[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

To kl2991: Nếu đã nhấn W+S rồi mà buông ra thì sẽ phải làm lại ngay lập tức.
    Cách làm đây nà : bạn vô control , nhấn default rồi cứ để nguyên thế vào làm nv này . Trước tiên nhấn và giữ W+S , sau đó nhấm phím mũi tên trái ( left arrow) để quay sang bên trái hoặc ngược lại . Sau khi quay đúng 1 vòng (360 độ) thì buông tất cả các nút ra --> 100% score ngay:D
    supply line thì chỉ có cách là tập lái máy bay cho thành thạo , dùng 4 nút W,S,A,D và 4 phím mũi tên để lái .

2. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

chg nghiêng về bên trái mà còn phải nữa :D thiệt tình thì tui cũng chật vật với màn này, đến lần thứ mấy chục mới qua nổi :D bạn cứ tập điều khiển nó quen là bay được thôi, chẳng có mẹo gì giúp đựơc ở màn này cả, try hard, mà màn này ko phải là chính, ko làm cũng đâu có sao :D
    Khúc cuối mới ác, nó còn bắt mình đem trả lại chiếc máy bay nữa chứ, khốn nạn ko ? X(

3. cuoctinhlangle

cuoctinhlangle Youtube Master Race

Cho minh hỏi 2 vấn đề nha:
    1.Nhiệm Vụ Ceasar Vladior thì muốn xe nhảy theo các mũi tên thì phải bấm nút nào để nhảy nút 2 hay Caps Lock để mà nhảy???
    2.Muốn có map cụ thể của GTA:San Andreas thi phải làm sao???

4. kl2991

kl2991 Persian Prince

mí bác cho hỏi thêm là co nút nào thay thế cho zoom in và out o ?
    tại con chuột tui hư srcoll rồi o zoom dc

5. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Với NV này bác phải vào Option --> vào chỉnh phần Controller rồi chọn On vehicle --> bác chỉnh 4 nút Special Left ; Up ; Right ; Down tương ứng với 4 phím bên bàn phím số là 4 ; 8 ; 6 ; 2 rồi ra ngoài nhảy xe bình thường.
    Lâu quá không dùng này vì tui toàn dùng Scroll nên cũng kô rõ, nhưng hình như là 2 nút Page up & Page down í, còn không thì bác có thể vào phần Controller để xem 2 nút Zoom in & Out là nút nào.

6. Tôi yêu FF

Tôi yêu FF Legend of Zelda

mấy bác ơi cái tiệm wheel arch angel độ dc những loại xe nào vậy,tui thử hoài mà ko xe nào vô dc mấy bác chỉ tui với

7. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Tất cả nhg cái xe đc bầy ở Wang cars, trừ cái Blade và 1 vài xe đua nữa nhg ko nhớ tên, tổng cộng độ đc 10 cái!

8. anhngayngo

anhngayngo Donkey Kong

HIC !
    Giết xong thằng cảnh sát ở cái màn mà nó bắt mình đào hố chôn 1 thằng cảnh sát khác và cả mình nữa ấy ! NV HIGH NOON ấy mà !
    THì cóc thấy cái gì để đi nữa - giờ đi đâu đây các chiến hữu ?
    Đã làm gần hết NV Las Venturas rồi ! Mãi mới qua bài Free Fall - ngày xưa vứt xó GTA SA vì cóc qua nổi bài đó - giờ chơi lại qua ! Chán !
    Theo chỉ dẫn trên trang WEB thì chỉ còn D : Mad dog thôi thì Rosie sẽ gọi mình quay trở lại sòng bạc để làm nhiệm vụ Mafia nữa ! KHổ nỗi mình chơi Mad dog trước từ kâu rùi ! Giờ chả thấy hình gì để làm cả ! anh em giúp hộ nhé ! THanks !

9. Tôi yêu FF

Tôi yêu FF Legend of Zelda

wang cars nằm ở chỗ nào bác chỉ tui dc ko,chơi hoài rồi mà chả bít đâu với đâu cả

10. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Mod được 6 loại xe sau : elegy , flash , jester , stratum , sultan , uranus .

Wang car là tòa nhà kính gần garage xe ở San Fierro , khi nào học xong trường dạy lái xe thì có thể mua được nó.

11. Wing Gundam

Wing Gundam Donkey Kong

To Tôi yêu FF : Wang car nằm ở San Fierro , ở 1 địa điểm lưu game tên gì thì tôi quên rồi nhưng ở đó có bãi đất trống , có nhà chứa xe ,gần sở cứu hỏa không có chỗ thay quần áo , đối diện là nhà ga xe lửa , load game lại thì nó nằm bên tay trái , đi bộ rồi mở to mắt ra rồi tìm bảng hiệu nó , chắc chắn phải thấy .

