[Hỏi đáp] Grand Theft Auto: Vice City - Đến 20/08/2005

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi jackychun, 9/4/03.

1. Keshin__Himura

Keshin__Himura Youtube Master Race

Theo tôi thì ăn các điểm cho sẵn thì sẽ mua được nhà thôi trừ các nhà phai làm nhiệm
    vụ ra các điểm đấy có hình cái bình tôi ăn được 10 cái bình nhu vậy thì đã mua được hết nhà trên bản đồ theo tôi nghĩ vậy

2. minh8a(^_^)

minh8a(^_^) Dragon Quest GameOver Lão Làng GVN

tui tới chỗ đó rùi mà seo nó hông có cưa dzô dzậy mấy bác,cái trực thăng quân đội seo lái khó wé à,tui kiếm chỗ gần nhiệm vụ chữ C đâu có thấy đâu.

3. Phục Long

Phục Long Mr & Ms Pac-Man

Sạn vận động mở cửa từ 20:00 -> 0:00 thui. Tuỳ bữa mà có các loại đua khác nhau, nói chung vô trong đó đua chỉ có chạy chiếc Sanchez là đã còn các kiểu đua khác chán thấy mồ. Đua vòng 10000 trong garage sướng hơn nhiều.

4. quan_tit

quan_tit Youtube Master Race

Chào các Cao thủ game cho em hỏi thế GTA: VC cứ đánh như vậy thui kể cả hết nhiệm vụ rui` thì làm gì nữa tất cả các cheats thì cũng có hết roai`, thế vậy thì game này có thể về nước đc ko và có thể sang thành phố khác đc ko giống như GTA3 vậy đánh xong thành phố này ta sang thành phố khác. Xin các pác chỉ giúp em với.

5. skyoffreedom

skyoffreedom Mr & Ms Pac-Man

Sau khi làm hết nv thì bác vẫn còn chơi tiếp(chơi tự do chỉ có nv phụ bác phải tự tìm nên chán lắm,tốt nhất là new game đi).BácĐi xong thành phố bên này và làm xong nv của thằng gì đó(quên rồi) thì qua được tp kia(nhưng có thể qua sớm = cheat).

6. chicken_run

chicken_run Donkey Kong

Mấy bác ơi, mấy bác có cách nào để wa ngon mấy NV cuối trong trò nè hông
    Cảnh sát săn đuổi ghê wá , ko sao chạy kịp

7. Ajihad

Ajihad Legend of Zelda

Như quan_tit đã nói,qua sớm=cheat(omg).Còn ko thì trong lúc bị săn kiếm tiệm sơn nào mà chui vào cho lẹ,giảm được 1 sao(từ 2 sao xuống 1 sao,1sao xuống 0,còn trên 3 sao tui chưa dám thử,dí ghe quá,chỉ có cheat mới thoát nổi 3 sao)

8. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Oài , ai bảo thế ? chui vào Pay'n'Spray thì 6* cũng thành 0* hết . Mà chạy lũ cops dễ òm , từ 4* trở lên mới mệt chứ 3* thì vô tư:)) , đâu cần cheat chứ.

9. hunter891

hunter891 Youtube Master Race

10. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Em hoàn toàn đồng ý với bác, lúc 4* trở lên, nếu mình mà ko có xe thì đúng là mệt, bọn nó bắn tứ tung ko chạy kịp, mà lúc đó kiếm đc cái xe của dân thg thì đúng là khó! Mà chơi Vc ức nhất là lúc mình dính* cao 1 tẹo, sd xe của cop đi vào xưởng pay n spray là nó ko chấp nhân, trừ cái spray n go của mình là vẫn vô tư!

11. chicken_run

chicken_run Donkey Kong

mấy bác nói tiệm sơn là chỗ nào thế ? Mà tui tưởng ăn sao thì hết 1 sao chứ, còn có cách thế nữa cơ a` ?

12. skyoffreedom

skyoffreedom Mr & Ms Pac-Man

Mấy tiệm sơn là sao? ý bác nó là pay & spray đấy hả,đó là mấy tiệm sửa xe đó.Bác bị CS dí theo dữ quá thì vào đó nó sẽ tân trang lại cái xế hộp cho mình và làm ngu luôn tụi CS.Sẽ có một vài nv bắt bác tới đó nên trước sau gì thì bác cũng biết thôi.
    _Còn ăn sao vào thì chỉ giảm 1 sao thôi,thử hỏi minh 6* mà giảm chỉ một sao thì---->bó tay.Chỉ có cách là đi sửa xe hay vào nhà nào gần nhất mà save lại

13. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Mấy cái tiệm sơn có biểu tượng là cái bình xịt màu xanh trên bản đồ. Khi bác vào đây, nó sẽ tự động sửa chữa, sơn màu mới+ làm mất sao cho bác với giá là 100$. Nhg nên nhớ là sao ko mất luôn đâu nhá, nó còn nhấp nháy 1 lúc mới mất, trg lúc nó nhấp nháy thì tụi cop ko làm gì bác nhg nếu trg lúc đó bác fạm 1 tội nào đó, dù rất nhỏ thì mấy cái sao cũ lại xh lại, bác lại mất thêm 100$ roài!

