[Hỏi đáp] Grand Theft Auto: Vice City - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi nam_boy_1234, 21/8/05.

1. DJ_Devil_113

DJ_Devil_113 Youtube Master Race

Em nói thế này: Làm cái Chaosmeter thì các anh chị chịu khó kiếm một cái Panzer (xe tăng hay còn gọi là Rhino) rồi ra đường đi tông nổ xe khác! 1 xe nổ là lên nguyên 1 đoạn luôn đó!!! Nhưng đừng xài mã, không là bị như em, tội lắm!! (Em bị âm điểm Status!!!Hix!!)

2. vicgame89

vicgame89 T.E.T.Я.I.S

Dùng súng bắn nổ các xe ô tô đi qua cũng được đó.
    Hôm nọ nghe đĩa MEGADETH thấy cái bài của lovefist là bài Peace sheel but who buying của MEGADETH. Nghe trong đĩa có vẻ hay hơn (vì trong game lẫn cả tiếng súng của Tommy).

3. hiep_si_tai_ba

hiep_si_tai_ba Mr & Ms Pac-Man

tôi thấy bắn cũng được mà. đâu có vấn đề gì đâu. cán nó thì chạy chậm lắm. bị cản đường hoài.

4. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

hay nhất là các bác cheat súng máy sáu nong lên mà tỉa cho nhanh ,hoặc là lấy súng cối ( rocket) mà bắn ,mua làm chi cho tốn tiền ,cheat cho nhanh .tui thấy chơi cheat bên gtavc ko bị trở ngại lớn như bên gtasa lắm ..

5. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Nhưng đang làm NV (đồng nghĩa với việc chưa phá băng) mà chơi cheat thì còn gì thú vị nữa, cheat chỉ dùng khi ta đã hoàn thành game đó ít nhất 1 lần rồi dùng mới thấy vui. Như tui bi giờ chơi NV chính của SA rùi, dùng cheat đi lòng vòng SA Map để "ngâm cứu" ^_^

6. kenzshi

kenzshi Youtube Master Race

mình không hiểu khi mình đi phá rối thì điểm các phần đều tăng lên nhưng điểm total cứ - âm điểm quài vậy.
    Mình làm nhiệm vụ sử dụng cheat có bị trừ điểm status ko vậy.?

7. kenzshi

Mà này nếu mình làm tất cả các nhiệm vụ thì bậy giờ mình đi quậy phá - ko sữ dụng cheat co tăng điểm sttus ko ?
    Khi mình làm nhiệm vụ nếu không sài xe tăng mình có thể xài xe khác chứ gì?

8. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Sd cheat thì bị trừ điểm status nhg ko sd thì ko bị trừ điểm chứ ko đc cộng đâu! Còn nv trên các bác ý xui sài xe tăng cho dễ chứ xài xe gì mà chả đc, nhg nếu ko dùng cheat thì tốt nhất là đi bộ, bắn cs thì chaos tăng nhanh lắm!

9. DJ_Devil_113

Ừm, nhưng tui kêu cá fan của GTA kiếm Panzer hay RHino (xe tăng hết) trước khi làm Chaosmeter là để lúc bị cớm đuổi thì mình không bị sao cả! Mà lại được nhièu Status Points nữa!!

10. kenzshi

chuyện đó dễ ợt. Mình làm được nè.!
    Mình chỉ lấy xe của FBI làm đủ rùi cần gì phải là xe tăng ( RHino )
    Bạn muốn kêu cá à ?
    Điểm status tăng là lẽ đương nhiên nhưng một khi đã bi cớm bắt thì chỉ còn cách mất vũ khí + tiền ( một chút xíu) + mission failed . HIHIHIHI
    :D
    Bạn DJ_Devil_113 nên biết cách làm sao khi làm chaosmeter thì phải lái xe ( xe gì cũng được ) giết càng nhiều người càng tố thui nhưng giết cảnh sát la cách để làm nhiệm vụ nhanh nhất.
    Em nói thế đúng không các anh sư huynh về GTA-Vice City.
    Nếu bạn DJ_Devil_113 lười chơi thì nhấn cheat đi rùi status từ từ tụt xuống luôn.!!!! Đừng xài cheat.
    Mà này bạn DJ_Devil_113 làm xong nhiệm vu của thằng gì đó ( nhiệm vụ này mình chưa có làm vì chưa hoàn thành nhiệm vụ lái máy bay trực thăng đặt bomb vô tòa nhà xây dựng va các nhiệm vụ khác của thằng chữ A )mà mình làm xong nhiệm vụ hình chữ A .?

11. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

sao tui chơi gta mà có thấy nhắc đến chi chuỵên status và chao đâu ! tui chơi ps2 ,ai biết mấy cái này bên đó chỉ cho với ! thank

12. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Xin thưa với đại gia:D là ai thích xài cheat thì cứ dùng thoải mái, điểm rank không hề bị trừ như mọi người nghĩ trừ khi dùng cheat spawn xe . Mỗi lần dùng cheat lấy 1 chiếc xe bất kì sẽ bị trừ 1000 điểm , còn khi sử dụng tất cả các cheat còn lại ( máu , áo giáp ,thời tiết...) đều không hề bị trừ , đó là chưa kể nếu dùng cheat Bigbang còn được cộng điểm khi những phương tiện đứng bên cạch phát nổ , ai không tin cứ về thử thì biết.
    Cách làm nv làm đầy thanh Chaos thì rất dễ : trước tiên gây sự với cop để kiếm 2 sao , sau đó nhận nv . Nhận nv rồi thì kiếm 1 chỗ nào đó núp tốt rồi bắn cop để tăng lên 3* , việc còn lại là chờ trực thăng của cop đến và nhằm vô trực thăng mà bắn ( dùng súng thường thôi chứ ko dùng rocket) , sau 1-2s thì thanh Chaos sẽ tăng 1 vạch ---> đầy trong nháy mắt. Nếu dùng cheat thì cực dễ , chỉ cần sau vài lần nhấn bigbang là mission passed!
    Ở phiên bản GTA SA cũng tính điểm như VC , có điều khi lấy 1 chiếc xe bằng cheat thì chỉ bị trừ 10 điểm chứ không phải 1000.

13. DJ_Devil_113

Các đại ca chơi GTA:L Vice city ơi! Cho em hỏi 1 chút...GTA:Vice city cs Apache không vậy? Em nghe nói có mà sao em kiếm mãi không ra!! Xin các đại ca chỉ dẫn giùm ạ!

14. DJ_Devil_113

Các đại ca chơi GTA:L Vice city ơi! Cho em hỏi 1 chút...GTA:Vice city có Apache không vậy? Em nghe nói có mà sao em kiếm mãi không ra!! Xin các đại ca chỉ dẫn giùm ạ!

15. DJ_Devil_113

Các đại ca chơi GTA:L Vice city ơi! Cho em hỏi 1 chút...GTA:Vice city có Apache không vậy? Em nghe nói có mà sao em kiếm mãi không ra!! Xin các đại ca chỉ dẫn giùm ạ!

16. DJ_Devil_113

17. DJ_Devil_113

18. DJ_Devil_113

19. Nô

Phantom, je t'aime pour toujours GVN CHAMPION ⚔️ Dragon Knight ⚔️ Lão Làng GVN

chời, chơi combo 6 bài liên tục => ghê wóa
    nó nằm ở trại lính, khi phá đảo xong VC nó mới xuất hiện, nhưng để lấy được là cả 1 vấn đề...

20. kenzshi

Apache lá cái gì thế vậy ?
    Em không biết .
    Nghe bạn này nói mới thấy lạ lạ. :-/
    Mấy anh sư huynh, làm xong tất cả nhiệm vụ rùi thì mình làm gì nữa thế vậy > Em hay đi giết người kiếm tiền à.
    Mấy anh nào cho em cheat tiền đi -----> em không biêt cheat tiền.
    Nếu không có cheat mấy anh cho em cách kiếm tiền lẹ cũng được????? Hihihihi.
    :D :-/ :D