[Hỏi đáp] Grand Theft Auto: Vice City - Đến 20/08/2005

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi jackychun, 9/4/03.

1. cyberwolf

cyberwolf T.E.T.Я.I.S

che he Gta hơi vui nhưng cũng có nhiều cái xạo ghê hồn luôn ví dụ như lái trực thăng lên tuốt trên sân thương nhãy xuống đất mất 50 xị hà.

2. quocsan007

quocsan007 Mr & Ms Pac-Man

Thế các anh em có biết phần mêm nào chống giật ko zậy ? Chỉ cho tui với nha! [-o<

3. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Ở trân nhà cao tầng mình đã thử bay xuống làm Cát ca đơ rồi..có mặc áo giáp mà chỉ mất có 40% áo giáp thôi..ngoài ra vần còn 100% máu..thật là cũng hơi xạo 1 chút..chứ như half life thì chết chắc nhỉ

4. =kiug=

=kiug= The Warrior of Light

có cách nao khi chơi vice city mà nghe được trọnn 1 bài Mp3 không?

5. jackychun

jackychun Mega Man

Coá, copy bài Mp3 muốn nghe vào mục Mp3 trong thư mục cài đặt VC là ok, bao nhiêu cũng chiều.. B-)

Đó là patch đó, bạn vào mục bản đồ của box GTA, tìm Crack & Patch và down cái patch về. Nhớ là phải dùng VC nguyên gốc thì mới patch được. Sau đó thì down cái no CD 1.1 về chơi... B-)

6. quocsan007

vậy ah thế you có biết mục sửa lỗi đĩa ko ? Cho tui link với tui nghĩ đĩa bị hỏng!

7. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

anh jackychun nè,cho hỏi sao máy của tôi cài cái vice city chơi nó cứ giật giật,chơi 1 lúc là bắn ra ngoài khởi động lại máy..?
    làm tôi phải ra tiệm mà chơi.chán ghê

8. quocsan007

chà sao máy bạn giống máy tui quá vậy So_no_mi máy tui cũng y chang nè ! Vừa mới qua bàn khó xong muốn về save lại thi lại bị out rùi restart lại ! bực lắm !
    cũng mong bác Jacky chun chỉ giúp cho !

9. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

Máy tui cũng gần bị như vậy,nó cứ giật ghê lém,đường fố trông xấu xí như con vịt :-(.
    Nhưng sau này cài bản driver cho card màn hình mới vào thì chả seo cả.cái này chơi ở nhà mới có hứng,tha hồ tìm hiểu các ngóc ngách mà chả sợ tốn tiền

10. quocsan007

vậy ah
    thế you dùng driver gì zậy chỉ tui biết đc ko hoặc cho tui link để down về cũng đc!

11. Namrabbit7777

Namrabbit7777 Youtube Master Race

Bao giờ thì GTA San Andreas ra vậy.Nghe nói nó có cả xe đạp.Anh vui lòng cho biết cấu hình để còn mua.Và cả cheat nữa.Mình rất là khoái vụ chơi cheat mà các cô gái vây quanh ,rất là vui.

12. antiteacher87

Cái tui dùng trước kia là Force Ware 53.03 chơi kô được,sau đổi sang bản của chính hãng tui mua card,ông lên trang drivezone.com mà tìm,tất cả các drive mới đều được update lên đó.Cứ tìm fiên bản mới nhất của nVidia đó,hình như bản mới bi giờ lên đến bản 56.bao nhiu rùi ú.

Nếu xài card ATI thì chọn dòng drive Catalyst 1.5 trở lên ý,dùng good cho card ATI lém.Chúc sớm chơi được :-D

13. quocsan007

link ông đưa ra bị sao ấy tôi vào thì ra là trang register.com chẵng thấy drive gì cả !

14. quocsan007

ông nhớ lại-rùi post lên cho tui nha !

15. jackychun

jackychun Mega Man

Lỗi của mấy bạn hầu hết là do card màn hình thôi. Có 2 cách để chữa: 1 là down driver mới nhất của card về như antiteacher làm ( nhớ là phải down driver của đúng loại card mình dùng ); 2 là down cái patch v1.1 của VC như tôi đã nó trên. Nếu bạn dùng cả 2 cách này rồi mà vẫn ko được thì vẫn có 1 cách thứ 3 là ra tiệm mua card màn hình mới... B-) À nói thêm là cái Catalyst đấy ra đến 4.7 rồi, ko phải 1.5 đâu... B-)

Còn ai muốn biết thông tin về GTA SA thì vào mục thông tin mà xem, bên này nói chuyện VC đủ rồi...B-)

16. Nguoi_Khach_La

Nguoi_Khach_La Mr & Ms Pac-Man

:-/ To jackychun ông bạn cho tôi hỏi 1 chút:
    tôi đang làm tới nhiệm vụ sưu tầm xe ôtô còn thiếu chiếc xe STRETCH nhưng không biết ở đâu tìm hết cả ở hai bên thành phố và ở khu vực đảo nhưng cũng không thấy ông bạn chơi qua màn này rồi vậy ông bạn chỉ cho tôi biết chiếc xe đó nằm ở khu vực nào vậy ?
    Rất mong chờ tin hồi âm của ông bạn Xin cho tôi gửi lời cảm ơn trước và cũng xin hỏi luôn các anh em Ai biết thi nói hộ mình xin cảm ơn anh em !
    Chờ tin mới ! :)>- >:-D<

17. antiteacher87

Cái này có hướng dẫn rùi mà,chiếc nầy tìm cũng khó fết đấy,lần 1 xuất hiện khi làm nhiệm vụ đưa Mecedes đến wán bar.
    Còn muốn dễ tìm cứ đến cái biệt thự của mình ở Safish Island đó,bên hông của cầu thang đó,có thể địa danh tui ghi tên kô đúng nhưng ông cũng hiểu ở đâu rùi chớ hả :)).
    Cái xe có dáng dài dài như xe của mấy thằng VIP hay chạy đó nhe,màu trắng

18. jackychun

jackychun Mega Man

Trời, cái này tìm dễ nhất... Nó nằm ở nhà V, phía bên phải cầu thang ( đối diện với cái Infernus trắng đó ).. Nếu muốn tìm các xe thì vào mục bản hướng dẫn đầy đủ VC, có hết các loại xe đó... B-)

19. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

đó là chiếc xe ba khoang dài dài nằm ở trong sân nhà tên DIAZ cái nhà mà ông bạn đi thực hiện nhiệm vụ đập phá ở north pain mail đấy.

20. viethai

viethai Donkey Kong

Các bác ơi, tui đã nhìn thấy có người bốc đầu xe ở Vice City, làm thế nào vậy? tui chơi trên máy tính.