[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

bạn xem trong đây (copy vào thanh address)
    db.gamefaqs.com/console/ps2/file/grand_theft_auto_sa_vehicle_loc.png
    trong đó có ghi vắng tắt tên cái loại xe trên bản đồ.

@kl2991: để xem coai

2. squallleonhearts

squallleonhearts Youtube Master Race

Cho em hỏi màn nhún xe(Cesar Vialpando) sao em làm mãi chưa được điểm nào nhỉ
    Em không có gamepad chỉ có chuột và bàn phím thôi.
    Em đợi cho mũi tên vào vòng tròn rồi ấn phím 2(phím nhún) và hướng thì không ăn được điểm nào.
    Có bác nào chơi trên PC màn này chỉ em với

3. squallleonhearts

khi con nhỏ ngoài đường lên xe mình rồi thì làm sao mà "uống cà fe" với nó hả các bác
    máy em đang có bản hotcoffee.

4. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Cái này bạn vào phần Option, vào phần điều chỉnh Controller --> On Vehicle, vào chỉnh lại 4 nút ở dưới cuối bảng "Special Left, Special Right, Special Up, Special Down". Đó là 4 phím dùng để nhảy xe đó, khi nhảy thì chỉ dùng 4 phím đó thôi, không dùng WASD.
    Còn mấy con cave trên đường thì bác chỉ việc cho nó lên xe rồi chạy vào 1 bụi rậm nào đó, miễn đừng phải giữa đường là được. Bác chỉ thấy cái xe nó ....... lắc lắc thôi, kô thấy cảnh HC đâu. Với lại em cũng kô muốn nhắc tới cái HC, tại sợ giống vụ vừa qua:D.

5. squallleonhearts

bác nào chỉ cho em chơi trò "hot coffee" với.
    Em toàn "thất bại" à(xí hổ quá)

6. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

dừng có hỏi nobbbbbbbb nữa cu cậu ơi .vì cái vụ đó mà có đến ba mod bị cách chức và hàng loạt mem bị gov à ..nên đọc kĩ hướng dẫn trước khi dùng :-w

7. PhiPhi

PhiPhi Mr & Ms Pac-Man

các bạn ơi cho mình hỏi nhé:phần Cesar Vialpando chơi như thế nào nhỉ,sao mình cho xe nhảy hoài ma không có dược có, bạn nào biết cách làm thì giúp mình với nhé!!!!cám ơn bạn nhiều

8. thanhdh

cái này phải tự luyện tập thôi bạn à .mình mấy bữa đầu cũng bó tay về vụ này ,có khi định nghĩ làm nv luôn ấy .nhưng rồi tập riết cũng qua thôi ko có mẹo chi hay cả ,đơn giản là bạn đợi các kí tự vào đúng ô thì nhấn liền cho kịp ,cứ tập hoài một thời gian sẽ qua nv này thôi .nv này giống như nv nhảy đầm ngoài bờ biển một chút :|

9. PhiPhi

PhiPhi Mr & Ms Pac-Man

các bác oiii!!!kíu em!!hic hic .em choi cai phan cesar valpido gì đó 2 ngày rồi mà không qua nổi ,sao em cho xe nhảy nó cứ bị mistake hoài.Bác nào có phương pháp gì hay giúp em vơi nào!!!!!

10. PhiPhi

PhiPhi Mr & Ms Pac-Man

cám ơn bác ,cho em hỏi luôn nhéthees mình có phải bật caplock khi nhảy không?va lúc nhảy co phải ấn nút é cùng luc vói mấy cái nút lên và xuống không?

