[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kimlong_3888

kimlong_3888 Legend of Zelda

cho tui hỏi bác metal sử dụng thữ những mã này chưa, còn gta-6 có lẽ là skyn cho game thui (tui đoán thử xem có trúng không ấy mà hìhi

2. kimlong_3888

kimlong_3888 Legend of Zelda

cho tui hỏi bác metal sử dụng thữ những mã này chưa,lỡ tụi tui thử gòi hư lun game thì sao??? còn gta-6 có lẽ là skyn cho game thui (tui đoán thử xem có trúng không ấy mà hìhi)

3. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

có thể lắm nhưng ko đến nỗi hư game đâu bạn à ,có lần mình chỉnh cheat trên ps2 ,( quên mất tên rồi :|) thì bị đứng đĩa luôn ,có một hai cheat lạ hoắc cũng bi thế, ko biét la lỗi hay sao nữa ,mà cheat của bác metal slug nói đến là gì thế ,chỉnh ra cái gì vậy :|

4. Utopia

Utopia The Warrior of Light

Có ai giới thiệu giùm mình về băng Da Nang boy được kô?Có nhiệm vụ nào mình phải
    đụng bọn chúng kô?

5. maithinh

maithinh Dragon Quest

Dạ thưa bác giúp em tìm cái bài đó đi ạ, trong chổ lưu trử bài viết em ko thấy, chỉ thấy to be continue không ah, vì diển đàn không có chức năng search nên tìm bài khó như tìm kim vậy :((

6. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

chài chài.......có phải là bạn bấm thẳng vào "Hướng dẫn hoàn chỉnh...." bên phải Hide out đúng kô, nó chỉ hiển thị topic có bài viết gần đây nhứt mà thôi ><

Njoy: http://www.gamevn.com/forums/showthread.php?t=115124&page=1

7. kl2991

kl2991 Persian Prince

bác Hei ơi tui wa dc 2 màn Flyin' Circle rùi :D
    giờ bí típ ở màn destroy target hic hic máy bác sử song chưa dzậy

8. Hei

thế là tốt rồi :> đã bảo, cứ tập luyện đi, thế nào cũng qua thôi, chừng nào thực sự bí mới up save lên :D....mà dạo này thông cảm chút, ko có điều kiện để chơi trên PC :D

9. dinhquan81

dinhquan81 Youtube Master Race

cho em hỏi thiết lập nút cho gamepad ( bản PC ) như thế nào để chơi thuận tiện vậy ( em thấy trong phần control nhiều nút quá , ko biết chỉnh thế nào cho thuận ) , thank các bác .

10. maithinh

maithinh Dragon Quest

Dạ các anh các chị, các anh chị giúp em vượt qua cái nhiệm vụ freefall với, em làm hoài mà không được, thậm chí em chụp đầu nó và lao vào cái vòng màu đỏ lúc nó mới tới cũng ko ăn thua các bác nào giúp em qua nhiệm vụ này với, ko chắc em nghỉ lun quá, vì ko có nhiệm vụ nào để làm nữa. Dưới đây là cái file save của em, giúp em qua đoạn này đi :(( :(( : (( :(( :((

Giúp giùm em đí please ,please
    http://s21.yousendit.com/d.aspx?id=2IZUBJF1HSC2C0I7NQ2NAOWVEQ

11. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

hồi trước có cái bản hướng dẫn của Hel chỉ rất kĩ,làm theo là được nhưng 4r chuyển đi đâu rồi tui không tìm thấy :D theo kinh nghiệm cá nhân thì cứ bay tà tà theo cái làn mây đầu tiên mà bác chạm vô,rồi cứ thế mà bay,mà bay chếch chếch 1 tí cho khi nào mình chiêng cánh nó không quá khó,khi nào nhìn thấy cái hit man thì vừa nhìn thấy nó là đảo cánh liền đừng có tiếp tục bay ,khi nào nó vượt wa mình thì cố mà bay kịp nó cứ bay tà tà theo cái lỗ đỏ thôi,và cũng đừng hạ độ cao theo cái hit man làm gì nó chỉ đánh lừa mình thôi,một lúc sau là nó sẽ bay lên,khi nào bác bay được cùng nó được tầm 5 s thì cutscene good luck!! :D :D
    P/S:đừng nản,nhiệm vụ nè tui làm cũng 6,7 lần đó,mà nó bịa không chịu được,thằng Carl của tôi cởi trần mà cứ nhảy xuống mở cửa máy bay xông vô mà cửa máy bay không khóa mới ghê chứ!!

