[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. jackychun

jackychun Mega Man

Sao tôi nhún được 1560 điểm mà vẫn thua nè, nó hơn 10 điểm mới cú chứ. Cái trò mở bản đồ này mới nha, hôm nào phải thử mới được... :cool:
    Hehe, tôi cũng thường hay trốn qua SF chơi, bên đó đồi núi nhiều nên dễ trốn, thong dong thoải mái dù có 4 sao... Nhưng qua bên LV thì đi được 1 chút là die liền, bọn nó dí ác quá... Bên đấy nhìn đẹp thật, trông ngon hơn khu ổ chuột ở LS nhiều :cool:

2. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x

hà hà. em mới update thêm cái guide. Bác chun cho em tý MP đi hé.
    Sang bên LV á. em đi máy bay (ở sân bay mà phải mua vé đó không phải mình lái) khi nó bay ngang qua nhấn tam giác để nhảy ra ai ngờ không biết cách bật dù nên die. thế mới ức. Có ai biết cách bật dù không ha. Khi mình lái máy bay qua có máy bay chiến đấu bắn rocket hix hix cháy ì xèo. :((

3. knightofvn

knightofvn Mr & Ms Pac-Man

còn tui sắp trở về los santos thân yêu có ai chỉ giúp tui cách lấy key card của nhỏ Miliie, tui đang làm NV cuối của LV(sắp pha băng rùi he..he..he)

4. Vic Chow

Vic Chow Donkey Kong

Vic qua đó vô xăm mình và mở hết bản đồ,đúng là kiểu tóc thì ko có gì mới nhưng giá thì hơn bên LS và SF,đúng là thành thị nó khác với nông thôn,cứa cổ đẹp hơn.Mà máy huynh nói đi máy bay từ SF về LS sao tui tới cửa nó không cho vô,hay là chỉ bay có giờ cố định?!Ai biết chỉ dùm.Còn về khoản gái gú và các club tui chưa thử vì đang luyện súng,hehhehehe.

5. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_Bác phải cua được nó và để nó thích bác thì mới được, lúc ấy nó sẽ đưa cái Key card cho bác, tui cũng chưa cua nhỏ này nữa, dẫn đi đâu nó cũng hông chịu hết áh. Bởi vì vậy có lần tức quá dẫn nó đi ăn gà rán Hamburgur mà nó còn "chảnh chẹ" quăng ly quăng đồ, tức quá ra ngoài tui móc kiếm Nhật ra xả liên hoàn luôn :lol: :lol: :lol:. Sau đó thì thằng Wuzimu gọi đệin kêu mình nếu giết nó rồi thì vào nhà nó lấy Key card, thế là mình có cách thứ 2. Nhưng mà tui hông có save vì CJ của tui là gentlemen mà ^_^.
    _Àh, mấy bác mà làm xong NV "Dam Blast" bên LV muốn lấy lại kiếm Nhật thì ra chỗ con tàu hải tặc trên đường The Strip đó, leo lên tàu tìm là có àh .... ^^.

6. Xeros

Xeros Youtube Master Race

Khi bác chở nó đi thì bật bản đồ lên, thấy điểm nào có hình cái ly (điểm này lúc dẫn bồ theo mới hiện lên bản đồ), dẫn nó đến cái quán Bar đó là nó thích à, tui dẫn đi có 2 lần là nó bảo vào phòng ngủ mà lấy cái Key....
    Bật dù phím O đó.....

7. knightofvn

cảm ơn nhiều lắm nha tui sẽ cố gắng cua theo cách của nikita

8. x_bOx

x_bOx Donkey Kong

Tui thì thường dẫn nó đi restaurant ah',dẫn nó vào steak house là nó khoái àh,cũng được 2 lần là có keycard rồi,hiz xong rồi tui bỏ nó luôn,bị nó gọi điện thoại tới chửi hoài...Hehhehhehhe.......

