[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. manlovegame

manlovegame Donkey Kong

ấy,đâu ai bảo bác chụp 2 thằng 1 lúc đâu,bác cứ việc chụp từng thằng 1 thôi.Đợi thằng nào vừa lái xe đến và bước ra khỏi xe là chụp ngay.hình như phải chụp đến 4 thằng lận.Chúc bác nhanh chóng qua màn nhé

2. cobhc

cobhc Youtube Master Race

tất nhiên , tui là fan của cob mà :D
    cái nv chũp hình dễ mà , chụp từng thằng , ngoài ryder còn cha t-bone mendez và jizzy gì nữa :)

3. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Khẩu shotgun có thể cầm 2 tay là Sawn-off shotgun chứ không phải Combat Shotgun^_^.
    Nếu chơi bình thường thì chỉ có 4 loại súng cầm được 2 tay , nhưng nếu dùng mods thì cầm được 2 tay hầu hết các súng đó.

4. beautifulboy

beautifulboy Youtube Master Race

Các pác ơi nhưng màn chụp ảnh đó em chỉ thấy Ryder cùng 1 thằng thôi , chứ đâu thấy có 4 thằng nhỉ !!

5. Super_man_199

Super_man_199 T.E.T.Я.I.S

Lần đầu tiên, Ryder sẽ xuất hiện. Sau đó thì 1 thằng nữa sẽ xuất hiện ở bên trái màn hình và 1 lúc sau nữa thì 2 thằng còn lại sẽ từ từ xuất hiện ở bên trái màn hình.

Chú ý là màn này ko nên zoom liên tục vì khi đó tầm nhìn và độ du chuyển của camera sẽ giảm đi. Bạn sau khi chụp xong 1 thằng thì nên bật lại chế độ nhìn toàn cục của CJ thì dễ quan sát hơn. Ngoài ra thì nên chụp ngay sau khi nó bước ra khỏi xe vì khi đó là lúc nhìn thấy mặt bọn nó 1 cách dễ nhất. Cố gắng chụp 1 phát ăn liền !

6. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Làm gì mà nóng thế bác Badboy(đúng là bad boy có khác). bác xưng mày tao như vậy nghe ko hay tí nào, với lại bác tuan cũng chỉ khuyên vài câu, mình ko nghe thì cứ lờ ổng đi, việc gì fải cáu? mà bác tuan cũng past nv này trên pc mà. Còn nếu bác muốn tìm save game nv này thì trg topic save game của bác Knight có đó, chứ nghe cách kẹp chuột mà đau đầu!!!

7. godfather_sg

godfather_sg Donkey Kong

Bác nên tập lái mấy bay cho rành đi pỏ mấy tiếng ra lái đừng rớt xuống biển lad được rồi nếu o sau này bác sẽ rất khó khăn trong các nv vì bác sẽ còn lái nhiều loại khác nửa và khó hơn nhiều.
    Hix mình làm tới nv quây lại LS rồi, GTA lần này nhiều nv ghê làm hoài mà đã thiệt làm đến muốn hư máy luôn hêhê....hết

8. godfather_sg

godfather_sg Donkey Kong

Mà mấy bác chỉ dùm đua ngựa ở đâu vậy mình lo làm nv o nên o biết với lại có các nào đua dể thắng o chỉ dùm mình chơi pc, tk....hết

9. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Chỗ đua ngựa chính là chỗ bác với con Cattalina đi cướp đó, ở nv đó nó cho mình cái hộp bomb điều khiển từ xa, fải ném nổ cái cửa và cái két sắt lấy tiền rồi chuồn đó, bác nhớ chứ? Còn 1 chỗ nữa ở LS, ngay gần địa điểm mình tới cứu thằng Sweet trg nv "GReen Sabre" đó, chỗ đó là dưới gầm cái cầu toẽ ra như bông hoa đó, rất dễ nhận ra!
    Nếu ko bác cứ vào topic "Secret Locations" mà tìm, chỗ đua ngựa có tên là Inside Track.