12. kl2991

kl2991 Persian Prince

cái màn N.O.E chết tiệt sao bắt người ta lái máy bay sát mặt đất lái dzậy thì còn chế ra máy bay làm cái c***** gì nữa d*****
    hic máy bác thông cảm chơi màn này 40 lần rồi o wa dc nên ức chế wá

13. Hei

Nó trong Hide-out đó, mấy pác vào đó mà xem nhé......mình lười lấy link quá :D

To kl2991: ráng đi, mẹo nè: bay ra biển ấy, đừng có dại gì mà bay vào trong, đụng phải đá đó. Khúc cuối, gần đến nơi nó có bắt mình phải bay thật cao lên (trên rừng thông), bình tĩnh mà bay lên rùi nhanh chóng hạ xuống ngay. Thả hàng xong rồi thì bay vòng mép núi bên phải rùi theo đường biển mà về.......

14. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

nhiệm vụ N.O.E cứ bay 1 một mạch ra biển khi nào đến Angel pine thì lao thiệt nhanh vượt wa rừng thông rồi bay ngược trở lại biển luôn,rồi cũng cứ theo đường biển mà bay về lúc về đến căn cứ rồi thì để nó fát hiện cũng kô sao ,nó cũng kô làm gì được mình :D ,
    lúc bay ở trên biển thì cẩn thận đừng để cái cánh chiêng xuống nước không toi đó,
    P/S bác thử chỉnh góc nhìn người thứ nhất khi lái coi,tôi thấy làm thế lái dễ hơn rất nhiều

15. YAM

YAM Mario & Luigi

Có ai muốn mua GTA:SA PC tớ mua dùm cho!!!
    hehehehe.Ngốc tử!!!!

16. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

đĩa pc thì ở đâu chả có ,thiếu khối gì mà giới thiệu hả u ,hầu như ở đâu cũng có cả rồi ,nói kiếm đĩa xbox khó thì còn nghe được
    mà cậu nói ai ngốc thế chửi tụi này ngu hả ?? muốn ăn gov lắm hay sao :-w

17. super_dragon

super_dragon Mayor of SimCity

cai nhiệm vụ này bác chịu khó 1 chút thì qua được mốt cách dễ dàng thôi,tui đi 2 lần là qua rồi tui thấy màn khó nhất trong GTA SA là màn lái máy bay đồ chơi còn mấy màn còn lại không khó lắm,cái màn lái máy bay đồ chơi tui phải đi cả chục lần mới qua được

18. HacBachVoThuong

HacBachVoThuong Legend of Zelda

phải chi GTA san có phần giữ ga tốc độ như driver 3 thì hay quá, buổi tối tui chạy xe vòng vòng thành phố tham quan mà cứ nhấp ga nhã thắng liên tục để giữ tốc độ cở 30km/s thì oải quá.có ai biết cách gửi kiến nghị này lên mấy cha R* dùm tui hông dzay :D

19. Hei

hehe.....chờ đi bạn, ko chừng phiên bản mới sẽ có đấy, GTA càng ngày càng hay mà :))
    Mà bạn chơi GTA có đi ngắm cảnh nữa ha

20. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

bàn đó bt mà chỉ cần chỉnh lại nút 1 chút là wa ,còn nhiệm vụ khó nhất với tôi là cái vụ tập lái xe,hix hix.Mong rằng bản GTA mới có cải tiến cho mình nhìn được cả vô bên trong xe hoặc ít ra lúc ngồi lên xe cái bảng báo tốc độ nó hiện ra thế mới đã :x :x

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.