14. chicken_run

chicken_run Donkey Kong

Thế à, hay nhỉ ?Ờ , bi giờ thấy dễ dàng hơn nhiều rùi vì trước toàn làm hỏng Nhiệm vụ vì bị cảnh sát tóm, chà, hay wá, cám ơn mấy bác nhé

15. l_squall_l

l_squall_l Mr & Ms Pac-Man

Tốt nhất khi chơi GTAVC là khuyên pác nên làm nhiệm vụ cái đưa bánh piza
    đi , xong nhiệm vụ này HP lên được 150 ( cua gái lên thành 175 HP ) .

Nếu làm xuyên thì làm nốt nhiệm vụ cứu thương luôn , xong nhiệm vụ này Tommy chạy nhanh liên tục ko nghĩ mệt ( khõi sợ cs bắt & bắn bít chưa ) .
    :hug: #>:) :hug:

16. hunter891

hunter891 Youtube Master Race

tui làm cái nhiệm vụ cứu thương đến lv 4,5 thì xe nó toàn bị lật hoài.
    Ai bít cách làm cho xe đỡ bi lật thi chỉ cho tui với
    tiên cho tui hỏi làm thế nào để gọi được gái lên xe vơi tui ấn cài mãi mà nó không chụi lên .

17. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Theo tui bác nên đi xe xịn ko trầy xước thì càng tốt! Mà nên chọn con da màu tóc đen ngắn mặc wần ngắn cũn cỡn ý, nhiều khi tui đi sát lề đg chả có ý định gọi mà đã thấy nó đứng nói chuyện với mình roài! Khi nó đã lên xe, để tiết kiệm tiền bác nên chui vô bụi rậm luôn để nó làm việc+tăng máu cho bác, chứ bác cứ đi lung tung, nó tính tiền theo giấy đấy!

18. l_squall_l

l_squall_l Mr & Ms Pac-Man

Làm việc xong thì kill nó là lấy lại tiền được chứ gì #>:) , nhiệm vụ cứu thương thì cứ làm thong thả từ từ , tốt nhất nên chạy xe ra đường cạnh bãi biễn rồi mới làm , khi đó nạn nhân toàn ở ngoài cát ==> dể cứu :D .

Nên làm nhiệm vụ buổi sáng 6AM-5PM , để dể nhìn đường==> dể chạy xe hơn ( ko đâm cột đèn ) .

Thời tiết ko mưa ( cái này quan trọng dành cho pác hay bị lật xe ) . Có nhiu đó ..hết cách rồi , còn lại tuỳ ở pác .

p/s : Nên làm nhiệm vụ này vì nó rất có lợi cho mấy nhiệm vụ sau này .

19. JonyQuest

JonyQuest Youtube Master Race

bó tay với mấy bác.bây giờ mà còn chơi cheats voi trainers nữa.zậy còn gì zui nữa.tui nghĩ với những người bây giờ mới bít sơn xe thì chắc lên 6* là chít lun kô kip sơn xe.Em khoái mỗi cái trò này: mấy bác bít cái chỗ gần cái sàn nhảy mà xuất phát của nhiẹm vụ đua xe ý. đi hướng về cái siêu thị ấy.mấy bác xẽ thấy mấy cái nhà có dốc lên cao. và có nhà để che cho khỏi bị máy bay bắn.mấy bác cứ ra đấy luyện công. bắn vô tư. đến khi nào máy bay đến thì ta lại vô. khi nào thich chiến máy bay thì lại lòi đầu ra bắn. đứng chỗ đó bọn CS kô lên trên được chỉ bắn lên dược thui. xương lắm
    mấy bác cứ về thử đi

20. tayhoquaikiet

tayhoquaikiet Youtube Master Race

cho tui hỏi về nhiệm vụ bánh piza. Tui chở đễn chỗ thằng muốn lấy bánh nhưng ko biết làm thế nào để đưa bánh cho nó. Ấn nút gì vậy? Tui bấm còi nhưng ko được.