[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. k49

k49 T.E.T.Я.I.S

Cứ ấn yes nhiều vào là khắc được. Các bác ơi nhiệm vụ mà đi theo thằng Vilet à? cái thằng mà mình phải theo nó vào bãi để xe ý, giết nó lúc nào vậy?

2. vinhgman99

vinhgman99 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Tui nói yes nhiều lần rồi thì hiện lên cái vòng tròn nhưng không xuất hiện các mũi tên để nhảy như nhiệm vụ nhún xe. Chắc game này bị lỗi gỉ đó

3. sonkid1412

sonkid1412 C O N T R A

T-T , tui cũng bị như ông , chạy đến gòi nhưng lúc thắng lại hic , cái thùng đằng sau nó bị hất văng đi , bị con nhỏ đó chửi , wê wá ra thư giản xíu :D

4. Badboy 619

Badboy 619 Mario & Luigi

Còn tui lại bị kẹt ở nhiệm vụ nhún xe với nhiệm vụ vô bến cảng ăn cắp mấy cái thùng hàng.Ở nhiệm vụ nhún xe thì mũi tên vô vòng tròn là tui ấn liền, thấy chiếc xe cũng nhún nhún nhưng khổ nỗi không ghi được điểm-->mission failed.Còn nhiệm vụ vô bến cảng ăn cắp mấy thùng hàng thì nó kiu lên chiếc xe nâng để lấy hàng nhưng lên xe rồi tui lại không biết làm sao lấy được thùng hàng.Ai biết thì chỉ giúp tui, cám ơn nhiều.

5. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_Trời, bạn chơi trên PC hay PS2 vậy ??? Chơi trên PC mà đã tới nhiệm vụ này rồi đó hả ??? Ko thể tin được .... cái AirRaid thì bạn cứ vào trong "mẹo qua Nv khó trong SA" ... còn cái kia thì ko nhớ rõ lắm nhưng mà bạn cứ bình tĩnh mà làm, tuần tự thôi, vài lần thì sẽ qua được.
    _Bạn vào trong hướng dẫn GTA SA xem, tui đã có post rồi.

6. vinhgman99

vinhgman99 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Bác nào có save game đã làm nhiệm vụ life's a beach ko. Cho mình với. Chỉ có cái nhiệm vụ này tui làm không được

7. Badboy 619

Badboy 619 Mario & Luigi

Cám ơn ông NIKITA NABUTO nhé, nhưng tui đang chơi GTA SA bản PC mà hướng dẫn của ông là dành cho PS2.Dù sao cũng cám ơn ông.
    Có ai chơi bản PC không chỉ tui qua nhiệm vụ này đi.

8. Lonely^_^

Lonely^_^ Dragon Quest

Hì!Bác lấy xe lại gần rồi ấn Num8 để nâng hàng lên rồi cho dzô xe ,muốn hạ xuống thì ấn Num2.:D
    Có cách nào wa nhiệm vụ dzí theo chiếc xe lửa kill mấy thằng trên xe ý,bác nào biết chỉ tui đi,lần nào cũng còn 2 thằng là để nó chạy thoát,tức wé >_<
    Còn nữa làm sao để gọi cave vậy các bác,ấn còi hoài rồi nó hỏi:"Want a good time,honey" gì đó thì làm sao nữa.Ấn còi tiếp thì mấy ẻm đi luôn >_<

9. chicken gamer

chicken gamer Mr & Ms Pac-Man

Ấn Y đó bác, em lên xe liền...vào bui rậm đi >:)

10. sonkid1412

sonkid1412 C O N T R A

T-T lại bị kẹt nữa gòi , đang làm nhiệm vụ đuổi theo 3 thằng để dành lại vali tiền đó , nhiệm vụ đó có chở con nhỏ gì đó ngồi đằng sau bắn đó , chiễc xe kó điều khiển wá trời , phê luôn , còn bị con nhỏ đó lãi nhãi đằng sau , bực bội thiệt .

