[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Turel

Turel Mr & Ms Pac-Man

Có ai biết chiếm địa bàn như thế nào khg(tui đang ở Los Santos),chỉ mới chơi thui.Mà khu Blueberry ở đâu zậy,chỉ dùm cái.(hic đây là lần đầu chơi GTA).

2. Prince

Prince Dragon Quest

Truì ui chiếm điạ bàn thì mấy cái khu xung quanh Grove Street thì chiếm khá dễ nhưng mấy cái đaị hình cuả mấy địa bàn xa xa khó chiếm lém đó nha nhất là bị tuị nó tấn công khu cuả mình ở xa xa thì chạy mệt nghĩ luôn áh.Àh có ai biết thực hiện nhiệm vụ Zeroing in làm seo kô dậy tui chỉ biết chạy đến cái xe ruì không biết làm sao nưã nhưng khi bắn thì bị thua là sao kì wá áh

3. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_Zeroing in ??? Cái tên này nghe wen wá mà hông nhớ rõ, ông đưa thêm thông tin đi ::) . ÀH mà mai mốt ông muốn tui chỉ cái nào thì đưa nhiều nhiều thông tin chút, chứ nói lơi khơi vậy ai mà biết được, nó có tới cả trăm cái NV lận.

4. manh9d2

manh9d2 Youtube Master Race

Nè các bác ơi em hổng hiểu các bác chơi trên hệ máy gì a`
    Em biết cách cua bốn con bạn gái đó
    Một con là Denise,con Michele,con ở cái nhà dấu hỏi khi bị tống ra đảo đó
    Em đang ở bên Fiero toàn đi chơi lao động đường phố sướng quá a`
    Nhưng NV bên này khó wá em đang làm chỗ thằng WUZIMU và chỗ nhà quả cầu
    Mà ở đây có bác nào về nước chưa dzậy
    Còn cái chỗ show girl ở Santos là chỗ nào em hông biết

5. Prince

Prince Dragon Quest

Hehe quên mất cái nhiệm vụ ở San Fierro đó Ni àh hình như là đuổi theo dấu vết nó cho ruì tìm thấy chiếc xe nhưng sau đó tui đuổi theo nó wá chừng àh.Cái nhiệm vụ này còn ở San Fierro lận và đây là nhiệm vụ sau khi mình mua được cái nhà mod xe siêu cấp thì phaỉ (hình như giá nhà này là 50000$ áh :D)

6. Prince

Prince Dragon Quest

Hehe quên mất cái nhiệm vụ ở San Fierro đó Ni àh hình như là đuổi theo dấu vết nó cho ruì tìm thấy chiếc xe nhưng sau đó tui đuổi theo nó wá chừng àh.Cái nhiệm vụ này còn ở San Fierro lận và đây là nhiệm vụ sau khi mình mua được cái nhà mod xe siêu cấp thì phaỉ (hình như giá nhà này là 50000$ áh :D).Ngoài ra còn Grove 4 Life lèm seo có cách nào giải quyết nhanh không đây nếu tui chiếm 2 khu trước vì lôi thằng Sweet khổ wá nó toàn bi xe cán chết lèm mình phải làm lại từ đầu =>chán :))

7. NIKITA KABUTO

_Chịu !!! mấy cái NV đua xe tui làm có 1-2 lần là qua àh, ông nói rõ hơn là nó chạy về quê hay là đi theo mấy điểm màu đỏ ???
    _
    _Cái này là ông đang làm NV nào dzậy .... ??? .... :'> ....

8. manh9d2

manh9d2 Youtube Master Race

Các bác ơi cái nhà mod xe siêu cấp là gì đó giải thích hộ em dzới
    Rui` nói cho em biết chỗ mua nữa

9. Turel

Turel Mr & Ms Pac-Man

Không ai thấy tui hỏi à(hic hic),làm sao chiếm các địa bàn vậy???
    Tui mới chơi thui(đang ở Los Santos).Mà ở Los Santos có cửa hiệu bán súng khg vậy???
    Mà khu Blueberry(ở LSantos) là ở đâu zậy.

