[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Wing Gundam

Wing Gundam Donkey Kong

Nè bác Night , bởi vậy em mới hi vọng mọi người cùng phụ tìm chứ , em đã chỉ cho mọi người cách tìm rồi , hi vọng sẽ không đơn phương độc mã đi tìm tụi nó . Mí lại thật sự em không biết cách xài Trainer , Game Wizard chỉ là một program tựa như Game hack , nó tìm kiếm những địa chỉ , những giá trị trong game thay đổi rồi tùy mình thay đổi mà thôi , dĩ nhiên là phải vận dung cái đầu một chút vì đôi lúc không thể chỉnh trực tiếp được như chỉ số stast trong GTA SA , phụ thuộc vào nhiều chỉ số # nhau . Còn cái vụ bắn trực thăng là kinh nghiệm của em , và cũng phải nói là em chưa từng xài rocket HS thịt xe tank , vì an toàn trên hết nên em luôn chui vào xe tank để chơi nếu muốn đấu với tank .

2. Wing Gundam

Wing Gundam Donkey Kong

Ờ mà các bác có ai biết cách nào đứng dưới đất mà dụ được Hydra lẫn Hunter ra gặp bác CJ không , em đã quậy GTA SA khá nhiều và cho dù lên 6 sao vẫn chỉ có PoHeli hoặc mấy chiếc xe của quân đội ra tiếp mình , tuyệt không thấy bóng dáng mấy em này đâu , trừ 1 lần nếu em nhớ 0 nhầm là ở ngôi nhà đầu tiên mà CJ ở khi bắt đầu game , lúc đó em chưa phải là Godfather , 6 sao thì Hydra ra nói chuyện , nhưng nó chỉ đáp xuống cái mái nhà , rồi pilot chui ra khỏi cửa đứng trên đó bắn mình .

3. Larra

Larra Youtube Master Race

Không được ! Ai đó chỉ lại đi...

4. spherehunter13

spherehunter13 Youtube Master Race

mấy bác ơi , xin chỉ em cái này , em mới học chơi GTA : SA
    làm sao có thể chiếm địa bàn của tụi nó vậy mấy bác
    em dẫn mấy đứa đàn em đi vòng vòng ko bít làm jì ruốt cuộc bị thịt hết trơn

5. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

Giết cỡ 3,4 thằng để khiêu chiến, khi khiêu chiến thành công sẽ hiện ra màu đỏ nhấp nháy trên bản đồ.
    Survie 3 đợt "sóng" (ba trận càn) của tụi nó, trận đầu dùng búa, gậy, súng lục...thứ 2 chơi uzi....thứ 3 chơi ak :> nếu giết hết dc thì thắng...

Khi gọi đàn em, nên bấm liên tục "G" +"H" để cho nó đi theo....nếu không sẽ lạc, nếu mang nhiều hơn 3 thằng thì nên dắt bộ....vì khó kiếm được chiếc nào đủ chỗ cho nó + mình leo vào ngồi
    Mà mấy thằng này nó bắn dở lắm......ngu nữa....đem theo chỉ để thí thôi.....mới đợt một đã die

6. tido

tido Donkey Kong

rất tiếc ko có cách nào "quay camera nhanh hơn" cả. thường thì mấy màn này fải thua vài lần cho thuộc đường rồi lần sau biết fản ứng trước cả camera. tui chơi toàn vậy nên thấy chẳng có vấn đề gì với camera cả (dù cũng hơi bực ở các màn đua xe trên núi xuyên rừng).
    muốn nghe nhạc của mình trong GTA SA thì fải copy SHORTCUT của các bài hát vô thư mục trên rồi chọn kênh radio User... trong game. bác neik nói vậy chắc nhiều người tưởng là copy cả bài hát vô giống mấy fiên bản trước nên ko nghe dc là fải rùi.
    tốt nhất là tự mình lo, chả trông mong gì vào mấy thằng đàn em ngốc đó cả. bắn lung tung mà còn chường ra cho bị bắn chết nữa chứ, chẳng biết fối hợp hay đơn giản là nấp gì cả. vả lại kiếm xe chở tụi nó đi cũng fát mệt lun.

7. Hei

hì cái đua xe nói thật thì tất cả màn đều dễ cả....bản thân tui thua cũng tại lái ẩu rớt xuống sông thui, chứ đối thủ thì khá là.....chẹp :>

8. thầy đạt

thầy đạt Youtube Master Race

cho thầy đạt hỏi xí !! làm sao đẻ gặp được zoom hay ma trong trò nàu vậy mấy ngộ

9. fan_alpha

fan_alpha Youtube Master Race

Ai làm ơn hướng dẫn hộ tui làm sao qua cái màn mà mình phải rượt theo cái máy bay ở hoang mạc í. Cưỡi mô tô rồi phi vào trong nó, nhưng tui thấy nó phi nhanh quá, chạy đủ mọi cách mà không sao rượt được nó. Cái PCJ600 thì chạy đua sao nổi... Hix hix, ai làm ơn chỉ giùm cách qua nhiệm vụ đó

10. truyngu

truyngu Youtube Master Race

bác cứ chạy về phía bên phải nó,đừng đi vào giữa vội. Chờ đến khi nó thả 2 đợt thùng thì lao vô giữa.đến đợt thùng thứ 3 sau khi no thả đc 2 thùng thỉ mình bắt kịp . chỉ cần chạm vào máy bay là sẽ có cutscene . Tui làm nvu này cũng phải 2,3 lần thì phải

11. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Mấy bác cho em hỏi :
    Em đi lòng vòng khu vực gần nhà của CJ, lâu lâu thấy có một thằng mặc áo trắng trùm đầu, nó đứng chờ cái gì đó. Em thấy ......... ngứa mắt nên fang một phát shotgun, nó đi đời thì ở đâu ra nhiều tiền quá dzị. Đôi khi không thấy thằng áo trắng đó thì lại thấy thằng mặc áo thung 3 lỗ, cũng giống như tên này, giết nó thì có tiền.
    Nhưng 2 tên này em chỉ mới nhắm nó mà chưa bắn là nó đã bắn em trước rồi. Các bác có ai biết 2 tên đó là ai thì cho em biết với. Cảm ơn các bác nhiều !

