[Hỏi đáp] Grand Theft Auto: Vice City - Đến 20/08/2005

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi jackychun, 9/4/03.

1. God_1625

God_1625 Youtube Master Race

Ê vậy Hung Long biết cách nào để quăng bánh pizza khi thực hiện Nv pizza ko? Còn cái này nữa tại sao lên máy bay màko bắn súng được vậy

2. God_1625

Ha..ha..ha Nguyen_Viet ơi bạn ko đi qua nổi màn lái trực thăng sao, bạn giử file đó cho mình mình đi cho mình sắp về nước rzồi........he he he

3. God_1625

À cái IMG tool nó nằm trong www.gta-action.com
    bạn vào cái tools của GTAVC rồi vào cái IMG-Editoren, đội 1 chít là sẽ thấy cái IMg thôi

Câu bài huh ???

4. MegamanX

MegamanX Donkey Kong

Cho hòi nhiệm vụ "Love Juice" giải quyết sao vậy, tui làm theo hướng dẫn kiếm một chiếc moto hay xe hơi trước khi đến điểm màu hồng trên bảng đồ nhưng khi tui cho xe đến đó nó chỉ hiện lên 3 chữ "Sound the horn", ngồi trên xe chờ hoài chẳng thấy gì hết, các bạn làm ơn chỉ mình với.

5. Action_Man

Action_Man Mario & Luigi

___Trời đất ơi, chạy xe đến cái điểm màu hồng đó, có dòng chữ Sound the horn hiện lên phải hông ??? Dzậy trước hết xin hỏi bạn là bạn có hiểu dòng chữ đó có nghĩa là gì hông ??? Theo mặc định của trò chơi thì phím bóp còi là RShift thì phải, nhưng A_M quen xài phím H hơn cho dễ nhớ. Bạn phải chạy đến đó rồi bóp còi xe thì Mecedes mới xuất hiện được chứ (hình như là dzậy, không nhớ rõ nhiệm vụ này cho lắm).

6. khoantwell

khoantwell Legend of Zelda

quăn pizza nhu bắn vậy ah,,ctrl nhưng phài nhấn q trước,,còn về nước thì cả làng đều về rồi,,tui đang chơi lại lần 3,,không mở cái cheat nào cả,,,nhưng mới d0ựơc 95% ..không sao đựơc 100,,,tìm mải cẳnhg ra thêm NV nào cả,,,ẩn làm hết rồi hic,

7. com

com T.E.T.Я.I.S

Cho hỏi 1 tí nhé, Sau khi làm xong cả các nhiệm vụ ở trong mấy cái nhà mà tui mua rồi thì làm sao nữa, sau khi làm hết rồi chỉ còn cái chỗ có cái xe chở kem là tui không biết làm thôi,vậy mấy huynh đệ có ai biết làm nhiệm vụ ở cái xe chở kem làm sao thì hãy chỉ giùm cho tui nhé. Cảm ơn.

8. Amidas

Amidas $ Công tử bột $ Lão Làng GVN

À cái nhiệm vụ này bạn nên kiếm con Car nào tốc độ chút trước khi vô nhiệm vụ này , sau khi có xe ngon chạy vô cái điểm màu hông nhưng mà bạn phải hướng mũi xe ra ngoài đường bấm còi thì cái thằng bán ma tuý nó mới ra còn bạn cho đầu xe vô trong thì nó ko ra đâu <---- kiếm ám hiệu ý mà bạn , sau khi thoả thuận xong ........ hehe bạn phải giết nó <---- vì sao bạn chơi sẽ hiểu lấy ôtô cán chết nó cho nhanh <--- thế mới cần ôtô chạy nhanh đó bạn , nhiệm vụ chưa hết bạn còn phải đón một đứa con gái đem về cho bọn chúng nữa <---- có tính thời gian đó ........ nào nhanh lên ^.^ .