10. Prince

Prince Dragon Quest

Truì ui mở bản đồ lớn lên xem đi pa xem có hình cây súng thì bay đến đó chuyện nhỏ vậy còn không lèm được thì sao sau này đối mặt với các nhiệm lớn chẳng hạn mấy nhiệm vụ cuả thằng Zero đó hehe.Mà hình như lúc đầu không có hiệu bán súng thì phải nên làm 1 số nhiệm vụ trước đã rồi sẽ thấy thui àh mà mua súng chi lúc đầu dzậy tui thấy đánh tay đôi cũng vui thấy mồ áh hay cướp súng cuả lũ cảnh sát đi cũng được đó lúc đầu tui khoái trò này lém áh

11. NIKITA KABUTO

_Mod xe siêu cấp là Mod giống như mấy chiếc trong Need For Speed Underground đó ( có gắn thêm Hoods, Spoilers, Side-kirts,... ) còn Mod xe không siêu cấp là chỉ Mod được 1 số bộ phận thôi ( như gắn Nitros, sơn xe,... ) . Tiệm Mod xe siêu cấp nằm ở bên San Fierro ( thành phố thứ 2 ) và phải làm xong NV của trường dạy lái xe và một số NV nữa thì tiệm đó mới mở được. Àh mà cũng chỉ có vài loại xe có thể MOd ở tiệm này thôi. Thông tin chi tiết nằm trong phần "Topic HD GTA SA".
    _Tui không nhớ rõ lắm nhưng hình như chiếm địa bàn là phải làm xong NV "Doberman" ở Los Santos thì mới chiếm được. Vì cái NV đó nó chỉ mình cách chiếm địa bàn.
    _Ở bất cứ thành phố nào cũng có cửa hiệu bán súng ( từ Liberty City cho đến Las Venturas :D ). Chỉ có chỗ duy nhất có hình cây súng ở gần nhà CJ ở Los Santos là có mỗi 1 cây súng lục mà thôi.
    _Ở Los Santos. Ông cứ về quê tìm mấy cái thị trấn ở phía bắc của Los Santos là sẽ gặp àh, nó rất dễ gặp. Còn muốn tìm nhỏ bạn gái ở chỗ này thì phải làm xong NV "Burning Desire" để mở cái phần "bạn gái" đã. Sau đó khi đến đây nếu nghe tiếng súng bắn ầm ầm thì tìm trên một nóc nhà nào đó, nó ở trển đó. Thông tin chi tiết và thời gian xuất hiện nằm trong Topic "Hướng dẫn GTA SA".

_Phù, everything will be online ủa lộn alright :p ... :hug: ...

12. AnnyKusch

AnnyKusch Donkey Kong

Lâu rùi mới trở lại đây , qua Sin học mệt quá , tui mua được mấy cuốn hướng dận hoàn chỉnh GTA:SA đã quá , để khi nào rãnh tui ghi hết mấy cái lời khuyên trong sách cho mọi người coi
    _Mà sao ông NIKITA đổi Avatar xấu quá vậy ? Ko dễ thương như cái trước !

13. NIKITA KABUTO

_Mấy cuốn HD đó HD hết lun hả ông Anny ??? Có gì bữa nào post lên vài phát cho anh em coi chơi :D.
    _Mới đổi Avatar mới rồi, đây là mặt thật của tui đó ... :'> ...