12. Wing Gundam

Wing Gundam Donkey Kong

To GTA SA Fans : Wheel Arch Angel không chỉ mod được có nhiêu đó xe đâu , flash , stratum ,kể cả solair ( chiếc này đoán ) cũng mod được ở tiệm này . Kinh nghiệm của tôi cho thấy những chiếc xe hơi mà không phải kiểu cổ , không phải dạng xe thể thao nhưng chạy nhanh ( 2 pô ) , nhìn hơi hiện đại một chút thì đều mod được ở đây như 6 chiếc xe mà chúng ta vẫn biết và 3 chiếc xe dành cho gia đình dùng mà tôi vừa nêu , dĩ nhiên là trừ mấy chiếc mô tô , xe trong này nhiều quá , tôi vẫn chưa mod hết nhưng có thể nói là có 1 chiếc xe đẹp nhưng tôi vẫn chưa mod được , đó là chiếc Slamvan , cả Wheel Arch Angel , Body Transfer cũng không mod được , cái nhà mod xe còn lại không có hy vọng vì chỉ mod được xe cổ .
    Tới đây mấy Mod sửa lại mấy bài viết bị khóa nói về mấy cái Garra mod xe là vừa rồi đó.

13. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Hay nhỉ , Flash với Stratum chính là 2 trong số 6 xe có thể mod được ở tiệm này (bài tôi viết ở trên) , chẳng lẽ còn 6 loại xe khác à? Còn Solair thì chỉ là xe thường và có thể mod được ở những tiệm thường. Cũng không cần kinh nghiệm gì gì đó đâu , chỉ cần bạn mở file carmods.dat là biết những xe nào có thể mod , mod kiểu gì và ở đâu ngay.
    Chiếc này có thể mod ở tiệm chuyên mod xe lowrider ở LS , gần nhà CJ.

14. Nguoi_Khach_La

Nguoi_Khach_La Mr & Ms Pac-Man

Anh em cho mình hỏi tý mình đang chơi GTA :SA trên PC
    1; Làm thế nào để gọi đàn em đi theo mình vậy?
    2; Làm thế nào để gọi bạn gái mình đến chơi với mình vậy?
    Mong hồi âm của anh em
    giúp mình tý nha! cảm ơn anh em trước

15. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Để gọi được bọn đệ tử đi theo mình thì bạn chỉ cần nhấp chuột phải vào đối tượng cần chọn (thằng đệ tử) và nhấn G để kéo nó theo.
    Nếu như máy bạn không có cài bản Hot Coffee thì muốn gọi bạn gái đi chơi phải xem giờ đó con bé đó nó có ở nhà không ? Muốn biết chi tiết này bạn có thể xem trong phần hướng dẫn trong Hide-Out ấy, có chỉ hết giờ nào thì có thể rủ bạn gái đi chơi. Còn nếu bạn đã cài bản Hot Coffee vào máy thì bất cứ khi nào cũng có thể rủ bạn gái đi chơi, chỉ cần đến đứng vào vòng đỏ (đi xe hay đi bộ đều được) trước nhà bạn gái là nó chạy ra ngay.

16. pdgamer

pdgamer Youtube Master Race

Sẳn tiện cho hỏi ké luôn,tui phải tải cái coffee đó ở đâu.Tui có thể gọi tối đa bao nhiêu thằng đệ tử.và tui phải làm gì để tăng mức kêu đệ tử để kêu được nhiều hơn.Và sẽ được những gì nếu như tui chiếm toàn bộ địa bàn của các băng đảng khác

17. kl2991

kl2991 Persian Prince

cái mod Hot coffe bữa trước lên GTA gaming nó nói là do sự ngăn cản của R* nên bản mod đó đã bị del rồi
    ai có gủi mail cho tui nha :D
    kl2991 Y!

18. khachma2004

khachma2004 Legend of Zelda

cho em hỏi GTA co' choi online được kô đừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mpđừng trừ mp.Cám ơn nhìu.

19. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Bác có thể gọi tối đa là 7 - 8 thằng đệ tử gì đó. Cứ đi làm NV & chiếm cho thật nhiều địa bàn vào thì mức Respect của bạn sẽ tăng dần. Chiếm hết địa bàn hình như không được cái gì cả (ngoại trừ tăng Respect), tui cũng kô rõ vấn đề này vì chưa chiếm hết :D, chỉ còn mỗi 2 địa bàn bé tí xíu của bọn chúng nhưng kô chiếm được, vì chả thấy thằng nào đứng ngoài đường cho mình gây sự cả :)).
    Để 1 - 2 hôm nữa tui gởi cho bác, tui có ở nhà nè:D, cả bản remove Hot Coffee nữa :))
    Có thể được, có thể vào đây để "ngâm cứu" thêm, chả biết có đúng không nữa, vì tui kô rành GTA Online :D.
    http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?t=19278

20. IOKY

IOKY Mr & Ms Pac-Man

các pác ơi, cho IO hỏi!
    Làm sao chơi được bản GTA SA này vậy, Io ra tiệm dĩa hỏi mà ngưởi ta bảo chỉ có bản GTA Vice City mà thôi, có ai có kô share cho IO với!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.