[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Constant

Constant Mario & Luigi

_ Trời có gì đâu phải cười chê chứ mỗi người thường chỉ giỏi về một thể loại game mà thui nên nếu bây giờ bạn hỏi tui về Xenosaga thì tui cũng mù tịt vì chả chơi bao giờ ! Còn nếu bạn muốn biết thêm về GTA : SA thì hãy đọc bài hướng dẫn chơi game của Nikita nhé ! :hug:

2. Prince

Prince Dragon Quest

Hì đúng òi đâu có ai chuyên đủ thứ cùng lúc đâu nếu chuyên thì ngày nào cũng để thì giờ chơi game hết áh còn lấy đâu ra sức đi chơi đi học được nữa hehehe.Mà trò này cần gì hướng dẫn cách đi chứ hướng dẫn nhiệm vụ thì còn được chứ lèm gì có hướng dẫn chạy wa chạy lai vậy thì còn gì là game nưã pó tay ông này thiệt áh

3. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x

yeah, topic đã hoàn thành khơ khớ rồi đấy, vào coi đi nếu làm quá chỗ đó roài thì phối hợp với tui và NIKITA làm tiếp guide. phần FAQ không biết NIKITA làm xong chưa. :D ngại ngồi đọc quá ah :D

4. manh9d2

manh9d2 Youtube Master Race

Tại sao tới chõ cái con bạn gai Henela ở Blueberry đang bắn súng trên mái nhà
    Em lại gần nó hỏi cái gì đó xong em không biết cách trả lời lại nó cứ bắn em thôi.Làm cách nào để nó trở thành bạn gái của mình dzậy.Còn con bạn gái Michele ở San fierro tại sao không có chỗ hẹn vậy.Đến chỗ hình trái tim chỉ có tiệm sửa xe của nó thôi em không hiểu được.Tiện thể cho em hỏi luôn học mấy bài lái máy bay là làm được nhiệm vụ ở Las Venturas hả mấy anh

5. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_Cái con nhỏ Helena là nó tập bắn súng, chắc chú chạy ra chỗ nó bắn súng hả ? Con nhỏ đó khóai người gây, có gì chú vào HD co. Mấy vụ có bạn gái là ở trỏng đả HD đầy đủ hết rồi đó.

6. 草本爱草

草本爱草 Youtube Master Race

Bác nikita oi cho tôi hỏi bác ở thành phố nào trên đất nước này thế. Tôi muốn biết để theo làm đệ đây sao bác chơi GTA SA giỏi thế. Có phải là bác đã về nước GTA SA rồi không? (tin đồn) hic

7. Prince

Prince Dragon Quest

Còn phải hỏi cha này lúc đó rảnh wá chơi lẹ dễ sợ áh còn tui mới xong vài tuần trước áh.Ni hình như ở HCM đó.Mà Ni hình như dạo này bận lém thì phải sắp thi òi mà

8. vncis_chocobo

vncis_chocobo Youtube Master Race

ej, có bác nào qua cái nhiệm vụ lái máy bay đồ chơi của thằng Zero không, chỉ tui với, tui chơi nhiệm vụ này hai ngày nay rồi mà không qua được, phải bắn thằng nào trước đây? tui bắn xong 5 thằng rồi nhưng không lần nào còn đủ xăng để quay về cả. các bác chỉ tui nhanh nhá, cám ơn nhiều.

9. lonelydragonandme

lonelydragonandme Youtube Master Race

các bác cứu với nhiệm vụ cho xe nhảy của thằng sweet làm thế nào qua được tui nhảy mòn cả lốp mà vẫn vô dụng.ấn sớm hơn cái vòng tròn thì nó bảo too fast ấn chậm cung không xong ,ấn đúng vào tâm thì là bad .không sao qua được .có phải ấn L3 trước không,sau đó mới dùng R3.HELP ME

