[Hỏi đáp] Grand Theft Auto: Vice City - Đến 20/08/2005

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi jackychun, 9/4/03.

1. Linh moi

Linh moi Mr & Ms Pac-Man

Vice City là bản độc lập., không phải là bản mở rộng, cho nện mình cũng chảnng cần mua dĩa GTA 3 làm gi, tốn tiền

2. chimcanhcuthuydiet

chimcanhcuthuydiet Dragon Quest

Alô các bá cho em hỏi cái nì ,thằng bạn nó mới chơi Gta vice city(em giới thiêu cho nó chứ đâu),mà nó mới chơi nó kêu nó kiếm thấy chiếc xe đặc nhiệm gì đoá ,mà khi đi mình hụ còi thì mấy xe bên đường nó dạt ra hai bên hết ah ,em chơi lâu hơn nó mà lại không biết===>thế có tức không cơ chứ huhuhu ,chỉ em dzới ,không biết đó có phải là cái xe thùng để chở tội phạm của cảnh sát không ,tại vì em cũng chưa thử hụ còi nữa

3. stonecold87

stonecold87 T.E.T.Я.I.S

xe cảnh sát cũng hú còi được mà ông ấn H đó
    xe trên đường sẽ dạt sang 2 bên cho ông đi
    cứ thử mà xem

4. chimcanhcuthuydiet

Thế nào là IMG Tools ,nói cho em biết 1 chút khái niệm về nó đi ,em chằng biết mục đích nó là gì cà ===>không biết xài luôn .Em có load một cái skin xành cho tài xế taxi về máy ,bây giờ muốn cấy vào game thì như thế nào đây ,cái skin đóa dành cho Taxi driver thay vì là thằng tài xế thì thay bằng con nhỏ con gái không có mặc đồ gì hết kekekeke ,làm sao làm đây ,các huynh thử load về xem rùi chỉ em làm
    Em đề cái link đó trong Topic "Có ai có save game khong cho xin" gì đoá mừh ,lện coi nhé ,khi vô web rùi thì click vô mục skiny bên phía tay phải màn hình rùi load skin về ,còn skin thằng tommy thì em biết làm gòi

5. Bamboo_1988

Bamboo_1988 Youtube Master Race

Cho mình hỏi, tại sao hoàn thành nhiệm vụ đua xe hơi ở Malibu Club thì bị đứng máy, mà kì lạ là chỉ đua thắng mới bị còn thua thì hổng sao???

6. chimcanhcuthuydiet

Bác về xe lại cái phần mềm đi lở nó bị hư gì thì sao ,còn không thì bác cứ đi ra mua cái đĩa mới là được chứ gì nữa
    Ah có ai trả lời lời giúp IMG tool là cái gì không sao mà không có ai trả lời hết vậy .............

7. Bamboo_1988

Không phải một mình tui bị, 3 thằng bạn của tui cũng bị y chang dzậy.:(

8. Bamboo_1988

À quên, cho mình hỏi là tìm chiếc Esperanto ở đâu dzậy? Tìm lòi con mắt cũng hông thấy đâu hết...

9. chimcanhcuthuydiet

CHoài ,ram của bác bao nhiêm MB vậy và card màn hỉnh nữa là bao nhiêu MB ,tối thiểu là 128 MB Ram ,bác có chỉnh sửa mod gì không vậy ,còn nữa vô cái readme đọc xem nó hỗ trợ cho loại card màn hỉnh nảo ,còn nếu không được nữa thì chắc là có vấn đề về card màn hình rồi , lên trên tommti system down load cái phần hỗ trợ card màn hình về để nó sửa lỗi cho

10. JinLeonhart

JinLeonhart C O N T R A

He he. Cần gì cái card "xịn" thế máy toi có 32MB(TNT2 nữa chứ) mà vẫn phá băng như thường. Đây là "ViCe CyTi" chứ có phải GTA 3 đâu mà kén card thế.eeeeeeect

11. okido

okido Youtube Master Race

maý của tui card có 16mb mà vẫn chơi vice city ngon.Mà cho tui hỏi ở nhiệm vụ V làm sao để giết sạch bọn ở trong căn nhà vì chúng rất đông mà đi tới đó xa quá(lúc này đã giết xong thằng chùm thứ nhất thì phải và đã chiếm dược nhà của nó).