14. Prince

Prince Dragon Quest

Hehe cái nhiệm vụ Zeroing đó nó bảo làm giống trong trường dạy lái xe đó mà tức là tông vào nó nhưng chả biết sao tui tông nó gần chục lần mà nó chả thấy gì cả (nhiệm vụ này hình như sau khi mua được cái nhà mod xe siêu cấp đó mà giúp tui cái coi còn mấy cái này nưã với nhiệm vụ cuối cùng chưa hoàn thành thui àh không biết làm cách nào chiếm lẹ mấy cái khu ở Los Santos cả chán wá xá áh

15. NIKITA KABUTO

_Muốn có nhiệm vụ cuối thì thanh Respect của ông phải tăng đầy. Lúc đó mới làm được NV cuối. Kinh nghiệm nè, lúc đó dân nó điên hết rồi, cảnh sát cũng khùnh khùng lắm nên bắn nhau cẩn thận. Tui toàn dùng M4 ( đã luyện lên cấp Hitman ), bắn tụi nó bê xê lê lết luôn. Khi bắn nhớ tìm chỗ nào là vật cản ( như tường, xe .... ) để che chắn sau lưng. Nhớ ngồi xuống và đừng ngồi giữa đường, như vậy sẽ nhanh chóng gặp lại các cô y tá thôi :D . Cứ làm cách đó bảo đảm Respec tăng đầy ::) .
    _Còn cái kia tui wên mất tiu rùi :p .

16. Prince

Prince Dragon Quest

Trùi ạh hỏi ông chắc tui chơi hết game wá mà tui chơi xong hết thiệt òi còn đâu :)) bi giờ khoẻ wá đi chơi tha hồ khắp nơi luôn nhưng còn 1 đống khu ở Los Santos chưa chiếm xong nưã mà bi giờ đang kiếm tiền bên San Fierro wá đã luôn chiếc Super GT khá cao nhưng mà hình như là list cuối nên không biết có xuất được không đây mà muốn coi những xe mình muốn xuất thì ở đâu dzậy tui chả thấy gì cả toàn mò đại ruì đem ra đó thui àh.Mà còn mua xe thì sao đây tui không biết mua gì hết tui muốn có 1 chiếc Sport xịn hehe.Àh còn mấy cái hình $ ở đây sao lên ít wá vậy tui đi wa Las Venturas ruì về Los Santos cuối cùng quay ra San Fierro mà $ có 100 àh nhất là cái khu bán hàng điện tử cuả thằng Zero ức wá xá áh

17. x_bOx

x_bOx Donkey Kong

Cái NV xuất xe bên SF áh,ở đối diện với trạm xăng(save point) có ga xe lửa,đi qua đó,sẽ tới cảng.Ở đó có cái bảng ghi cac loai xe cần xuất....Nhưng phải chơi qua NV gì đó quên rồi hehhehe..Lâu quá không chơi lại,wên hết trơn

18. Prince

Prince Dragon Quest

Hehe cái đó biết òi.Ông Ni viết faqs cho vụ xuất xe đi vì có nhiều xe không biết kiếm ở đâu hết áh.Này sau khi mình kết thúc nhiệm vụ cuối cùng ruì tự nhiên con nhỏ nào gọi điện cho mình ý hình như là con nhỏ khi mình làm nhiệm vụ ỏ đồng quê Los Santos đó lạ wá àh làm sao gặp nó đây đến nhà nó àh ???

19. NIKITA KABUTO

_Bác cứ vào xe nào có cái bảng bên trái ghi là "xe có thể xuất" thì đem ra đó ( chỉ xuất hiện khi đã có phần xuất xe ). Tui cũng chưa xuất hết làm sao viết FAQs :'> .
    _Con nhỏ đó khùng khùng ( chắc bị thằng GTA 3 làm cho vậy :'> ) đừng quan tâm tới nó làm chi. Nó gọi chửi mình vài câu ấy mà. Mà công nhận khúc cuối của GTA SA coi hông đã ha, còn thua khúc cuối của GTA VC nữa ::( .

20. 草本爱草

草本爱草 Youtube Master Race

Xin chào các bác em là thành viên mới của topic GTA mong mọi người giúp đỡ và chú ý.
    Còn về GTA thì em cũng có chơi được một thời gian (Từ hồi đấy -------> bây giờ )
    Cũng được gọi là biết chơi nhưng chỉ là GTA vice city thôi. Còn GTA SA thì chỉ chơi vài lần nên không có kinh nghiệm mấy. Nên có hỏi cái gì đơn giản thì cái bác đừng cười chê em nhé hic..hic..

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.