[Hỏi đáp] Grand Theft Auto: Vice City - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi nam_boy_1234, 21/8/05.

1. Utopia

Utopia The Warrior of Light

anh em ạ!ko hiểu sao cái vụ lái thủy phi cơ khó quá?Anh em có kinh nghiệm gì giúp mình với!
    Cái nhiệm vụ của bọn Haiti cũng khó thí mồ luôn mình dùng cả trực thăng mà vẫn bất lực!lại nhờ anh em vậy!
    Có ai biết hình thù cái xe "streth" như thế nào ko?Mình đâng lượm xe cho Sun Yard

2. thaptuchinh419

thaptuchinh419 Youtube Master Race

Cái nhiệm vụ thứ ba của malibu khó quà àh !!!
    Game bắt mình đua xe với thằng hilary----không nhớ rõ tên !. Thằng đó lái xe nhanh quá !! Nếu các anh các bác có kinh nghiệm thì giúp đỡ xíu nha !!!!

3. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Với NV đua xe với thằng Hilary bác cứ chạy bình thường, nhưng tránh đừng chạy quá nhanh --> bẻ lái kô kịp sẽ đâm đầu vào tường, và cái này còn tùy thuộc vào "tay lái lụa" của bác nữa:D. Nếu ôm cua tốt sẽ thắng nó thui.

4. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

oài 3-:o đua chính diện ăn ko nổi nó đâu .cheat lên chiếc xe đua hotting gì ấy .lâu quá quên mất rùi .trong quá trình đếm 123>go là bạn phải cheat thật nhanh sau đó thoát ra nhảy lên chiếc xe đua đó ,bảo đảm ko ăn tên ấy thì quá tệ 3:-o

5. thaptuchinh419

Hix hix hix!!! Mình làm không được nhiêm vụ lái trực thăng điều khiển từ xa ! Mới làm đặt được hai cái thùng thứ tới thùng thứ ba thì đã hết giờ là 7 phút ! Hu hu có ai có kinh nghiệm khi làm nhiêm vụ này thì giúp mình nha !!!! Mình làm mấy rùi mà cứ hết thời gian quài àh !! hu hu ! Chỉ còn xong nhiêm vụ đó là sau hết tất cả các nhiêm vụ rùi ! Giúp mình nha các bạn !:D ... cám ơn ......

6. thanhdh

lái cái đó thì hơi mệt một chút thôi ,này nhé ,bạn cứ lái máy bay chạy lại đặt mấy quả bom trên thùng cho nhanh ,mấy tên bảo vệ thì cứ kệ nó ,đường ta ta đi thôi ,mặc xác nó ,rùi sẽ qua ,tui làm hoài hơi hồi hộp một chút vì sợ hết thời gian !

7. vicgame89

vicgame89 T.E.T.Я.I.S

Cái đó tui phải tập mất 2 ngày chỉ để qua nhiệm vụ đó đấy!
    Cái đó chỉ cần kiên nhẫn chút thôi, không có thủ thuật gì để qua nhanh đâu!

8. thaptuchinh419

Hi cám on mấy bác !!!!!

Còn quét này thì làm sao !!! Quest mà giết thàng Diaz đó !!! Khi tới nhà của thằng đó thì cửa chính của căn nhà bị khóa thì làm cách nào để mình lọt vô trong !!! ?

9. Seno_Alibaba

Seno_Alibaba Youtube Master Race

bác hỏi sao lạ quá .phải nêu rõ như thế nào thì mới hiểu đươc chứ .mình chơi đâu có thấy cái nào như vậy .?

10. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

Tất nhiên rồi bạn ah, có ai ngu mà đi mở cửa chính cho mình vào giết kô ? =))
    Bạn cứ đi vòng ra phía sau nhà, có cái hồ bơi ấy, đấy, đi vào, sau đó cứ từ từ mà đi lên cầu thang đến phòng hắn.
    Have fun #>:)

11. thanhdh

có phải cái vụ vào diệt thằng chi người campuchia đó mặc áo đỏ không :| vụ này mình đi cùng thằng bạn mặc bộ vét trắng ,đi vòng ra sau nhà ,ở phía các hồ bơi đó ,diệt bọn đàn em xong là vào nhà bằng lối cửa hậu để diệt thằng trùm này .công nhận thằng này giàu khém ;)) tiền vung vãi đầy két sắt ,đã thế trên sân thượng lại có một con trực thăng nữa .vụ này diệt đã nhất ,mà lại dễ nữa .;))