10. manh9d2

manh9d2 Youtube Master Race

Các bác ơi HD là chỗ nào đó nói em đi các bác

11. NIKITA KABUTO

_NV đó thì cứ làm theo cách này :
    * Đầu tiên là bay đến chỗ thằng gần nhất bắn nó ( gần bãi đậu xe )
    * Sau đó chạy theo bắn đứa trên xe đạp.
    * Tiếp theo quành máy bay lại, bay ra chỗ 2 thằng gần nhau nhất.
    * Ở đó sẽ có 2 đứa đi Sanchez, bắn xong đứa đó luôn.
    * Tiếp theo bắn đứa còn lại ( đứa gần nhất ).
    * Sau đó bay ngược máy bay lại hạ thằng còn lại. Vì thằng này chạy gần nhà nên sau khi giết nó xong về đến nhà là vừa kịp lúc.
    Tip : Cái này ông nên luyện kĩ năng lái máy bay cho nó thuần thục đã rồi muốn làm gì thì làm. Nếu ông thấy vừa bay vừa bắn khó quá thì cứ đậu xuống rồi bắn cũng đựơc. Có thể chặn đầu tụi nó, đợi sẵn, sau khi tụi nó đến thì phơ. Đây cũng là 1 cách làm tụi nó banh rất lẹ.
    _Ông cứ gạt cho nó vừa tầm là được. Quan trọng là ông đừng có quan tâm đến mấy cái chữ hay số gì hết áh. Cứ quan tâm đến việc gạt là đựơc rồi. Bởi vì khi ông nhìn sang thì bị phân tâm làm sao mà gạt được. Chỉ cần cuối cùng ăn thằng kia là được rồi. Không cần good hay gì gì đâu ::) . Nếum muốn biết thêm thì vào HD mà xem. Cái này mà ông còn pó tay thì đến NV nhảy đầm của thằng Og Loc ông còn mệt nữa áh #>:) .

_HD àh ? Bây giờ ông đi thẳng, sau đó quẹo trái, lại đi thẳng tiếp. Lúc đó ông sẽ gặp 1 dòng chữ như vầy nè :
    http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?t=74212
    _Chỉ cần bấm vô dòng chữ đó là ông đến đựơc nơi có HD rồi đó ... quả là 1 điều kì diệu ::) .

12. Prince

Prince Dragon Quest

Hè hè mấy cái đó dễ chết mồ àh chỉ khó mỗi lái máy bay cuả thằng Zero là khó nhất thui àh theo tui thì luyện kĩ năng bay kĩ dzô hehe kĩ năng bay cuả tui mã òi mà chỉ số đi xe hơi thì được có phân nưã :)) toàn đi môtô áh.Sau đó ruì thì lái trên cao bắn xuống là dễ nhất vì đáp xuống xong rùi quay đầu cũng mất tí ti xăng òi nên bắn cái đầu từ trên xuống là dễ nhất áh

13. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

mấy vị ơi, cho cháu hỏi cái nào! bây giờ cháu đang chơi đến đoạn mua cái sân bay ở bên LAS VENTURAS đó, rồi sau đó nó yêu cầu mình học lái máy bay đó, nhưng mà sao khó mồ tổ àh, các vị chỉ giùm cái đi. àh lại còn NV của thằng ZERO nữa chứ, cái nhiệm vụ mà mình đúng trên nóc nhà ZERO ngắm súng máy bắn bọn máy bay ý, cháu bắn rơi 4 chiếc thì nó bay đến 5 chiếc rồi thả bom ầm ầm ý ,thế là chưa hết thời gian mà mấy côt ăngten của mình hỏng hết trơn rồi, mà hình như nhiệm vụ đó không nhất thiết phải làm đúng không?
    tiện đây cho cháu hỏi nốt câu nữa, là cái nhiệm vụ mà mình và thằng CESAR xuống DOCK ý, rồi mình phải điều khiển cái cần cẩu để di chuyển mấy cái côngtennơ mà bên trong có ôtô đó, cháu làm xong rồi, nhưng sau đó có một bọn khác đến bắn chết thằng CESAR, trong khi mình chưa kịp làm gì cả, help giùm đi, cháu làm member lâu rồi nhưng lười viết bài quá ,tại vì quen đánh tiếng việt không dấu rồi , bây giờ viết lâu mồ tổ àh :p