11. GTfAn

GTfAn Youtube Master Race

Còn nhiệm vụ đì mấy thằng trên xe lửa thì nên cho xe mình chạy xa cái xe lửa ra 1 chút là sẽ OK thôi,
    Làm xong NV PHOTO OPPORTUNITY rồi thì làm NV ở đâu nữa đây các bác,mà sao đường đi lại rắc rối thế nhỉ

12. GTfAn

Hi,NV này thì cứ bình tĩnh mà lái thôi,vừa lái mình vừa phơ,đừng chờ con nhỏ CATALINA đó nó phơ,hình như mình thấy bọn nó còn đợi mình ý chứ

13. chameron

chameron T.E.T.Я.I.S

cho em hơi muốn chiếm khu vực làm thế nào
    muốn đàn em đi theo ấn gì
    và cuối cung là có chỗ dow mấy bài hát trong game ko ^^

14. -nAm-pHỷ-

-nAm-pHỷ- Mario & Luigi

Cho hỏi làm sao để tăng chỉ số lái xe hơi lên cao đây mấy huynh - chứ hiện giờ lái tay lái còn yếu - quẹo cua khó quá !!!

15. GTfAn

Suốt ngày trên tay lái và cộng với vào trường tập lái xe ở SF thì lái xe sẽ ngon

16. Super_man_199

Super_man_199 T.E.T.Я.I.S

- Muốn cho đàn em đi theo thì bạn chĩa súng vào ng chúng (thường là giữ nút phải chuột và chĩa con trỏ vào nhân vật bạn muốn nó theo ) và ấn phím G hoặc là H. Muốn bỏ chúng thì bạn cũng chĩa súng vào chúng nhưng giữ chặt 1 lúc nút G hoặc H

- Muốn chiếm khu vực thì bạn phải giết 3 thằng thuộc phe mà bạn muốn chiếm mà đang cai quản địa điểm đó (nói hơi khó hiểu nhưng ko biết diễn tả thế nào ^_^ ( kém văn mà ) )

- 1 cách lái tốt nhất là sử dụng thành thạo nút phanh xe. Nút này mặc định là nút "cách" hay là nút S.

Nhiềm vụ này hình như chỉ cần bắn chết 1 thằng là được hay sao ý. Khi tui bắn chít 1 thằng nó rơi ra 1 cái cặp, máy thì bảo là xuống nhặt cái cặp đó nhưng tui thấy còn đến 3 thằng cơ mà ! Lên xe, đuổi theo, nhặt được 3 cái cặp nhưng chả thấy có cái gì cả, quay lại nhặt nốt cái cặp còn lại thì nó bảo là thành công (???). Bạn nào lằm nhiệm vụ này theo tôi cứ thử giết 1 thằng rồi xuống nhặt cái cặp nó xem sao.

17. voicon

voicon Youtube Master Race

cứ bắn chết cả 3, bắn chết hết rồi quay lại lấy, có ai lấy tiền của bác đâu mà sợ

18. Super_man_199

Super_man_199 T.E.T.Я.I.S

Nhưng mà nó lâu !
    Cứ thử xem bắn chít 1 đứa rồi xuống nhặt xem có qua nhiệm vụ ko ! ^_^

19. ta dinh phong

ta dinh phong Youtube Master Race

mấy câu hỏi này đã post rồi mà, sau không tự tìm đi
    *cách chiếm địa bàn:
    *muốn đàn em đi theo:
    *down mấy bài hát trong game ư, ..... chắc lên google mà tìm qua, tôi cũng chưa nghĩ ra nữa.

20. bavaria

bavaria Youtube Master Race

Cái vụ nhảy ở bãi biển, các bác ơi, ai biết làm ơn chỉ giùm, sao tui ấn mấy fím ở bên numlock mà không thấy đúng. Có cách nào nhảy khác không vậy?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.