[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Các bác bít kiếm cheat code mới cho GTA SA ở đâu ko? Hình như mấy mod vẫn chưa kiếm đc cheat mới, xem trg hide out toàn cheat cũ:(

2. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

Ủa có vụ cheat mới hả sao tui không biết nhỉ,vụ Farewell my love thì hehe lái duy trì tốc độ chút là được,đừng có phóng hết tốc lực chỉ có xuống sông bơi lội với cá thôi,bi giờ đi học rồi,chắc chiều mới làm hộ bác kia cái farewell được bb

3. sad_boy2006

sad_boy2006 Youtube Master Race

NV 555 we tip sau khi lấy được xe đưa vào garage rồi thì chạy đến chỗ đậu xe ở dưới tầnh hầm chỗ giết thằng valet để đưa vào chỗ màu vàng rồi chạy lên trên xem cảnh thằng kia bị tụi công an tóm thế là MISSION COMPLETE

4. motorolan

motorolan T.E.T.Я.I.S

Ko phải là đâm đâu bác ạ , khi đưa đi đặt ma túy xong rồi, ra chỗ garage nơi nơi giết valet , sau đó nó bảo là : Park the car in the marked PARKING SPACE , rồi trên bản đồ hiện lên 1 điểm màu vàng nhưng đi xung quanh tìm ko thấy mấy bác ạ.

5. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

chạy thẳng xuống garage là thấy ngay mà, nó có đánh dấu = vòng tròn màu đỏ đó thôi. Nhìn kỹ trên map xem rùi lại điểm màu vàng đó, chắc chắn là nó chứ ko chỗ nào khác.

6. motorolan

motorolan T.E.T.Я.I.S

Chời ơi , có ai ngu như tôi kô ? híc híc ,mình ngu wa' , hóa ra cái điểm màu vàng đó chính là chỗ đậu xe ở dưới đất , do nó ở dưới đất nên mình cứ tưởng là một chỗ nào khác trên mặt đất , đi tìm mãi . Thì ra là ngay dưới garage mà ko biết , mất bao nhiêu thời gian . Cám ơn các bạn nhé :D

7. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

http://www.banlaai.org/namla/GTASAsf1.b
    Đã xong Farewell my love,câu chuyện chỉ có thế hehe con Catalina thích thằng bé trong GTA 3 hơn nên bỏ anh chàng Carl Johnson của chúng ta (hên thiệt ) :D :D

8. sevenup

sevenup Dragon Quest

Máy em bị dở chứng, nó giống như bị kẹt phím á, nếu mà bấm lâu mấy cái nút chạy w,a,s,d thì nó bị chạy luôn, nếu muốn hết thì phải bấm esc, có bác nào biết cách khắc phục giúp em

9. kl2991

kl2991 Persian Prince

ủa lỗii này lâu nay ở GTA VC giờ cũng có ở GTA SA nữa hả
    hic ngoài cách nhấn Esc ra thì không còn cách nào đâu, ráng chịu 1 chút ^^

10. }{ell-Fire

}{ell-Fire Dragon Quest

Cho em hỏi các nhiệm vụ thứ 3 trong Learn to fly của GTA SA. Sao em bay thẳng thì ko thể nào với tới cái vòng tròn đầu tiên được (nếu nhấc đầu cao we' thì máy bay bay chậm lại roài... rơi xuống) đã cố hến sức nhưng phải lượng 1 vòng roài mới đạt tới độ cao của cái vòng đó. Trong hướng dẫn của bác Hei có nói là khi bay ko cần nhấn nút W. Nhưng đang bay mà buôn nút W ra thì máy bay ... từ từ hạ cánh...

Hình như trong cái hướng dẫn của bác Hei ko có cái nhiệm vụ ở Driving School vì phải?

11. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

trời không cần ấn nút w là chỉ khi nó cất cánh khỏi mặt đất 1 cách tử tế rồi,rồi sau đó buông ra cũng được chỉ có điều tốc độ sẽ giảm xuống 1 chút thôi,cái đoạn cua ở bàn thứ 3 thì bác fai đảo cánh chứ dùng cái chỉnh hướng gió ở đuôi thì có mà đến tết cũng không wa :D,cố gắng lên ::)
    Nhiệm vụ Driving School là nhiệm vụ phụ không cần làm cũng không sao vẫn phá bắng như thường

12. }{ell-Fire

}{ell-Fire Dragon Quest

Trong nhiệm vụ thứ 3. Ko hiểu cái máy bay bị gì mà ngay cái vòng đầu tiên ko thể với tới được. Phải đảo vài vòng mất thời gian we'. Còn mấy còn vòng tròn còn lại thì em wa được roài.

Bác nói thì đúng roài. Dùng phím A D kết hợp với nút lên xuống thì "lạng" nhanh hơn. Còn dùng cái Q E thì mất thời gian.

Bây giờ em chỉ còn mấy chữ S (lái máy bay và lái ô tô) trên bản đồ. Cái nào cũng ko wa nổi hic hic....

13. Hei

Bạn vui lòng tắt Vietkey đi :))

Sao ? Hướng dẫn có vấn đề ah ? Chỗ nào ? Có gì tui sửa :)
    MÀ tui nhớ trong đó có gì sai đâu nhỉ, nếu bạn thả nút W ra thì ok thôi nhưng nó kô bay nhanh. Wan trọng là các nút đi lên xuống quẹo kìa.....

14. raiko

raiko Youtube Master Race

mây bac chi? em la`m sao chie^'m d-i.a ba`n cu?a mây bang khac duoc vay???
    tui thay thang nao la ban thang do ma ko thay gang area cua tui dau het???
    Cam on nhiu.Cung hy phat tai nam moi cac ban (^^)

15. Hei

Chỉ xuất hiện lúc giữa game nhưng sẽ hết mà đến khúc cuối mới được chơi lại.
    Chỉ làm được khi nào trên mini map xuất hiện các màu của từng băng đảng (Grove Street - xanh, Ballas - tím.....)
    Bạn lại chỗ có màu của gang thù địch (tím chg hạn) xong tìm nhóm nào đi 3 thèng với nhau, giết sạch. Nó sẽ bắt đầu cuộc chiến, sống sót qua 3 lần tấn công thì lãnh địa đó thuộc về bạn (Grove Street)

16. sevenup

sevenup Dragon Quest

Thanks bác Hei
    Máy em lại bị lỗi khác roài, nó bị lỗi âm thanh, khi lấy cây M4 ra bắn thì không nghe tiếng rõ, nó bị gì vậy bác

17. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Vậy bác xem lại phần sound trong San Andreas thử xem, xem nó có bị gì kô:D. Thử ra ngoài desktop mở 1 file nhạc nào đó, nếu âm thanh bình thường thì có thể game bị lỗi gì đó.

18. sad_boy2006

sad_boy2006 Youtube Master Race

làm ơn chỉ cho tui NV FREEFALL với làm ơn giúp dùm cho tui tui đang bị bí

19. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

bạn có thể miêu tả qua cái nhiệm vụ ấy ko ,chứ thật tình mà nói mình chơi nhiều mà ko để ý đến tên NV cho lắm ,chỉ nhớ vài cái thôi ,nhất là tên tiếng anh ,nhác nhớ lắm ::)

20. Hei

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.