Hỏi đáp mọi thứ (newbie post vào đây, ko lập topic lung tung)

Thảo luận trong 'FIFA Soccer' bắt đầu bởi red-devil, 2/6/09.

1. rapidash78

rapidash78 Youtube Master Race

chơi fifa13 sao mà ảo quá. Nhiều lúc không biết tạt kiểu gì để dễ đánh đầu. Máy nó tạt thì toàn dính đầu tiền đạo của nó. Ai bày em cách khắc phục bóng bổng với :((

2. Gover

Gover Youtube Master Race

Mình đang chơi ff13 trên ps2 nhưng sao phần be a keepper không chơi được vậy ? Chỉ có thể chơi vị trí thủ môn trong Kich-off còn trong các chế độ carrer thì nó không cho! Ai giúp mình với

3. convjtcon

convjtcon T.E.T.Я.I.S

các bạn cho hỏi làm cách nào để rê rắt bóng lắt léo trong này vậy không phải dùng special skills đâu nhé, mình có thử dùng r2 nhưng thấy không hiệu quả lắm

4. Trùm online

Trùm online Crash Bandicoot GVN CHAMPION

Trước giờ mình đá Pes, gần đây chơi chán nên down Fifa 13 chơi thử thấy cũng oke. Tuy nhiên có 1 điểm cực kỳ khó hiểu và khó chịu là khi 2 đội hòa nhau đá penalty thì nó không cho chọn taker, không cho sắp xếp thứ tự đá. Sau khi 2 đội hòa nhau (sau hiệp phụ), nó hiện lên bảng Match Fact. Enter 1 phát nó nhảy ra đá penalty với thứ tự random luôn 8-}

Mình mới chơi Fifa nên không biết có phải đây vốn là đặc trưng của dòng này (vô lý) hay là bug nữa. Mong các bạn chỉ giáo :>

5. khalala

khalala Youtube Master Race

:8cool_tire: Ai ở sg hứng thú ra tiệm ps3 đá fifa 13 cafe cafao thi pm tui. Cái diễn đàn chán bỏ xừ!

6. kain_vk

kain_vk Youtube Master Race

cho mình hỏi trong fifa 11 đang dốc bóng (chạy nhanh ý) thì bấm gì để dừng lại ? mình mới chuyển từ pes sang fifa thấy nó cứ chạy là chạy k biết dừng lại thế nào hết

7. chianhuynh

chianhuynh Youtube Master Race

các bác cho em hoi FIFA online 3 sao mà máy em chơi không được, có kết nối Garena rồi

8. conan_pika

conan_pika Youtube Master Race

Em chưa biết chơi trò này, giờ muốn chơi thfi bắt đầu từ đâu ạ?

9. bboyngochiep9xx

bboyngochiep9xx Youtube Master Race

Mình bị lỗi này có bác nào biết thì chỉ mình cách fix với, mình đã thử rất nhiều các bản FIFA 07 trên mạng mà vẫn ko thể nào chơi đc, trước kia mình vẫn chơi ngon lành.

Khi click đúp vào biểu tượng để vào game thì nó chỉ hiện ra cái biểu tượng này sau đó biến mất. Bình thường sau khi xuất hiện biểu tượng đó là nó vào game :)

Mình vẫn vào được FIFA08 và vẫn chơi được bình thường, nhưng mình vẫn thích chơi FIFA 07 hơn ;))

10. Legall_1351991

Legall_1351991 Persian Prince GVN Veteran

Fifa 13 đã có cách chống crash khi chơi Career mode chưa vậy :2cool_sad:

11. nguyenhuy201289

nguyenhuy201289 Youtube Master Race

cho mình hỏi cách cài đặt và update fifa 14 đi bác

12. Nển Nê

Nển Nê Mr & Ms Pac-Man

cấu hình ff 14 ntn nhỉ mọi ngừi
    cấu hình máy mình chip e7400 ram 4gb vga 9800gt sao chơi giật thế nhỉ hic

13. huy254

huy254 C O N T R A

cho e hỏi ff14 đã có bản crack chuẩn ko bị lỗi, chơi ổn định chưa à

14. zenky1719

zenky1719 Á Hậu TG đi khách 11k GVN Veteran

Có ai có phần mềm nào chỉnh sửa save file cho Fifa 13 không cho tớ xin với :5cool_ops:

15. haidangtm

haidangtm Waiting to respawn GameOver

lại là lỗi vì chưa đủ số bài quy định chăng???:5cool_beat_plaster:

16. rongtaign

rongtaign Youtube Master Race

Cấu hình thế mà còn giật thì quét virus đê, tôi máy yếu hơn mà chơi ngon lành

17. ledanghoang

ledanghoang Youtube Master Race

Các bác cho em hỏi làm sao để thay đổi đội hình mặc định khi ra sân của một đội bóng nhỉ. Em cài moddingway patch rồi thì đội hình ra sân của man city tiền đạo là negredo với jovetic. Mà em thích Aguero hơn vậy làm sao để thay đổi cho mỗi lần chọn đội chơi (kick off) là nó mặc định đội hình như vậy
    Thanks các bác nhiều

- - - Updated - - -

Chơi Cr**k v5 đi bạn. Mình chơi không thấy bị lỗi gì nữa :D

18. kurubi

kurubi Youtube Master Race

Cho minh hỏi sao không thấy topic download các phiên bản của fifa đâu hết vậy. Mình muốn download fifa 2014 mà không thấy topic nào cả.

19. zimoon

zimoon Youtube Master Race

Tình hình là mới tập đá fifa 14 mà gà cái vụ chuyền vs sút bóng quá. Hồi trước máy cùi đá toàn mấy cái fifa lởm lởm di chuyển kiểu 8 hướng giờ máy ngon chuyển 1 phát lên fifa 14 di chuyển kiểu 360 độ thế này khó sút và chuyền quá. Rõ ràng chỉnh hướng ngon ngẻ rồi mà toàn sút với chuyền thẳng tắp đi đâu thôi ah. Bác nào pro hướng dẫn e cái vụ này với. Có clip thì càng tốt ạ.
    P/S: e lần đầu tiếp xúc với fifa 14 nên còn gà lắm mong các bác đừng gạch đá

20. Hoangminh294

Hoangminh294 T.E.T.Я.I.S

Mình cài FF14 crack ở link này nhưng cài xong click vô chơi thì bị lỗi 0xc000007 thì làm sao h?? Hỏi Gú-gồ sá-mà thì thím ấy chỉ ra bao nhiêu link kêu cài lại win.. Ai bị rồi chỉ phát, h cài lại win oải lắm.. @@