[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. maithinh

maithinh Dragon Quest

40 tries and remain nothing but anger X( , I've followed but using the mouse in this level is such a pain and I can't control it :(( . Đại ca nào, giúp em đi mà
    http://s21.yousendit.com/d.aspx?id=...2C0I7NQ2NAOWVEQ
    Còn nhiệm vụ N.O.E thì bác nào bí, đưa save mình qua cho, mình qua cái nhiệm vụ này không vấn đề gì.

2. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

Unfortunately, the link you have clicked is not available.
    Sorry nhé,em cũng định giúp bác nhưng link die roài,bác up lên lại đi,nhiệm vụ đó
    bác đổi góc nhìn người thứ nhất thử xem,rất dễ điều khiển đó,nói chung nếu bác muốn tự wa thì chỉ có cách cố gắng thoai,và 1 chút may mắn nữa,cố lên nhé

3. JACKCARVERFARCRY

JACKCARVERFARCRY Youtube Master Race

Tui Choi Den Nhiem Vu Ma Minh Dung Xe May Di Xe O To Cung Voi May Thang Nua~ Den Don 1 Thang O Nha Tu Xong Do Cho No Den Nha Nao Do Di Xe May Duoi Nhau Voi Thang Gi Do Rui` Ban Chet No Xong Do Den Nhiem Vu Nhay O Bai Bien Nhung Nhay Kieu Gi Ay' Cham Qua Nen Misson Toan Thua Thui Ha Con Nhiem Vu Ma Che Tao Cai Xe De Cho No Den Cho May Thang Lai Xe Rui` Dat Coc Tien Rui` Phai Nhay Xe Theo No Chang Biet Nhay Gi Ca Ai Hieu Chi Guip Me Voi

4. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

bác type kiểu nè em hiểu chết liền,bác gõ tiếng việt đi mọi người con hiểu,nói 1 cách sơ wa thì em hiểu là bác kẹt ở cái nhiệm vụ nhảy ngoài bãi biển,nhiệm vụ nhảy đó bác nhảnh trên 4000 thì fải là ok,nhảy dễ ẹt mà!!rồi sau đó trèo lên cái xe Van chở mí cái loa và fóng về garage.Còn đoạn cuối bác type thì em pó tay cóc hiểu gì!!

5. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Ặc, đọc muốn...... lòi con mắt mới hiểu được:D. Đại loại là bác đang bị kẹt ở cái NV nhảy xe với thằng Cesca phải không, cái này thì bác vào phần control của game, chọn phần Vehicle í, rồi chỉnh 4 nút ở 4 hàng cuối cùng là "Special Left ; Special Right ; Special Up ; Special Down", chuyển 4 nút đó thành 4 nút tương ứng là 4 ; 6 ; 8 ; 2 (4 nút số bên bàn phím số ấy). Rồi ra ngoài nhảy như bình thường, gắng giành nhiều điểm vào thì sẽ thắng thôi.
    P/S: lần sau bác làm ơn gõ có dấu giúp tui 1 cái, ai mà mắt kém chắc đọc xong bài của bác rồi........ đui luôn quá :-B

6. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

Use keyboard, don't use mouse to control that plane...........
    I think there's no answer about your failure..........
    That's all..........

7. maithinh

maithinh Dragon Quest

Cám ơn bạn, cái link đó hết hạn rồi, mình đã up cái link khác lên, xin giúp đỡ mình đi, cám ơn nhiều

http://s6.yousendit.com/d.aspx?id=3APL1VSQF8E8K0MHYB7YTS1L1Z

Cám ơn bạn nhiều, nếu bạn giúp tui xong có thể gởi file save vào hộp thư của mình: [email protected], thanks.

8. kl2991

kl2991 Persian Prince

có ai chỉ tui điều khiển chiếc hydra dzới bay 1 hồi là cứ mất độ cao rớt xuống đất hoài
    bác nào muốn làm nhiệm vụ thì wa forum của gtagaming.com bên mục GTA SA - discussion có topic 'I will do any mission for u' đó dzô đó iu cầu
    nhờ đó tui wa dc màn NOE >:]

9. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

nè bác chơi đã xong,mất có 15 ' thôi mà bác hix nhân vật của bác nghệ sĩ wa',em cứ cởi trần du côn cho nó thú :D mà bác kiếm khẩu minigun ở đâu dzậy em tìm không ra hóa mã cũng không có.
    link down nè http://www.banlaai.org/namla/GTASAsf5.b

10. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

bác đọc chỉ dẫn trong lúc làm nhiệm vụ đó để biết hết các nút điều khiển đi đã. :D roài sẽ làm được thôi,nhiệm vụ Vertical Bird hả,điều khiển Hydra rất khó nên bác nên chỉnh lại nút trước khi lái đã.
    Có mẹo là mấy cái máy bay bay theo mình thì bác cứ bay sát mặt đất vào hoặc đáp xuống đất luôn cũng được,mấy cái máy bay đó sẽ tự lao xuống đất tan xác hết đỡ fải lo #>:) #>:) #>:) đừng có tin lời thằng Toreno là mình đang ngồi trong British Tank mà mấy cái máy bay không bắn.
    Đến đoạn đi tiêu diệt mấy cái thuyền thì bác có lẽ nhờ thêm 1 người nữa điều khiển nút bắn hỏa tiễn,2 người làm thì nhiệm vụ nè sẽ ok hơn nhiều còn bác chơi trên PS2 thì em không dám nói nữa.

11. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

súng mà đi kiếm nữa hay sao ;)) .cheat lên mà xài cho khỏe kìa .hay vô quán mà mua vài trăm cây chơi đi ,đi tìm chắc rảnh quá :-"
    hai người làm sao làm được NV ??

12. kl2991

kl2991 Persian Prince

hic cái camera lúc lái máy bay tệ wá cứ way lung tung hoài, tui có 2 tay thôi mà phải vừa lo 4 nút WASD + 4 nút mũi tên + cả con chuột nữa :(

13. Kinas

Kinas GVN Hero GVN CHAMPION Moderator ♞ Blade Knight ♞

Xin hỏi cái GTA này cài đặt có khó hơn GTAVC không vậy vì lúc kia tôi cài tới 2 đĩa còn bậy giờ thì không biết nhiu đĩa nữa đây nữa.Mong anh em giúp đỡ

14. maithinh

maithinh Dragon Quest

Cám ơn bác nhiều, minigun hả, bác cứ đi thu thập hết các tag là được thôi ah. Còn kiếm thế nào thì để mình wang cái bản đồ lên cho :)

15. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Cách thức cài đặt thì cũng như VC thui, có điều ở VC chỉ 2 đĩa, còn SA này đến 6 đĩa, cài vào ngốn khoảng 5GB ổ cứng.

16. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

cái dzì vậy chài......điều khiển "only keyboard" thôi mà, nhiêu đó đã điên rồi còn thêm cái con chuột làm gì..........hix

17. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

sao bác Thanhdh có vẻ thích chen ngang chuyện người khác thế nhỉ? tui đang hỏi bác maithinh cơ mà,còn ai trừ ex của em nữa oan wa' :(( chẳng wa viết xong bài nè thì viết tiếp bài khác vì wen chưa bổ xung 1 số ý thôi,với lại em nghĩ 4r có chế độ edit bài thì viết xong vẫn edit được nhưng đằng nè không có nên mới fải viết tiếp đó chứ.
    @thanhdh: +cheat có tui chết liền,cả nuttertool cũng chỉ ra khẩu minigun có chế độ tìm mục tiêu thôi,còn protool ra súng lửa.
    +2 người làm được mà, chỉnh tất cả các nút điều khiển máy bay sang bên phải ,còn nút ngắm và bắn của hydra cho sang bên trái nhờ 1 thằng ra giúp mình làm đơn thoai,hồi đó máy bay tui bị gãy mất 1 cánh bay lảo đảo như say rượu mà còn làm được nhiệm vụ nè cơ mà.
    @maithinh:em cũng có cái bản đồ đó rồi,có cả hình ảnh chú thích nữa fải không nhưng mà phá băng rồi lười wa' nên không chơi tiếp thôi

18. kl2991

kl2991 Persian Prince

hic chưa kể là khi điều khiển chiếc Hydra la phải thêm cái numpad nữa
    ghét nhấn mấy màn lái máy bay, trừ mấy màn lái trực thăng :D

19. kl2991

kl2991 Persian Prince

hic chưa kể là khi điều khiển chiếc Hydra la phải thêm cái numpad nữa
    ghét nhấn mấy màn lái máy bay, trừ mấy màn lái trực thăng :D
    --------------------------------------------------------------------
    aaa lỡ post dư 1 bài thông cảm, ai del giùm với

20. kl2991

kl2991 Persian Prince