To COm : Bnạ nói rõ hơn được ko cụ thể là cái tên của nhiệm vụ đó ý , chứ nói vậy mình ko nhớ ra nổi T_T

9. binhtaquang

binhtaquang »

trong gta vice city có cái cheats nào để kiếm tiền không tui đang túng đây ,hay là chỉ cho tui cách kiếm tiền nhanh nhất vậy,tui đã thủ đưa bánh pizza,cứu hoả ,bán kem ...rùi nhưng mà chẳng ăn thua ,mua 1 cái nhà đã phải đi làm thuê để kiếm tiền ,tui mua chỗ ở cảng ấy sau đó làm song nhiệm vụ ở đó thỉnh thoảng ra đó lại có tiền vậy xin hỏi có bao nhiêu chỗ như vậy,ai biết xin hướng dẫn ??Còn màn lái trực thăng con đặt bom tui cũng chưa qua.Cái nhiệm vụ ở studio lái cái máy bay nước đi đâu vậy,tui lái đến nơi nhưng cao quá bay không tới.

10. Havikie

Havikie Mr & Ms Pac-Man

to MegamanX : à nó biểu bạn nhấn còi đó mừ! nhấn shift đi em trai rùi sẽ có một thằng mất d... ra nói vài câu rùi dzọt mất. tút nhất là chú em nên quay đầu xe ra ngoài trước rùi hẵng nhấn còi kẻo rượt thoe hông kịp đó

11. Havikie

Havikie Mr & Ms Pac-Man

to com : về cái xe bán kem thì đơn giản thui, u chỉ cần lái nó đi vòng vòng sau khi đã bật còi báo lên để kiếm khách. tút nhứt là nên kiếm mấy cái con đường đông đồng thì làm ăn mới páht đạt. chút u thành công

12. com

com T.E.T.Я.I.S

Vậy con cái bến cảng thì sao, sau khi tui mua nó thì nó cho 2 chiếc ca nô, nó bắt minh phải lấy 1 trong 2 chiếc đó để lấy hết mấy cái gói đồ trên sông, tui lái dữ lắm rồi nhưng vẫn không qua được. Vậy bạn có mẹo nào không chỉ cho mình với.

13. captain_of_lazio

captain_of_lazio Youtube Master Race

Bác nào chỉ cho tôi cái trò bán kem với, sao tôi bán mãi mà ko thấy mission completed gì cả, chỉ tổ bị mấy thằng gang với bọn cớm thịt mình thôi.

14. Amidas

Bạn bán thế là may đó cẩn thận cớm lùa đó bạn , lựa giờ mà bán kem chứ bán lung tung nó tịch thu luôn xe lấy :)) .

15. deathemperor

deathemperor C O N T R A

bán kem thì cũng dễ thôi, chủ yếu là phải biết kiên nhẫn, hình như nó có cho mình bán được bao nhiều là hoàn thành nhiệm vụ, hông nhớ rõ.
    Chọn chỗ nào hông có mấy thằng giang hồ xuất hiện mà bán >:) nếu bán lên 2 sao ( tức là sẽ có xe CS rượt ) thì chạy vô cái Pay &.... cho hết sao rồi bán tiếp B-) làm vậy hoài mới lâu dài nỗi

16. Amidas

Chính ra mình cũng thích cái nhiệm vụ bám kem cà rem này phết vì có cảnh bị lùa mình chạy cũng hay :)) ....... chứ làm mấy cái nhiệm vụ khác hông hứng cho lắm .
    Nhiệm vụ lính cứu hoả cũng được ....... tiền khá nhiều .

17. BlackWarrior

BlackWarrior Legend of Zelda

chạy có 1 khúc là xong mà? làm nhiệm vụ xe tăng dễ kiếm tiền nhất! lại được cảnh sát gí! sướng quá còn gì? nhưng mà bây giờ còn chơi trò này à?

18. heocon3332003

heocon3332003 Mr & Ms Pac-Man

có người chỉ mình nơi này là nơi để hỏi.Cho mình hỏi phải làm mấy cái nhiệm vụ để làm nhiệm vụ cuối hả?

19. Amidas

Bạn phải làm hết , làm sạch . lầm tất cả nhưng gì mà bạn phải làm :)) , tối thiểu khi nào trên bản đồ bạn ko nhìn thấy một cái chữ vớ vẩn nào , và các ngôi nhà , các nhiệm vụ phụ , ........... nói chung nhiều lắm bạn ơi .

20. heocon3332003

heocon3332003 Mr & Ms Pac-Man

À cám ơn nhé tớ làm được rồi mà này cậu có biết làm thế nào để lấy chiếc Apache nhớ là hướng dẫn chi tiết và cụ thể và này cho tớ hỏi thiệt bạn ở đâu?