12. doumyouji

doumyouji Mr & Ms Pac-Man

to okido: nhiệm vụ gì bác fải ghi tên của nó ra chứ,còn bằng ko cũng fải nói nó đi tới chổ nào để làm nv chứ bác nói vậy làm sao biết để mà chỉ bác chứ

13. doumyouji

các bác chỉ em cách đem mấy cái hình lên đằng sau bài viết với,em chả biết gì cả,mong các bác chỉ giáo

14. counterstrike

counterstrike T.E.T.Я.I.S

Có ai biết cách làm sao lấy dc chiếc trực thăng wân đội mà như các bác trong này nói không?
    Tui nghe nhiều người nói rằng lấy đủ 100 cái Hidden mới thất dc nó
    Nhưng mà trong nì nhìu chổ wé biết kiếm đâu ra chổ giấu các Hidden!
    Hiện nay tui chỉ mới kiếm dc có 37 cái thôi hà!
    Các U có thể chỉ chổ giùm tui dc không
    --------------------------------------------------------------------------
    Còn 1 cái nữa:
    -Tui đang đi tới chổ fát báo trên máy bay did dodo (cái máy bay vừa bay dc vừa lội nước dc)
    -Tui lái hoài mà vẫn bị rớt! Làm sao để bay cao dc :-/

15. counterstrike

counterstrike T.E.T.Я.I.S

:x
    Dể thui!
    bạn chỉ cần vào fần lý lịch
    Làm theo các bước sau:
    1/Vào fần lý lịch
    2/chổ fần chử ký của bạn:
    bạn đánh [​IMG]
    3/sau đó nhấn OK!
    --------------------------------------------------------------------------
    Thế là hoàn tất xong cái hình he he ! B-) B-)
    -------------------------------------
    Níu các bước trên vẩn không làm cho bạn hiểu!
    Bạn có thể vào Mục Lính Mới để xem! >:-D<

16. doumyouji

thank bác counterstriker,bác đã giúp tôi,nay tôi giúp lại bác
    -----cái máy bay hunter đó dễ kiếm mà,bác chỉ cần làm giống tui thôi :hoàn thành 59% game,hidden lấy được 78/100 cái,nhiệm vụ bắt cướp thì làm tới level 40,unique stuns thì làm được 6/36,rampage thì 7/35,còn các nv giao pizza,cứu thương,cứu hoả...thì chưa làm gì hết,bác cứ làm vậy rồi đi vô căn cứ quân đội,chiếc hunter nó nằm ở đằng sau gần mấy cái lều vải đó
    -----nhiệm vụ dildo dodo thì hơi khó làm,bác nên làm mấy cái nv ở trong thành phố trước để sau này có bị rớt thì đỡ tức hơn làm gần hết mà bị rớt máy bay,bác nhấn nút số 6 để bay lên,khi lên rồi thì kết hợp với số 9 để điều khiển,bác chơi nhiều sẽ quen tay hà,mà fải lưu ý nhiên liệu nha
    ----->>chúc bác thành công >:-D<

17. doumyouji

thank bác counterstriker,bác đã giúp tôi,nay tôi giúp lại bác
    -----cái máy bay hunter đó dễ kiếm mà,bác chỉ cần làm giống tui thôi :hoàn thành 59% game,hidden lấy được 78/100 cái,nhiệm vụ bắt cướp thì làm tới level 40,unique stuns thì làm được 6/36,rampage thì 7/35,còn các nv giao pizza,cứu thương,cứu hoả...thì chưa làm gì hết,bác cứ làm vậy rồi đi vô căn cứ quân đội,chiếc hunter nó nằm ở đằng sau gần mấy cái lều vải đó
    -----nhiệm vụ dildo dodo thì hơi khó làm,bác nên làm mấy cái nv ở trong thành phố trước để sau này có bị rớt thì đỡ tức hơn làm gần hết mà bị rớt máy bay,bác nhấn nút số 6 để bay lên,khi lên rồi thì kết hợp với số 9 để điều khiển,bác chơi nhiều sẽ quen tay hà,mà fải lưu ý nhiên liệu nha
    ----->>chúc bác thành công >:-D<

18. zazxxxlh

zazxxxlh T.E.T.Я.I.S

cho hỏi tí làm sao để tăng máu và giáp lên 200???

19. chimcanhcuthuydiet

tui chỉ thấy có tăng máu và giáp lên 150 thui còn 200 chắc tụi nó xài mod đoá..

20. doumyouji

làm gì có cái vụ máu và giáp lên tới 200,lên tới 150 là hết đát rồi cha nội,còn nếu có chắc mấy đứa đó nó chơi ăn gian đó