9. NIKITA KABUTO

_Không đâu bác, con nhỏ mà hay gọi tới chửi mình là con nhỏ điên điên khùng khùng mà sau cái NV Farewell My Love thì đi theo thằng GTA 3 đó ( tui quên mất tên rùi ), nhỏ đó mám vố thấy sợ, tiếc là không có cơ hội được mài kiếm ...bằng nhỏ này #>:) #>:)

10. Asakura Love You

yeah. theo lời của bác NIKITA thì đó là con Catalina, có cái nhiệm vụ đi cướp 4 cửa hàng. Hôm trước mới làm guide xong nên vẫn còn nhớ.
    to ALL: Cái nhiệm vụ trường học đó (chữ $ màu đỏ trên bản đồ của SF đấy. có ai biết làm không. màn đầu tiên nó cho 1 cái ô tô đậu giữa sân roài nhấn nhấn O với [] để đi mà làm hoài không được. ????

11. Xeros

Xeros Youtube Master Race

Bác nhấn phím thắng xe, rồi nhấn O cho nó quay đúng 1 vòng tròn là được

12. NIKITA KABUTO

_Cái đó dễ lắm, ALY cứ bấm []+ X + xoay cần gạt trái đúng 1 vòng là okê. Mấy cái hướng dẫn này giúp ích cho mình khá nhiều ở các NV sau này đó.

13. Asakura Love You

yeah. Bác làm guide cho phần học lái đi. tui làm mấy cái kia hết time roài. Lại sắp thi nữa. :D
    Có ai biết mẹo làm nhiệm vụ lái xe ô tô tải ở bên LS back country không. Làm được 2 cái roài. còn cái mang 4 sao lái thì chưa qua được. ức muốn chết ah

14. Prince

Prince Dragon Quest

Hic lái ô tô là chuyện nhỏ thui chứ lái máy bay mới là có chuyện nó nhẹ wá xá nên quẹo rất khó nhiều lúc quay vài vòng trên không rùi đâm đầu xuống đất ai chơi nhiều có bí quyết lái máy bay tốt giúp tui dzới.Còn mấy cái nhiệm vụ của thằng khỉ Zero còn khó hơn nó bắt mình lái máy bay đi bắn xe nhưng xe thì nhiều wá xá trong khi đó pin thì chút xíu àh ai có cách nào wa khúc đó giúp dzới

15. Asakura Love You

uh làm được roài. Hôm đó hỏi xong về thực hành lại, chui qua đường tàu hoả để về thành phố thế là trót lọt.cái đó ah. ALY cũng đang làm nhưng kinh nghiệm mách bảo là cứ chơi đi chơi lại là qua ah.

16. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

Nay` mấy bác,chỉ giúp tui cái nhiệm vụ Mike ở câu lạc bộ dưới chân cầu đi,làm mãi mà kô wa được,ức chế quá.Cái nhiệm vụ mà chạy xe lung tung theo lệnh của thằng Mike ý,cuối cùng nó bắt chạy đến sân bay.có cái cổng đang mở và 1 xác người chết nằm ở trưóc sân bay ý.
    Nó bảo tìm cái Signal gì gì đó mà tui bó tay

17. NIKITA KABUTO

_Ối giời, cái Signal đó là dấu hiệu để tìm ra thằng mình cần tìm đó. Cứ chạy đến chỗ nào mà thanh đó tăng lên thì chạy tiếp, còn giảm xuống thì đổi hướng khác.

18. x_bOx

x_bOx Donkey Kong

Hehehe,hình như cái NV Signal hơi khó nên thấy bác nào cũng than trời hết vậy ta...Hehe...Tại mấy bác chơi không chịu để ý gi` hết...NI nên làm phần NV này vào guide trước đi,làm một lần cho mấy bác ấy khỏi hỏi nữa.... :)

19. x_bOx

x_bOx Donkey Kong

Nhắc một lần duy nhất nữa thôi nhá:Khi thanh Signal hiện lên,chạy thẳng xuống hầm để xe của sân bay,cứ chạy thẳng tiếp đến khi đụng cánh cửa sắt thì thanh Signal sẽ hết,vòng lại cổng vào sân bay(cánh cổng này nằm ở trước cửa vào hầm xe)rồi chạy ra giữa sân bay,hạ hết tụi nó,cứu người....Xong...

20. knightofvn

à cái màn chỗ thằng mike thì bác nên chạy lên cái cầu đỏ phías trên rồi khi đứng phí`1a trên chỗ nhà thằng mike thì leo xuống từ từ có cái lỗ chui vô

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.