[Hỏi đáp] Grand Theft Auto: Vice City - Đến 20/08/2005

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi jackychun, 9/4/03.

1. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

To "King of ...."

Seo kô nói trước,làm quê wá.Mà bọn nó cũng nói là ở chỗ Ocen beach,tìm kô ra,mà trên faq nó cũng chỉ ghi có 1 cái hunter thui mf,làm gì có cái thứ 2 ở nhà đâu,chỉ có cái trực thăng chạy ở dưới nước thui...

2. antiteacher87

Trong trò này có chỗ làm nhiệm vụ đưa bánh piza kô,ở chỗ nào dzậy,còn có cuộc thì đua xe do thành fố tổ chức hả,tui thấy mấy đứa ngoài hàng nó đua dễ sợ,đua vòng tròn trong trường đua đàng hoàng luôn,bầy tui đi mấy bác

3. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

các bác ơi em tìm được 9 cái hiden pakages rồi còn 1 cái nữa nhưng không biết còn cái nào bác nào có phần mềm tìm hiden pakages không
    em nghe nói có phần mềm tìm hiden pakages nhưng không biết down load ở chỗ nào
    ai biết nhớ cho em cái link nha
    hic hic

4. Asakura Love You

ê quên em tìm được 99 cái rồi nha!! em post thiếu nên post thêm không có ý câu bài đâu nha!!

mong các đại ca tìm giúp em em sẽ có hậu tạ

5. king_of_racing

king_of_racing Legend of Zelda

to anti.. : hic ko co cai thu hai o nha thi bay ra chuyen tim 100 cai kia lam gi chu, con cai o doanh trai quan doi thi tui co tu lau roi, truoc khi lay du 100 cai co.
    to mod : dung tru diem tui nha, tu nhien tui ko danh dau duoc.

6. [LoL]

[LoL] Youtube Master Race

mấy bác cho em hỏi lúc cài vice city sao đang chơi khoảng 5 phút nó bị đứng máy,máy của em là 2.4G còn nữa,lúc copy cái crack là chỉ copy cái gta-vc.exe thôi hả,còn 2 cái gì bên cạnh thì bỏ hả?ó ai biết cài GTA 3 ko?chỉ tui vơí,tui ghiền trò này mà khong biét cách cài

7. antiteacher87

To LoL :cài game có gì đâu mà kô bít,chú tự mò hoặc đi hỏi người wen đi nhá.
    To King...:Dzậy seo ! Làm tui cứ tưởng,chứ ông có bít tham gia đua xe của bọn thành fố tổ chức kô,làm hết mấy cái rampage thì được cái chi dzậy

8. Nguyen Toan

Nguyen Toan Mr & Ms Pac-Man

Tôi thấy mấy bác toàn là trả lời về cách chơi không hà còn những người hỏi về cách cài, cấu hình thì chẳng ai trả lời cứ để lướt qua. Như bài của cậu [LoL] cũng đâu có ai trả lời, đến tôi cũng vậy, tôi đã gửi 2 lần nhưng cũng chẳng ai thèm trả lời vậy mà Chủ đề là : Hỏi đáp cho GTA : Vice City !!!

9. Asakura Love You

to [LoL] : bác chỉ cần copy cái gta-vc.exe thôi nhưng nếu bác không chơi được quá 5' thì có thể bác đã sử dụng trò thay đổi chỉ số các loại xe theo hướng dẫn trong mục modiffi tui cũng đã làm thử và xong luôn máy cứ chơi khoảng 10 ' thì toi và sau vài lần thì hỏng game luôn nên phải cài lại hoặc trong khi cài bác đã cài sai ở phần nào đó.bây giờ bác hãy remove game đi và cài lại. nếu vẫn bị thì tui chịu
    chúc bác thành công

10. luckboy

luckboy Youtube Master Race

có ai biết cách cài bản mod V5.0 ko vậy ? làm ơn chỉ tui dới

11. king_of_racing

to anti... : nếu muốn đua xe ở đó thì phải chờ lúc nửa đêm hoặc là buổi trưa ý, còn mấy cái rampage kia thì làm hết nó cho mình 200 giáp, 200 máu.

to everybody : sao ko ai biết cách diệt virut starter.w32 à, kiểu này chắc phải format đi cài lại thôi. Hay đây là virut mới nhỉ. tui cập nhât Norton antivirut 2004 đến ngày 7/7/2004 mà vẫn ko diệt được.

