[Hỏi đáp] Grand Theft Auto: Vice City - Đến 20/08/2005

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi jackychun, 9/4/03.

1. phuthuy69

phuthuy69 Youtube Master Race

Bac TUAN2986 oi giup toi voi !? huong dan toi cai dat xe va vukhi moi vao GTVCT voi.
    toi thanh that cam on bac nhieu,mail cua toi la [email protected] nhan duoc su giup do cua bac.

2. DarKelfKnight

DarKelfKnight Youtube Master Race

3. ki_si_le_huy

ki_si_le_huy Youtube Master Race

cho tui hoi chung nao gta 4 moi ra nhu loi don cua may bac zday

4. longakka

longakka Đầu gấu nhà quê

GTA 4 thì còn khướt
    trước mắt cứ đợi San Andreas cho Xb + PC vào giữa tháng 6 đã

5. hieu83122

hieu83122 Youtube Master Race

các bác có ai co cai save làm xong cái nhiệm vụ lái con dodo ở xương phim không cho em xin với thanks các bác

6. hunter891

hunter891 Youtube Master Race

sao em down mấy cái xe về mà vẫn không cho được vao GTA:VC được thế nhỉ có ai bít cách nào để cho nó vào thì nói cho em với

7. robinxanh

robinxanh Youtube Master Race

Mấy huynh cho đệ hỏi có mã qua màn của nhiệm vụ hay không

8. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

hix, nằm mơ hả????????? Làm gì có mã qua màn nhiệm vụ????? Chắc là bí chỗ nào hả?????? post lên đây, anh em giới thiệu cho

9. hunter891

hunter891 Youtube Master Race

sao không ai trả lời hộ tui thế
    làm thế nào để cho mầy cái xe vào trong GTA : VC vậy

10. NIZ

NIZ Blue Wind

GTA3:Vice City khó ở cái bài điều khiển máy bay trực thăng mãi chả kịp thời gian

11. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Bác Jacky chun ơi, giúp em với!!! Sau khi đọc bài Modify của bác, em đã chỉnh sửa 1 số loại xe theo ý mình nhg em lại chưa back up như bác dạy, thế là mỗi lần vào GTA VC thì nó tự thoát ra Window. Bác giúp em sửa với, nếu có thể mong bác copy 2 file weapon và handling lên forum giùm em, nếu ko mong bác gửi cho em vao [email protected]. Xin cảm ơn bác! Mà nếu bác copy cho em file mà bác đã chỉnh sửa thì càng tốt(nhg fải dùng được bác nhá)
    Nếu bác JC ko thể giúp, em mong ai đó có lòng tốt giúp em, em xin cảm ơn!!!

12. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

13. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

@hunter891 : cái này đã wá nhiều người hỏi và cũng wá nhiều bài trả lời , mong bạn hãy chịu khó tìm trước khi hỏi, ở ngay trang đầu thôi.

@tv_lp : cái nì thì đòi hỏi tính kiên nhẫn thôi , bạn chơi thật nhiều lần hoặc lái cho quen trước khi nhặt bom lên . Lần đầu chơi VC tui cũng bị mắc ở misson này , mấy lần không qua được tức wá bỏ chơi mấy ngày liền :D .Nhưng sau đó thì làm ngon ơ , vừa đặt bom , vừa giải quyết hết lũ bảo vệ ở cả 4 tầng mà vẫn dư 2phút-2phút30s hehe.

@neik : tốt nhất cài lại game đi , cứ vô tư vì các filesave của nó vẫn được giữ lại , không phải chơi lại từ đầu đâu.

14. CoInoisme

CoInoisme Donkey Kong

cho e hỏi trong trang cheatplanet nó có nói dzìa căn phòng bí mật gì đó ở toà nhà VCN, dzây căn phòng đó là cái gì đậy mí bác, e chỉ biết có một cái cửa sổ đi xuống tầng trệt đc thoi.

15. counterstrike

counterstrike T.E.T.Я.I.S

- Máy em RAM 512, VGA + Sound on board, main có hỗ trợ 3D ( khi se Ram 512 lên thì VGA dc 64MB ... ). vậy cho hỏi khi chơi 2 loại GTA VC + GTA 3 có bị giật ko ạ? (ko còn $$$ để mua VGA .. xin anh em đừng kêu gọi... Thanks)
    -

16. dragon9002

dragon9002 Donkey Kong

VGA nên xài rời thì hơn pác à, chơi GTA cho dù Ram có mạnh mà VGA on board thì cũng Pó cẳng thui à pác ui

17. longakka

longakka Đầu gấu nhà quê

Intel Extreme chạy cái này vô tư, chỉ tội có một số chỗ bị lỗi texture trông hơi ngứa mắt, ram 512-64=448 lại càng vô tư, chạy có 256MB còn fê nữa là :))
    Trò này cấu hình yêu cầu nhẹ fều..........có gì đâu mà pó cẳng.....[-x

18. ntk5star

ntk5star Youtube Master Race

có ai biết làm thía nào để download được mấy cái xe trên web về cài vào GTA:VC không chỉ cho tôi với. Tôi download được rồi nhưng không biết làm thế nào để cho nó vào trong game.
    Ai biết chỉ cho tôi với nhé

19. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Cảm ơn bác Tuan2986 và bác Knight nhá, em cài lại game va đúng là savegame còn nguyên, ko sao cả. À cho em hỏi, điều kiện để chơi Final Mission là gì? Em mới chơi hết nv của Malibu Club và Printwork thui, chưa xong ở Car Showroom thì có được ko?
    Mà em hỏi thêm, làm thế nào để tham gia đua xe ở Car Showroom, em chỉ xem cái bản đồ rồi đén chỗ đó nhg ko bít làm thế nào để đua cả. Mà việc ăn cắp xe ở Car Showroom có bắt buộc fải làm ko?

20. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Phải làm thêm các NV ở Boat Yard , Film Studio , Kaufman's Cabs (hãng taxi) và 1 trong 2 nơi sau : Cherry Poppers (bán kem) hoặc Pole Position . Cũng tuỳ lúc có khi phải làm cả 2 nơi thì mới được.
    Car Show Room chỉ là nơi kiếm thêm xe mới và đua xe kiếm tiền thui , không làm cũng no problem.
    Tham gia đua xe á , chỉ việc chạy tới cái vòng tròn màu hồng trước tấm bản đồ ở gần gara , sau đó chọn đường đua và bấm shift . Bây giờ hãy kiếm 1 con xế chạy nhanh ...good luck , nhưng hãy cẩn thận kẻo tiền mất mà không lấy lại được đâu đấy :DD
    Khi hoành thành các danh sach ăn cắp xe , bạn sẽ nhận được những chiếc xe mới , danh sách cuối cùng (thứ 4) sẽ cho bạn 1 chiếc Hotring Racer-xe đua chính hiệu , chạy thì cực bốc nhưng cháy thì cũng thôi rồi :D