[Hỏi đáp] Grand Theft Auto: Vice City - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi nam_boy_1234, 21/8/05.

1. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

to knight: mình làm nhiệm vụ và lấy bằng ở gta sa tốt rùi !!!!!!!!công nhận cái bằng này là khó nhất trong gta sa ....tui làm cả tháng trời ,cộng với cái làm nhiệm vụ lái máy bay đồ chơi bắn xe ở thành phố thứ hai .mất cả tháng trời mới qua được !!!!!!!!!cũng ko dễ ăn phải ko mấy bác !!!!!!!!!!!!!!còn cái dôdo trong vice city làm mãi vẫn ko được, cho dù dùng cheat !tức quá trời !!!!!!!!!!!!

2. tangin211

tangin211 Youtube Master Race

này bác Thanhdh ơi ở đây bàn về GTA VC mà sao lại có GTA SA ơ đây, sai chủ đề rồi bác ơi ,cái nào ra cái đó đừng port lung tung nhìn mệt lắm...

3. sonhht

sonhht Youtube Master Race

cho mình hỏi với cái nhiệm vụ dải tờ rơi cho hãng phim làm cách nào để qua được, mình lái cái máy bay đó khó quá.
    còn nhiệm vụ The driver thì mình nghĩ dùng cheat cho ô tô bay là mình qua được thôi
    ai chưa qua được thì thử dùng xem nhé

4. PIKEMAN98

PIKEMAN98 Mr & Ms Pac-Man

cho tui hỏi cái nv của bọn love juice(ban nhạc rock dó) lái khó wa' có bác nào chỉ tui cách lái ko sao cho bom khỏi nổ? help

5. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

nhiệm vụ này bạn lái xe chạy ra phía bờ biển, bên đó đường rộng và dài. khi nào bạn chạy đến phía bến cảng thì vòng xe lại là đựơc. chạy với tốc độ trung bình, không cần nhanh quá, khi nào cái thanh sign nó giảm xuống thì lại tăng tốc.

6. metal_slug6

metal_slug6 Donkey Kong

à tôi quên nói này nè cái diamanager của HB đó cái này down xe về công dụng lắm các bạn muốn không bị đứng thì luôn chuyển xe của gta vc vào đó nhớ đứng chuyển loại thư mục có file là ...col chỉ chuyển dff và txt được thôi.hiệu quả lắm đó.have fun

7. choithuxem1

choithuxem1 Youtube Master Race

trời ơi tự công mp exp cho mình kìa
    đúng là không bít xấu hổ :o

8. lonely_hero

lonely_hero Mr & Ms Pac-Man

Theo các bác cách kiếm tiền nào là nhanh nhất .Em xin mạo muội chỉ ra 1 cách xem có dc ko nhé.Đầu tiên ta đánh lệnh tăng là panzer sau đó ta ấn TAB để nhận nhiệm vụ. SAu đó ra ngay ngoài ,rồi ấn bigbang thế là dc tiền.sau đó lại ấn lệnh tăng sau đó lại ấn bigbang cứ như thế thì dc khối tiền.các bác nhớ cho em bít kinh nghiệm nhé

9. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

hx hx hiểu nhầm rồi. đó là cái sign của ALY thôi, MOD nào to gan bài nào cũng cộng vậy chứ.

10. lonely_hero

lonely_hero Mr & Ms Pac-Man

Em xem thằng bạn bốc xe taxi trông ngộ lắm.Lúc em chơi thì lại ko bốc dc thế mới lạ.Vậy muốn bốc xe Taxi như thế nào hả các bác

11. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

Chôm một cái taxi , bật nút nhận quest lên , cứ thế đi đưa khách.
    Còn nếu là bốc 2 bánh xe lên thì không cứ phải là taxi , những xe khác cũng làm được, nhưng phải khéo tay. Chọn bãi đất nào rộng để tập, rồ gaz, bẻ lái gấp, 2 bánh xe sẽ nhấc lên, cố mà lấy thăng bằng đừng để lộn tu hoặc hạ 2 bánh Nói chung tập 1 lúc sẽ quen. Những xe nặng thì dễ lấy thăng bằng , nhưng lại khó đạt tốc độ cao bốc được 2 bánh lên. Xe nhẹ dễ đạt tốc độ cao, nhưng phản xạ để điều khiển lại đòi hỏi cao hơn. Cứ thử vài ngày là ok hết :;)

12. =VTK=

=VTK= Mr & Ms Pac-Man

taxi bốc dc chứ, xong lv 12 nhiệm vụ taxi thì có bốc nhưng mà khiếp lắm, bay lên trời luôn á, bữa truớc bốc lên tự nhiên đáp trúng cái xe cảnh sát - lãnh 2 sao =))

13. Susubi_2005

Susubi_2005 C O N T R A

À mấy bác cho em hỏi với có phải là dùng Trainer nhiều thì bản GTA Vice city này sẽ bị lỗi đúng ko mà có cách nào sửa lỗi ko em dùng bản Trainer với 13 cái xong thì bị lỗi luôn ko vào được nữa

14. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

Có thể do dính virus, tỷ lệ trainer có kèm theo khuyến mãi vài loại virus là khá cao. Sửa thì chỉ có cách chắc ăn nhất là format cả ổ cứng, cài lại =))

15. vicgame89

vicgame89 T.E.T.Я.I.S

Cái nhiệm vụ the driver thì đơn giản lắm, chỉ cần qua mấy cái đầu rồi chạy xe ra sở cảnh sát gần đó, lấy cái trực thăng, leo lên để bay đến chỗ điểm hồng là xong à. Không cần dùng cheat gì đâu cho mệt.

Còn cái nhiệm vụlái máy bay rải tờ rơi cho hãng phim thì buộc bạn phải lái thôi vì ra khỏi máy bay là misson failed rồi. Chỉ còn cách là bay tập trước vài vòng cho quen đi rồi mới bay ra chỗ check point màu xanh để rải. Nhưng cẩn thận với cái bình xăng( tui có một kỉ niệm đau khổ là khi bay gần hết rồi thì hết xăng nên lao thẳng xuống đường à) -----> Vãi đau.......

16. Susubi_2005

Susubi_2005 C O N T R A

Hố hố thì ra là vậy hình như mình down về đúng dịp khoái mãi trojan thì phải :-" bác nào lấy trojan tui tặng vài con ko lấy tiền đâu :-"

17. 1s1k_d2006

1s1k_d2006 The Warrior of Light Lão Làng GVN

sorry vi may em khong viet duoc tieng viet em xin hoi lam cach nao de ban kem va dua pizza o gta vice city (nut nao)

18. giau_long_em

giau_long_em Mr & Ms Pac-Man

Cho tôi hỏi cách bo tiền cho gái như thế nào? bo ở chỗ nào? Cho tôi hỏi là ấn nút nào luôn nhé. Tôi chơi trên PC.

19. -=King of game=-

-=King of game=- Youtube Master Race

cho hỏi,trong forum của ALY có cái mod flycity thấy hay down về cài thử nhưng cài xong khi vào game lúc load nó báo lỗi và ko vào game được.Tui thử cài và đã phải setup lại cái gta 2-3 lần mà ko làm được.Ai biết thì chỉ cho tui với.Hay ai có mod nào về mod maps hay mà cài được thì up lên và hướng dẫn cho tui cách cài nhé

20. Susubi_2005

Susubi_2005 C O N T R A

À theo tui bít thì phải cài vào xong đó chọn đường dẫn đến chỗ đã cài bản GTA Vice city này mà vì lúc trước tui cũng từng làm như thế để chơi bản Ulitame Vicecity