[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Bạn dẫn theo 2 tên đệ tử nữa ( nhấp và giữ chuột phải hướng vào thằng đó rồi nhấn H hoặc G) , tiếp theo sẽ xuất hiện địa điểm cần đến trên radar.

2. Ha181285

Ha181285 Donkey Kong

còn băng khăn xanh của thằng người yêu con em Sweet nữa. Về sau chỉ còn lại mỗi băng của mình và băng đó thôi nhưng ko chiếm được đất của chúng đâu. Hình như là cùng phe với mình. Lúc giết thằng Big Smoke khói mù mịt chả nhìn thấy gì. Mãi mới qua đấy.mình giỏi quá.

3. squallleonhearts

squallleonhearts Youtube Master Race

Cho em hỏi là SA có nhà thổ không

4. squallleonhearts

Em nghe nói là game GTA SA có thêm phần xxx. Thấy hay liền search hình ảnh trên mạng thì thấy nó giống S-Game thế. Nhưng mà em đọc tin thấy Rockstar đã chỉnh sửa khóa lại rồi mà. Vậy các cảnh xxx còn trong game còn không. Nếu bị khóa rồi thì lúc đưa bồ vào nhà chắc nhà rung rinh như Sim 2 thôi nhỉ. Các bác đang chơi cho em biết với?
    Thanhk

5. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

cái mà bạn nói ấy là phần cài thêm của phiên bản grand theft auto sanandreas..nó có tên là hot coffee .muốn chơi được nó chỉ có bản của pc thôi.ps2 hay xbox ko có đâu bạn à .khi đã cài xong thì mới vào chơi đã có địa điểm của 6 cô bạn gái trên bản đồ rồi .sau đó là gì bạn ''tự biết'' ;))
    nhà thổ là cái chi ;;:-? thổ phỉ hả =))
    @@ sao nik của cậu giống Squalleonaheart thế ,.,tính ăn theo hả :'> =))

6. squallleonhearts

Ồ vậy là mình chỉ cưa được tối đa là 6 cô thôi à, vậy mà em cứ tưởng là ai cũng cưa được hết

7. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

ui dào bạn ơi ....6 cô mà che ít nữa à ..mình cua được hết sau đó thả hết vì ko đi chơi với nó ..thế là mất tiêu ..còn muốn có nhiều cô thì kiếm cái xe đẹp đep .ăn mặc cho ngầu vào ,xịn vào ,sau đó đi cua .ghặp mấy cô mặc áo khieu ghợi đi bên đường bóp còi và ép sát xe vào ả thì sau một thời gian ''trả giá '',thì có cô '' bồ '' mới thôi =))

8. kl2991

kl2991 Persian Prince

GTA có câu lạc bộ nhảy sexy thôi
    muốn thể dục buổi tối thì kiếm máy con nhỏ ăn mặc khêu gợi ngoài đường rồi bóp kèn
    PS: ai chỉ tui màn Circle airstrip dzới

9. nguyen16

nguyen16 Youtube Master Race

thấy các bác nói cái vụ này nghè hay quá tui chưa thử qua.Ai chỉ cho tui chổ download cái "hot coffe" với , về coi thử ra sao.

10. nguyen16

nguyen16 Youtube Master Race

e mấy ông ơi cho tui hỏi cái nhiệm vụ tập lái máy bay ở sa mạc ấy,chỉ tui cách nào cho tui làm qua NV đó với,tui bay mải chỉ qua được mấy vòng đầu thôi còn mấy phần gần cuối thì đành pó cánh lun ahf

11. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

bạn làm ơn tìm và đọc phần hướng dẫn của mình bên Hide-Out, có hướng dẫn cực kỳ chi tiết, ko hiểu cái gì mới ra hỏi........

12. kl2991

kl2991 Persian Prince

hỏi nè màn CAir
    khi bay mà o nhấn W để tăng tốc thì lượn dễ nhưng chậm lắm, nhất W thì bay nhanh nhưng khó điều khiển tại nó cứ hướng lên trên, tui chơi mất 1:30 hoài à nên chơi hoài o wa dc
    có cách nào vừa bay nhanh vừa lượn dễ o ?
    @Hei: chơi giúp tui wa màn dzới

13. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

..........
    Đã nói là cái đó tùy vào khả năng điều khiển mà...ko chỉ được, nhưng có cái này, thử lưu ý xem sao: bay nhanh hay chậm cỡ nào thì khi bấm mọi nút, quẹo, tăng ga, cua....đều nhấn nó nhè nhẹ thôi, tại mấy ông chơi ấn cái mạnh cái nhẹ nên máy bay nó cứ bay tùm lum lộn vòng là đúng gòi ;))

Còn Kkl2991: chưa xong GTA:SA nữa àh.....hix, thui đưa đây chơi wa màn lái máy bay cho (có gì phá save chơi #>:) )

14. kaka_milan

kaka_milan Youtube Master Race

Sao mấy cái link đên phần hướng dẫn mọi người đưa lên hỏng hay sao ấy, mà tui không tim dc chỗ HD. Ai cho cái link nao tốt nhá!!!!!

15. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

16. thaptuchinh419

thaptuchinh419 Youtube Master Race

Em là người tập chơi GTA SA !!!!!
    GTA SA chơi theo thể loại máy gì vậy ?????? Nếu là PC thì cho em cái link để down về nha các anh các chị chơi GTA SA

17. kaka_milan

kaka_milan Youtube Master Race

Mấy cái ảnh trong : "Hình ảnh và địa điểm của tất cả các loại phương tiện trong GTA San Andreas" sao không hiện ra được nhỉ?? Mặc dù mạng đang rất nhanh. Ai đó lại giúp với để tui có thể xem được các loại phương tiện trong GTA SA!!! link:
    http://www.gamevn.com/forums/showthread.php?t=82192&page=2

18. yehem3000

yehem3000 Youtube Master Race

Hix, ai cứu với, nhiệm vụ này nó bảo em đi cùng T-Bone đến mấy điểm màu vàng, chưa đi tới đã mất tiu, đi vòng vòng 1 hùi tới sân bay tự nhiên nó kiu đi tìm cái xe tải gì đó ( em dịch vậy ), mà trong khi đó chẳng cho biết xe nằm ở đâu, cứ báo battlery + cái singal gì đó, nói chung em chẳng hiểu nhiệm vụ này như thế nào, cô pác nào ­a ràu chỉ em. :hug:

19. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Có 2 bản là PC & PS2, có thể có bản khác mà em kô biết:D.
    @ kakamilan: có 1 số link đã bị die rồi, không sao đâu, miễn bác tìm được đúng loại xe theo địa điểm đã HD là được. Cách nhận dạng xe là .......... thấy nó khác với mấy xe mà mình đã thấy thì ......... leo lên thử rồi biết:D.
    @ Đi lên sân bay, chạy vào đườnh hầ, bên trong đó, rồi lên đó tìm vị trí chiếc xe, thường thì nó nằm gần chỗ mấy cái nhà vòm đó, gắng mà tìm.

20. kl2991

kl2991 Persian Prince

save nè đại ca
    ông chỉ cần giúp tui wa 2 màn circle aítrip và circle aítrip + plane thôi là dc rùi :P
    thx a lot

Các file đính kèm:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.