[Hỏi đáp] Grand Theft Auto: Vice City - Đến 20/08/2005

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi jackychun, 9/4/03.

1. Brocker T

Brocker T Mr & Ms Pac-Man

Tui chép Crack vào thư mục chính (có Biểu tuợng trò VC đó) nhưng mà lúc vào vẫn đòi đĩa. Nghe nói phải down trên mạng file gì đúng không? hình như cũng là crack? Ai bít chỉ dùm tui với, càng tỉ mỉ càng tốt bởi tui chưa down cái gì từ mạng cả

To ACTION MAN: thế tui phải chép cái file crack đó vào đâu?

2. MasterGamer

MasterGamer The Warrior of Light

các vị cho tui hỏi là tui đã tìm được 98 cái hidden pachages rồi mà còn sót 2 cái..... ko biết nó ở đâu.... cho nên tui muốn hỏi các vị là ngoài cách tìm đủ 100 cái hidden packages ra còn cách nào khác để có chiếc trực thăng hunter ok vậy???? vui lòng chỉ giúp!!!!!!

3. dlacula

dlacula Mr & Ms Pac-Man

bà con ơi chi dum toi lấy bộ quần áo cảnh sat ở chỗ vào vậy???

Cám ơn trước. 0:) 0:) 0:)

4. tidusmaster

tidusmaster Mario & Luigi

Mới bước vô sở cảnh sát có 1 phòng thay đồ bên tay trái ấy vào đó mà thay

5. tidusmaster

Tui thấy mấy đứa trong Vice City đi xe buýt.Thế mình có thể làm nhiệm vụ xe buýt để kiếm tiền được không?

6. Amidas

Amidas $ Công tử bột $ Lão Làng GVN

Bạn có thể làm nhiệm vụ lái xe bus để kiếm tiền but mình khuyên bạn làm nghề gì chứ no làm nghề lái xe bus nhá vừa tiền ít mà lại chán phèo ........ nhưng mà thỉnh thoảng lái cũng vui ......... :)) .

7. Onikage

Onikage Mayor of SimCity ✟ Grim Reaper ✟ Tàu ngầm GVN

muốn có chiếc trực thăng hunter và chiếc máy bay cảnh sát thì phải làm như thế nào vậy làm ơn chỉ dùm nha

8. vinhtidus

vinhtidus Youtube Master Race

Cho tui hỏi là trong vice để có thể kiếm được khoãn trên 100 giọt máu thì phải làm sao bởi vì tui thấy có một số bạn chơi ở chổ tui chơi làm lên đến tận 125 giọt máu lận.Và làm ơn chỉ cho tui luôn làm sao để có thể có được một chiết trược thăng chiến đấu mà trong một bài viết trên thế giới trò chơi đã từng viết mà tui quên mất ở đâu rùi(Nghe nói nếu có được chiếc trực thăng đó thì có thể càng quét hết nguyên thành phố mà chẵng sợ ai hết đó).

9. tidusmaster

Làm sao nhiệm vụ xe buýt sao?Chỉ tui đi

10. improssible

improssible Mr & Ms Pac-Man

Chà lâu quá không lên đây thấy mấy bạn sôi nổi dữ
    _To "VinhTidus": muốn có 125 máu thì dễ thôi,chỉ cần mỗi tối lái chiếc xe đẹp ra lòng vòng đâu đó thấy có mấy con nhỏ mặt bộ đồ màu đen,váy đen ngắn thì lại bấm kèn.Sau một hồi bàn bạc chuyện tiền bo thì con nhỏ đó sẽ lên xe bạn và hãy chạy tới chỗ không người....làm gì thì tữ hiểu.Một hồi sau máu bạn lên 125 và tiền thì giảm xuống,muốn có tiền lại thì dễ thôi chỉ cần móc saúng và BANG nó là xong.
    _Còn về vụ máy bay chiến đấu thì bạn phải chơi phá băng trò này,đợi nó giới thiệu tên mấy ngưởi làm games này xon thì nó mới xuất hiện.Bạn chạy ra sân bay,phía sau của nó là một căn cứ quân sự vào trỏng sẽ thấy(nhưng cẩn thận vì đây là căn cứ quân sự cho nên mấy thằng bộ đội trong đây thấy bạn là bắn ngay đấy nó toàn xài aka nên ghê lắm,mơi giết xong một nhóm thì nhóm khác lại xuật hiện ngay)

