[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. the_unknown_89

the_unknown_89 C O N T R A

cái freefall là ác nhất...hú hú...còn cái N.O.E là cái nhiệm vụ nào vậy?khó hơn learning to fly là pó tay luôn, kiểu này chắc cài cái save game 100% rồi vô quậy thôi wá

2. hunter_boss

hunter_boss C O N T R A GameOver

bác bay lên xuống rồi nó sẽ bay nhanh cho coi hay bay thấp đó :cool:

3. punishervinh

punishervinh Youtube Master Race

Mấy huynh chỉ dùm đệ nhiệm vụ nhảy xe đi , Đệ nhúng nhãy hoài mà ko được ?

4. punishervinh

punishervinh Youtube Master Race

Mấy huynh chỉ dùm đệ nhiệm vụ nhảy xe đi , Đệ nhúng nhãy hoài mà ko được ?

5. skyoffreedom

skyoffreedom Mr & Ms Pac-Man

Cái nhiệm vụ n.o.e là nhiệm vụ bác phải bay tới đỉem màu vàng trên bảng đồ mà phải bay thấp thấp ấy.Bay cao láẽ bị rada phát hiện và bị truy kích ngay.Nói ra cái nv này cũng dễ thôi bay ra ngoài biển rồi vòng vô là đưỡc.Còn cái freefall dễ mà tui làm 1 lần là qua luôn :D
    Cái nhiệm vụ này cũng dễ thôi,bác chơi thử lần đầu để quen tay.Lần sau chuẩn bị kỹ rồi hãy vào,vì nó sẽ ko thay đỏi các nút ấn nên bác nhớ rồi bấm theo.Phải canh thiệt chuẩn rồi hãy ấn,khi tụi nó baỏ good thì cứ thế mà tiếp tục,nó bảo bad thì cố mà làm tốt hơn.Cái này thì ko có mẹo gì rồi chỉ có là bác muốn luyện nhảy thì mua trò nhảy nhạc rock về chơi thì sẽ quen thôi :;)

6. hiphop_girl_1990

hiphop_girl_1990 Youtube Master Race

cho em hỏi cái nhiệm vụ nó bắt tập đi bơi mới dc vô , mà em lại ko biết tập bơi chỗ nào cả , ai biết chỉ rùm

7. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_Thì ra ngoài biển xong lặn xuống thôi :)) , lặn càng lâu thì thanh Lung Capacity càng lên, nhưng lâu lâu nhớ trồi lên để ... thở :D

8. Infernus

Infernus Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

cũng nên chú ý đừng bay vào khu vực của tụi quân đôi vì dù chưa bị ra đa phát hiện nhưng nó vẫn phóng tên lửa đuổi theo đó

9. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_Cái khu vực đó là khu vực quân sự của Mỹ, bất cứ cái phương tiện máy bay nào bay qua nó bắn tên lửa cho rơi hết T_T ... Nhưng mà mình có thể vào đó chôm xe tăng của nó :))

10. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

Nếu chú qua "Learning to Fly" thì cái N.O.E xem ra còn dễ hơn, vì nó ko buộc mình phải bay qua mấy cái vòng chết toi rùi đáp xuống đất :))
    Đừng nên chơi save game 100%, mất hay ;;) thà chú làm NV chứ chú cứ đi quậy thành phố riết cũng chán bỏ àh.....
    Cố lên, kiên nhẫn chút là qua ngay í mà, tui hoàn thành cái NV "Learning to Fly" này có 3h àh :cool:

11. Tiêu_Phong

Tiêu_Phong Guest

0
    Làm hòai thì được thôi có gì đâu khó qtrọng nhất là bike skill của pác

12. skyoffreedom

skyoffreedom Mr & Ms Pac-Man

Xí tui có thắc mắc cái vụ nhảy xe là xe hơi đúng không,vậy thì phải là drive skill chú sao là bike skill được vậy.Không lẽ bác tiêu_phong có tài cho mấy loại bike nó nhảy vậy :-/ :o

13. Infernus

Infernus Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

chả liên quan gì đến bike skilll đâu bác ơi, cái này ăn thua là do mình nhảy chín xác thôi

14. hunter_boss

hunter_boss C O N T R A GameOver

chỉ nhanh tay là nhảy qua rất dễ mà nó liên quan tới tốc độ nhanh tay đó

15. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

ặc, chưa bao giờ nghe tới điều này.....
    Cái bike skill tưởng dễ lên lắm hả, chạy như điên mà nó nhích có chút xíu hà ::( vả lại, cái NV đó chỉ cần chú nhảy được hơn 1600 điểm là ok rồi...

16. quocsan007

quocsan007 Mr & Ms Pac-Man

Bác nào cho em hỏi zới !
    Máy nhà em cấu hình : P4 - 256 MB of Ram - 64 Mb VGA đúng như cấu hình nó đòi mà sao chơi zật wá ! Trong khi đó máy nhà thằng bạn em i sì mà chơi ngon lành hà ! Bác nào biết giúp em với ! Thanks các bác trước ! :((

17. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

to Hei: cái bike skill dễ tăng chứ bác, em thấy driving skill mới khó tăng chứ! Em đầy cột bike từ lâu lắm roài mà cột driving vẫn lẹt đẹt 6/10. Mà nv nhảy xe đâu cần nhảy hơn 1600, em chỉ nhảy đc có 1200 mà đã pas roài, fụ thuộc vào thằng đối thủ là chính!
    To quocsan: có lẽ thằng bạn bác xài card của nvidia nên tốt hơn, hoặc là nó chỉnh cho các hiệu ứng min còn bác thì vẫn để mặc định.

18. quocsan007

quocsan007 Mr & Ms Pac-Man

chài tui cũng xài Nvidia mà ! Vậy mà nó chơ chả bị giật gì cả ! Tức thật đó !

19. Badboy 619

Badboy 619 Mario & Luigi

Ai làm xong nv learning to fly xin cho tui cái save.Tui làm mấy ngày liền mà wa được có 2 cái đầu,làm bây h không bít sao làm nv típ nữa.Xin cám ơn!

20. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Thử lôi chiếc Sanchez về vùng quê , chạy trên mấy cái dốc , phóng xe bay ào ào thử coi nó lên lẹ không , hay là nhảy mấy cái Unique Jump cũng được , cái Bike với Cycling Skill là dễ lên nhất , cái Driving mới là khó nhất kìa , tui hoàn thành GTA-Sa mà Driving chỉ mới nửa cây thôi . Cái Driving này tính cho cả xe hơi và tàu nữa . Vô cái trường dạy lái tàu và trường dạy lái xe học nó sẽ tăng lên .

Rất tiếc là tui chỉ chơi trên PS2 , mà cái save PS2 của tui cũng đã là hết game rùi ( tuy chưa 100% )

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.