12. Hei

tên đó là tên bán thuốc phiện đóa.....bạn chú ý khi lại gần nó, nó sẽ hỏi "có muốn một chút vui vẻ ko"....cho dù bạn bấm yes hay no (nút G với H) CJ đều trả lời là "cút đi tên khốn, tao dek cần" :-" thế đấy.......vì băng nhóm Grove Street trì truệ cũng do buôn bán, sử dụng thuốc phiện.

13. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Các bác này, cái vụ đi xâm chiếm địa bàn của các băng nhóm đó. Nếu tất cả các địa bàn đều thuộc nhóm Grove Street thì có được cái gì không ? Mấy hôm nay tự dưng kô muốn làm nhiệm vụ nữa, chỉ khoái đi chiếm địa bàn của bọn nó :D.

14. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

ko được! tự nhiển thích là đi xâm chiếm thì đâu có được !! mỗi lần mà trên màn chớp chớp màu vàng cái địa phận của mình thì lúc đó là bị băng của chúng nó đén chiếm đánh ! sau đó cj phải chạy thật nhanh về cứu lấy anh em ! có thể sau khi đánh xong bọn nó thì mới đi cướp được !! còn bình thường muốn phá vậy thì bạn đến gần một .hai .hay ba thằng đẹ ! nhấn nút lên là nói chuyện với nó sau đó kéo chúng đi sang địa phận thằng khác mà bắn nhau thôi !! tớ hay chơi vậy lắm !!
    còn cái nhiệm vụ lái xe máy lên máy bay ấy thì bạn phải chạy xe thật nhanh và luôn cchayj về phía bên phải !khéo léo tránh mấy cái thùng phi trên máy bay thả xuống nhé .ko thì tiêu đó ! khi lại gần chổ cái sàn máy bay thì bạn đợi nó thả xong cái thùng rồi mới phi lên !! chúc may mắn !!

15. Hei

có gì đâu.....chiếm hết được mà....có cách này để né khi địa bàn mình bị chiếm, khỏi cần về giúp: khi có báo động, chạy ngay tới điểm save của mình, save lại thì khi ra ngoài sẽ không còn bạo động nữa, khỏe :D

16. basaf_13

basaf_13 Gate gate paragate Moderator

Hỏi về cái GTA: Sandress chết bầm trên PS2.
    Tôi đi tới nhiệm vụ lấy khẩu bắn tỉa ở công trường để ám sát 1 thằng trên tàu hỏa do bọn cớm sai.
    Lấy súng đuổi theo tầu, chặn ở ga.. Nó vừa ra khỏi tàu: Bắn..
    Mission Failed - dek hiểu nổi!

Còn cái nhiệm vụ ở phố Tàu, nó bảo mình nên tập luyện dưới nước trước khi làm. Chả cá hiểu kiểu gì, ngụp ở biển gần chết mà vẫn ko ok +______+! Thế tập ở chỗ ni và kiểu chi ??

17. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

chỉ cần đi theo nó đến ga, xuống tàu và đợi nó lên taxi đi tới điểm hẹn sau đó hãy giải quyết. nhớ giết cả thằng đi cùng nó.

18. Jocelyn

Jocelyn Youtube Master Race

Các bác có biết cách lấy đ.c con Mig 29 mà nó hay rượt mình trên trời không ?
    bác nào biết thì chỉ hộ với. Hôm nọ tôi thấy trên MTV nó có chiếu đoạn giới thiệu GTA:SA trong đó thằng CJ cưỡi trên con Mig trông phê lắm

19. Hei

đây là màn stealth kill, giết tên nhà báo đó + mục tiêu đã hẹn, cứ bám theo nó bình thường, xong chôm xe nào đó, chạy theo chiếc taxi.....lại chỗ hẹn ở cầu, khi hạ một tên xong thì tên kia sẽ quay lưng bỏ chạy, hạ hắn là mission passed.
    + Chạy thẳng, pác sẽ hướng ra tới biển, xuống đó tập, chỉ cần tập sao cho nó upgrade lên một lần là đủ yêu cầu làm NV.

20. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

đây là cái nhiệm vụ mà chính thằng người tầu bắt bạn phải hội đầy đủ(full ) thanh max lung ! tức là làm cho chỉ số nín thở tăng lên mức cực đại đó ,gần đầy cũng được !! bạn phải ra hồ bơi mà tập lặn nhé !! sau một thời gain thì bạn sẽ tăng cái chỉ số này thôi !! nếu ko bạn thử xài cái cheat này nhé !! mình chưa thử lần nào ,vì ko cần cheat mình cũng maxium rồi !!!!nhưng hi vọng nó sẽ giúp bạn đấy !!đây nè
    dưới .trái ,L1 ,dưới dưới R2 dứơi .L2 dưới !!! ok

9

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.