12. antiteacher87

Bác dùng thử firewall thử xem,hôm nọ bị nhiễm virus blaster đoá,dùng cái Ad-ware vậy mà lại chống được mới sợ chớ.Còn nếu vô fương cứu chữa thì fomat ổ là goog nhất
    Cái trường đua ở downtown chớ gì,vào rùi mà nó có cho vô đâu,vào buổi tối hẳn hoi,23h đến 6h sáng tui toàn quanh quẩn ở đó mà kô được

13. king_of_racing

thì lúc đầu tui cũng như bác, quanh quẩn ở đó mãi mà ko dc vào đua, cuối cùng lâu lâu vào một cái thì lại lần nào cũng vào được cả. chứ mình đứng chết gí ở đấy thì nó ko mở cho đâu.good luck !

14. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Có ai biết link nào tải trực tiếp Vice City về mà có thể chơi ngay mà không cần crack no cd không?
    Nếu biết thì chỉ dùm cái địa cghỉ để tôi tải về cái...........

15. antiteacher87

Seo kô mua đĩa về ,tải trên mạng về lèm chi cho nó mệt,chả tốn tiền hơn mua cD seo,nói vậy thui chớ tui kô biết đâu :-p

16. SCAN

SCAN Youtube Master Race

Làm sao mà có chuyện này?
    Số là tui chót dại "chạy lên vỉa hè" chẹt chít mấy chú cảnh sát, lên hai sao ngay lập tức. Tui chui vào môt cái xe buýt, môt thằng cảnh đuổi theo nó cũng chui lên. Một lát sau, xe cảnh vây kín băn tới tấp vào xe, một lát xe bốc khói đen, cháy rồi nổ cái rầm. Máu vẫn còn 86 mà tui không làm cách nào xuống được, bên ngoài cảnh sát vẫn bắn tới tấp. Lèm seo đây, cứu tui với, ngay bài 1 thui!
    Mà bên trong con tin vẫn la oai oái mới lạ chứ. A, mà còn rất lạ, là bài 1 chỗ cái nhà trên đồi có bao lơn ngắm đường í, tui chạy xe và trốn vào đó vì còn có 002 máu, xe cảnh đuổi theo cứ đến chỗ đó là lộn nhào bốc cháy đùng đùng, tui nấp trong mà run cầm cập vì lên bốn sao mà chỉ còn quá ít máu, "tiến thoái luỡng nan", cứu tôi với

17. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Muốn tăng máu khi hết máu thì dùng mã thôi...lên 4 sao rồi ra ngoài tụi cảnh sát nó rượt còn hơn mèo rượt chó nữa..ra ngoài chưa kịp chạy đến chỗ tiếp tế máu đã bị máy bay trực thăng,quân đội nó dí sát ở đằng sau,F.B.I nó dùng cái khẩu tiểu liên của nó mà bắn thì máu nào chịu nổi chứ..nếu mất máu thì dùng mã aspirine...
    Còn nữa,nếu uh bị kẹt trong xe buýt mà không cách nào tháot được lúc đó thì xài mã tự tử hay là dùng lựu đạn ném gần để chết đi chơi lại,còn không thì xài mã Bigbang đó..mã này làm tất cả các xe trong tầm mắt hay ở gần nổ tung lên hết..
    Còn chuyện cầm cưa di9 kéo vài cái cũng đã lên sao vì tội dùng trái phép cưa ..làm mất trật tự công cộng...cán chết cảnh sát là lên 2 sao,giết thêm vài chú nữa là 4 sao,còn lên 5 hay 6 sao quân đội nó lấy xe tank đổi đẻ hạ chứ không phải là đề bắt nữa..đi xe hơi hay xe tải thì coi chừng nó nổ ngay khi chạm vào chiếc tank..chưa kịp chỉnh cái mã máu nữa...
    -À mà nè cho tôi hỏi cái,lúc mình có chiếc xe hơi mui trần rồi..đi dạo phố đến gần mấy cô Cave bấm còi sao chỉ thấy nó đứng lại lảm nhảm cái gì đó hay là đứng im 1 lúc rồi đi..chứ có thấy nó bay lên xe mình đâu mà các uh nói thế..chỉ cho tui biết đi,cái này kkhông hiểu..làm sao để dụ cave lên xe của mình,tronbg lúc đó tôi chơi đã có tiền sẵn rồi...hình như mới chơi thì nó không lên xe mặc dù trong túi mình vẫn có money phải không?

18. quocsan007

quocsan007 Mr & Ms Pac-Man

Tại sao khi tôi chơi vice_city hình lại hay bị đứng đôi khi lại giật khiến tôi phai ra ra vào vào mất hết cả thời gian mặc dù tôi đá cài Crack no CD rồi đó chứ

19. com

com T.E.T.Я.I.S

Tình trạng này thường thấy sau khi cài trò này, hình như phải cài 1 chương trình gì thêm để không bị giật nữa.

20. cyberwolf

cyberwolf T.E.T.Я.I.S

chơi GTA có nhiều cái quái lắm tự nhiên bửa hổm tui thấy thằng cha kia còn có cái màn chơi g nữa dui lắm.