14. NIKITA KABUTO

_Cứ kêu bọn tui bằng tên là được rồi, làm gì xưng cháu ghê vậy, mai mốt tui tổn thọ sao ;;) .
    _Nói giỡn chứ bạn đi đến đó cũng là khá lắm rồi, mấy cái đó bạn phải ráng cố gắng và kêin nhẫ thôi chứ không có cách qua thiết thực nào cả đâu :
    * Cái màn lái máy bay thì chỉ cần ông phải bình tĩnh, khéo léo cộng một chút kiên nhẫn nữa. Bởi vì hùi đó cái này tui cũng vật vã với nó lắm, mất cả ngày trời đó.
    * Cái màn NV của Zẻo thì tui có mấy cái tip này :
    _Nên quan sát các máy bay trên bản đồ để bíêt chiếc nào sắp bay đến, chiếc nào đã bay đi.
    _Chỉ bắn các chiếc bay đến chứ đừng bắn các chiếc đã bay đi, như vậy sẽ dễ thở hơn khá nhiều.
    _Nên canh trước 1 khỏang nào đó trứơc chiếc máy bay chứ đừng canh ngay vào nó mà bắn.
    _Nếu chúng đi theo đàn thì cứ chĩa vào 1 điểm mà bấm 0.
    _Nếu ông thấy tay cầm rung quá thì vàp Option chỉnh lại phần Vibration là Off cho dễ bắn.
    _Đừng nên bắn vào buổi tối vì trời lúc đó sẽ không thấy đựơc chiếc nào đâu.
    _Nên bấm 0 hoài luôn, đừng bỏ ra.

_Cứ như vậy thì ông sẽ qua được àh. Tuy nó là Optional nhưng nếu ông muốn hoàn thành game 100% thì ông vẫn nên làm.

_Cái vụ cần cẩu thì có lẽ ông sẽ phải chết vài lần mới nắm đựơc cách điều khiển của nó. Lúc đó cứ lấy bừa mấy chiếc xe nào đó quăng vào tụi nó, sau khi giết chừng 2-3 đám thì xong rồi ::) .

_Vụ đánh tiếng Việt thì ông tập đi, vì đánh không có dấu coi nhức mắt lắm, thường thì tui gặp mấy bài không có dấu ít khi nào tui đọc lắm ( nhức mắt T_T ).

15. Sora1988

Sora1988 Mr & Ms Pac-Man

Ui chà,anh em chơi dữ ha,tui mới thi xong cái mặt xanh lè nè.:D9ã vậy còn mắc chơi X-mas nữa chứ.Tui mới chơi tới NV của thằng Sweet mà phải chiếm hết địa bàn mới cho làm đó,cho hỏi tới đó còn lạ bao nhiu NV nữa thì Về nước??????

16. Prince

Prince Dragon Quest

Hehe bác Ni dạo này trốn đâu kĩ vậy kiếm bác hoài àh.Cho hỏi 1 câu ngu ngốc khi tui đã chơi hết game òi nha.Bên Las Venturas đi ăn trộm bằng cách nào dzậy tui không biết :( Còn chiếc Buffalo nằm đâu trên Las Venturas vậy áh kiếm hoài ko thấy.Àh hỏi câu cuối nè Las Venturas có gì dzui và hay ho kô vậy :D

17. Warheit

Warheit Mega Man

Giúp tớ nhiệm vụ High Stakes Low Raider với được ko ?? Cảm ơn các bác nhiều lắm keke

18. Prince

Prince Dragon Quest

Hơ hơ nhiệm vụ quen wá nhưng tui không nhớ đâu ông phải nói rõ nó ra sao chứ nói tên nhiệm vụ đó tui biết sao mà chỉ homie được :)) nói rõ ra nhiệm vụ này nhé

19. NIKITA KABUTO

_Tui đếm cũng cả 100 mấy cái đó, ông cứ đếm đến khi nào đúng 100 mấy là về nước àh, bèo mà ... :D ...
    _Cái vụ ăn trộm bên LV tui cũng chả biết nữa, tại dzì tui chỉ ăn trộm quanh quẩn trong khu phố thui chứ chưa làm vố nào bạc tỉ cả ... :'> ...
    _Cái chiếc Buffalo nằm gần cái sòng bạc "Tứ Long" đó ... tên tiếng anh nó là "The Four Dragon", mốt anh em mình gọi đây là sòng "Tứ Long" nhé ....=))
    _Bên LV có cây kiếm Nhật nè ( trên con tàu hải tặc ), có sòng bạc để chơi nè, có cái Jet Pack để bay nè, có bụi để hít nè, có nhiều xe xịn nè .... àh với lại có máy bay để bay ::) .

20. Sora1988

Sora1988 Mr & Ms Pac-Man

Tui lại thấy Chiếc đó kiếm ở gần khu Căn cứ Quân sự mà mình chôm chiếc trực thăng cẩu dễ hơn ngay ngã tư với cái đường ray xe lửa.6h là bao giờ cũng có hết.Mà công nhận con này chạy dữ thiệt ra High way chạy gió tổi bể kiếng lun :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.