10. beautifulboy

beautifulboy Youtube Master Race

Cảm ơn các pác trong forum , hiện h em qua được cái nv chụp ảnh đáng ghét đó roài ( hix đi xe mãi mới đến chỗ chụp ảnh mà toàn chụp hỏng ) Bây h lại đến cái nv Jizzy roài ! hix em chở mấy cái con ....... đó đi ! Qua được vài màn lại fải đuổi cái thằng đi xe 3 khoang màu trắng với 1 cái xe màu đen! Em cứ đuổi chả biết làm gì cả !!! Có pác nào post luôn vài nv bên Sanfierro ý !! Khó wá đi mất các pác ạ

11. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

Cái đó là cái cuối rùi đấy, ráng lên, mà công nhận thằng Jizzy nó ác thiệt, kêu mình chơi 1 lúc 4 NV nhỏ (mà cái thằng đó trước sau gì cũng chết hà)
    Bạn đừng để ý đến cái chiếc xe bảo vệ đi theo sau, cứ lo dí mục tiêu trong chiếc xe trắng ấy, cái xe nó dài dễ trúng lắm, bạn cứ dí theo 1 hồi, bắn hoài là nó nổ (xài những cú drive-by í) xong rùi bây giờ cái chiếc xe kia sẽ dừng lại và có vài tên bảo vệ ra xe để bắn bạn, xử lý chúng tại chỗ và NV hoàn tất, thế thôi.

12. batmanhuy

batmanhuy Youtube Master Race

ai cho tui hỏi cái màn thứ 3 trong NV learning to fly cái? tui bay qua mấy cái vòng tròn nhỏ rui nhưng ko qua man được,ngoài việc bay qua vòng tròn thì cần làm gì nữa ko?

13. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

Để nhớ coai........màn 3 huh ? Hình như bay qua 3 cái vòng rồi còn đáp xuống nữa đấy, cái khó là lúc đáp xuống đấy, phải đáp thật chính xác vào mới được extra points, trên 70% là ok

14. =kiug=

=kiug= The Warrior of Light

làm sao để hứng thèng Sweet trong cái nhiệm vụ End Of The line đây
    plzzzzzzz help

15. HawkEye

HawkEye T.E.T.Я.I.S

Cố rắng chạy theo nó,nhất là cái khúc cua ở sân vận động LS ,nếu mà bị đụng xe khúc đó thì mission failed liền

16. =kiug=

=kiug= The Warrior of Light

sao tui chạy sát đích chiếc xe cưu hỏa, mà lúc cái cây grip của Sweet hết thi vẫn ko hứng được , đi từ sáng đến giờ vẫn chưa qua được

17. HawkEye

HawkEye T.E.T.Я.I.S

Thì khúc đầu đừng đụng nó đợi đến lúc qua cua ga xe lửa gần chỗ nhún xe,hiện thanh grip lên thì cố gắng bám đít,nếu thấy thanh grip gần hết làm sao ráng đưa mui xe vào đích thằng sweet :D cho nó rớt ngay cái mui xe ,dzậy là qua được àh , sau đó thì tới lượt nó lái,mình phang kẹo đồng

18. RikkuXXX

RikkuXXX Youtube Master Race

lám thế nào để tặng quà và hôn đứa con gái đi trên dường đc. Tui tưỏng chỉ kis đc mấy đứa bạn gái mình thui chứ , nghe nói hôn xong còn :'> :'> :'> nữa đúng ko

19. HawkEye

HawkEye T.E.T.Я.I.S

Không có được đâu bác àh.Chỉ có thể tặng quà,kiss và uống cà phê với mấy đứa girlfriend của mình thui,còn muốn uống cà phê ngoài luồng thì kiếm mấy em "đứng đường" mà "uống"

20. hunter_boss

hunter_boss C O N T R A GameOver

bác cho hỏi trong ps2 bấm R1 là nhắm rồi bấm tam giác là cho nó bay lên đá đó sao trong pc không có chiu đó hay là mình hổng biết bấm

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.