12. KimTra

KimTra Youtube Master Race

HungLOng oi
    làm xong hết nhiệm vụ chưa ????
    nếu xong thì gửi bản lưu lên nha.
    cho anh em chơi chung cho vui nha

13. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Ặc, bác gọi ai thế hả, nếu gọi bác Hung Long thì nên xem lại lời ăn tiếng nói dzới Admin đi, kẻo bác Hung Long nổi máu lên cho bác GOV thì khổ:D

14. BeLenBa

BeLenBa Youtube Master Race

Hè hè cái nhiệm vụ xử thằng Diaz đó dễ ợt ! Đầu nhiệm vụ là đứng ngoài của có 1 thèng bạn đi ô tô tới .... đưa cho mình khẩu aka và dzô nhà ..... thịt dần mấy thằng ở cửa rùi đi vòng ra đằng sau .... đi dần vào nhà .... nếu đi sai có thằng kia dẫn đường rùi ...... sau đó lên tầng 3 thì phải ..... lúc đó chỉ còn mỗi thằng Diaz béo phị và chỉ việc nã thẳng vào đầu nó cho đến chết ...... cuối cùng biệt thự đó là của mình ::) bé là bé ko xài aka mà bé xài shootgun bắn vài phát ngủm thằng béo lun ::)
    To thanhdh : các pác thệ thật , cái nhiệm vụ đua xe đó bé chỉ cần đua 4 lần là thắng thui mờ , chắc tại bé đua NFS quen rùi :lol: (mấy lần trước bé ko thuộc đường toàn bị đi nhầm ::)) ! còn cái vụ lái máy bay thì em chịu ... cuối cùng cũng vứt đấy qua làm nhiệm vụ khác ::(

15. thanhdh

tệ cái gi pa :| đó là do có người nói không chơi qua nên tui chỉ cho cách ăn gian đó thôi chứ :-w mà cậu bị gov rùi nói chi nữa :-" dùng clone vô nói tiếp đi .:|

16. thaptuchinh419

Khi mình ra mấy quán game thấy có vài người mặc đồ cảnh sát ! :-" Mình muốn mặc đồ đó nhưng không biết chỗ nào để lấy ? :D Xin hương dẫn giùm ! cám ơn

17. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Lạ nhỉ, trong Vice city làm gì có quán game nào nhỉ :-? . Nhưng nếu bác muốn mặc đồ cảnh sát thỉ việc chạy qua bên thành phố 1, rồi vào sở cảnh sát (ăn 2 sao) vào phòng đầu tiên bên trái, là phòng thay đồ đóa, vào đó bác sẽ thấy có 1 bộ đồ cảnh sát, thay đồ xong là hết sao:D. Bi giờ bác có thể đi ra đường hoàn rùi :cool: , không còn phải chạy nữa. Nhưng mặc đồ cảnh sát là ......... cho oai vậy thui, chứ chả được gì đâu, cho dù có làm NV truy đuổi cướp thì vẫn lên sao như thường :p . Mặc đồ cảnh sát này vào chỉ được mỗi cái: vào khu quân đội lấy trực trăng và xe Barrack không bị lính bắn cho tóe khói như mấy lần trước:D.

18. thanhdh

làm gì có quán game nào hả bạn :|..gtavc làm gì có quán game ..có phải bạn nói đến cái club ko thế ,ở đó thì lắm thằng công an hay là bộ đội vào nhảy lắm ,mặc đồ thì có thể cheat lên dùng cũng được :'>

19. thaptuchinh419

Mình nói kỹ hơn nha ! Mình đi ra ngoài mấy chỗ chơi game , trong đó mình thấy có vài người choi GTA Vice City >>> Chứ không phải trong game !!!! Hix hix hix ! :((:((

mình thấy mấy người chơi GTA Vice City . Có mấy người chơi - mặc đồ cảnh sát trong game !!!

20. thanhdh

ặc ........:-w sao bạn ko nói sớm chứ ,cái này chỉ có thể lấy ở cái sở cảnh sát ở thành phố thứ nhất thôi ,chổ này gần với cái cầu mà hai bên có cái bục để cho ta biểu diễn moto hay xe máy bay qua lấy tiền đó ,hoặc ko thì cheat lên một chặp là có bộ đồ công an ,bộ đội,fbi...mà ko báo trước là sẽ an toàn khi vào mấy điểm cấm đâu nhé :-"