11. thanhdh

không cần phải như vậy ,nó biểu nhấn nút nào thì làm theo thôi ,bởi vì me chơi ở ps2 nên chỉ cũng hơi khó ,cụ thể là bác nên sắm cái tay cầm rùi vô chỉnh lại cho hợp nút ,sau đó làm nv mới dễ dàng hơn ,.giá tay cầm dualshock bữa nay cũng bèo lắm .ko đắt lắm đâu :-"

12. squallleonhearts

Các bác giúp em phần đuổi tàu của BS với.
    Em làm mãi mà chỉ giết được có 3(còn 1 thằng)
    Em đã xem hướng dẫn nhưng nó nói là lao lên cao bắn xuống thì em thấy không khả thi bởi vì mình chưa kịp ngắm thì tàu chạy mất tiêu rồi.
    Còn màn này nữa thì em mới qua bên kia được

13. thanhdh

cái đó tương đối dễ thôi bạn àv ,có phải là ở losantor ko ! nv là bạn chở một thằng bạn đi trên chiếc xe cào cào ,và bắn bọn đứng trên nóc tàu hỏa đang chạy ,..bạn vừa chạy vừa nhấn nút đưa súng sang một bên ,bên trái ấy ,vừa chạy cho khéo vừa bắn hỗ trợ thằng ngồi sau ,đưộc một đoạn là xong thui mà ,dễ lắm :

14. kl2991

kl2991 Persian Prince

mí bác ơi chỉ tui làm mí cái nhiệm vụ vigilante với ( nhiệm vụ xe cảnh sát đóa 0
    khó làm wá nổ xe hoài à

15. squallleonhearts

cho em hỏi là con bé helena ở đâu vậy.
    Em xem hướng dẫn thấy bảo là ở Blueberry ( ở Los Santos ) nhưng em tìm mãi chả biết nó ở đâu cả(em chưa qua vùng nào cả,chỉ ở mỗi los santos thôi)

16. thanhdh

con bé này là do cj cứu được ..nhà con bé helen này rất nhỏ ,nằm sát một bên cái cầu vượt ở lossanto ý ,,bên cạnh nhà nó có một chiếc xe oto nhỏ xíu à .để mình lên mạng tìm bản đồ nhà nó rùi post tiếp cho bạn lun nha .mỗi cô là một thời gian riêng để ghặp ,nên phải chọn cho đúng lúc ,nếu ko thì ko ghặp được đâu :-"

17. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

chẹp, cua mấy đứa đó làm gì, xấu hoắc, lại vô dụng. Ráng chơi lâu lâu wa thành phố khác cua con nhỏ cảnh sát + y tá, lúc chết hay bị bắt thì khỏi sợ mất hàng, khỏe....:-"

18. thanhdh

cua con nhỏ y tá đó khó lắm ..sơ sẩy một cái là mất liền .mình bị mất nó rùi ,hei chỉ cách cua lại được không ,cậu cua được nó ,nó cho bộ đồ công an chưa :-"

19. kl2991

kl2991 Persian Prince

bác Hei chơi giùm tui cái màn lái máy bay chưa dzậy
    hic hic lâu wá hết trò để chơi rùi
    cho hỏi cái con bé bắn súng đùng đùng ở vùng quê á cua nó dc cái gì vậy
    còn cái con có cái gẩge nữa có ai bit dẫn nó đi đâu chơi o, tui dẫn nó đi gần hết San Fierro rồi mà chỗ nào nó cũng không thich hết
    cua gái khổ wé........

20. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Con bé này là con bé "mệt" nhất mà tui từng gặp đóa:D. Có khi vừa rủ nó đi chơi xong là mình phải để cho con bé đó tự lái xe .......... chở mình đi dạo phố:D. Nhưng hình như tay nghề lái xe của con bé này kém quá[-x, thua xa tui:D. Chỉ ngoại trừ khi nó đòi bác chở đi dạo phố thì còn 2 trường hợp là đi dance hoặc đi ăn với nó thì bác chỉ đến có 1 điểm duy nhất mà thôi. Sau khi đã lên xe thì bác mở map lên, xem icon hình cái ly (đi ăn uống) hoặc hình tròn (dance), 2 icon này đều nằm trong khu vũ trường, gần gần khu vực nhà của Zero đó (quên tên chỗ này nên nói đại dzậy:D). Nếu bác không vào chỗ đó mà dẫn nó sang tiệm ăn khác bảo đảm sẽ bị .........quăng đồ ăn vào mặt:D.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.