11. MasterGamer

MasterGamer The Warrior of Light

hic..... vậy là phải phá băng mới có hunter hả????? trong khi tui còn 2 cái hidden chưa tìm thấy thôi.... mà tức cái là chẳng lẽ đi tìm lại từ đầu sao cà????

12. Amidas

Amidas $ Công tử bột $ Lão Làng GVN

Bạn bị thiếu kiểu không nhớ được mình bỏ sót ở chỗ nào thùi chắc có lẽ nên làm lại một lần là đi hết xem lại trên bản đồ xem mình còn thiếu cái nào không thôi chứ bây giờ ngồi mà nghĩ thì lâu lắm <---- rối rắm lắm đó hic hic.......

13. tidusmaster

Hê!Sao không ai trả lời tôi hết vậy?

14. lumber

lumber Mr & Ms Pac-Man

làm nhiệm vụ xe buýt thì bạn phải cướp lấy một chiếc xe buýt, ban hãy để ý bên lề đường có những tâm1 bảng đỏ, đó là trạm xe buýt đó, bạn chỉ việc dừng lại đó chờ một lát thì khách lên xe, một khách được $5 (làm nghề này thì có mà nghèo suốt đời) để biết rõ những trạm xe buýt như thế nào và nằm ở những chỗ noà thi bạn nên "theo dõi" một chiếc xe buýt bất kì vài phút

15. lumber

lumber Mr & Ms Pac-Man

to MasterGamer: Lumbẻ co một cách có thể lấy được cchiếc hunttẻ mà không cần tìm HP, bạn hãy chơi nhiệm vụ nhiều, sau đó hãy lấy một chiếc trực thăng tới chỗ doanh trai quân đội, bạn se thấy chiềc hunter(chi bay bằnng trực thì mới thấy thôi chứ đi xe tì đừng hòng, nếu bạn bay tới mà vẫn chưa thấy thì hãy bay vòng vòng ở đó chút xíu thì sẽ thấy và điều quan trong cần nhớ là hãy thay bộ đồ cảnh sát trước khi đi

16. Onikage

Onikage Mayor of SimCity ✟ Grim Reaper ✟ Tàu ngầm GVN

choi tôi hỏi muốn có chiếc trực thăng cảnh sát phải làm như nào vậy có ai biết chỉ tui với

17. tidusmaster

Thì qua thành phố bên kia(thành phố mà mình phải Unlock mới có) leo lên nóc của sở cảnh sát.thế là có một chiếc trực thăng

18. lumber

lumber Mr & Ms Pac-Man

Lumber xin bổ sung thêm một tí, bạn phải leo lên nóc của sở cảnh sát ở Down Town mới có, nhưng nó chỉ giống về bên ngoài với chiềc trực thăng mà cảnh sát đuổi bạn khi bạn được 3 sao, chứ nó không bắn được, trực thăng bắn được chỉ có chiếc hunter của quân đội thôi

19. Linh moi

Linh moi Mr & Ms Pac-Man

Xí, em có ý kiến, mấy bác mún có chiếc Hunter thì fải làm hết nv, 100% lun thì mới mong có nó đó

20. lumber

lumber Mr & Ms Pac-Man

Lumer trước đây chơi chỉ mới hoàn thành xong các nhiệm vụ chính, còn mấy cái nhiệm vụ checkoint và chưa tìm HP, chơi mã qua trời(được có 56%)mà khi bay thăng đến quân đội thì vẫn thấy chiếc hunter nằm lù lù ở đó mà. không tin thì về làm thử giông như lumber thì biết