Hỏi đáp mọi vấn đề về PSP - Chú ý trang 1

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi tikger, 26/10/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Sharius

Sharius SPARTAN John-117 GameOver

mình nghe nói là có cách để online bằng PSP thông qua cổng ad hoc j đó của PS3, vậy thì nếu mình làm thế thì ngoài PSP và PS3 ra còn có cần thêm phụ kiện gì nữa không thế: như là dây nối PSP với PS3 chả hạn, với lại nếu mình xài CFW thì có được không bởi mình nghe thấy bảo là cổng adhoc sử dụng qua hệ thống PSN

2. r0z0z

r0z0z Donkey Kong

Máy tớ 3k GEN C vừa down FIFA 11 của karjn , khi vào game thì bị màn hình đen , làm sao khắc phục . Pót lại để đc giúp đỡ cách của bác warious k được dù sao cũng cảm ơn .

3. jonhny_walker

jonhny_walker Mr & Ms Pac-Man

rút thẻ nhiều là bị như vậy hả anh?mà corrupt là gì thế?em gà nên mong các anh chỉ bảo tận tình với.mà em ra xgame va hotgame rồi không thấy có bảo vệ cho fat.có mỗi slim thui.ngoài chỗ đấy ra còn ở đâu có nữa không anh.thank anh nhiều

4. r0z0z

r0z0z Donkey Kong

Chơi Online đây http://forum.gamevn.com/showthread....oi-PSP-Online-qua-XLink-Kai-chi-bang-day-USB-

5. Sharius

Sharius SPARTAN John-117 GameOver

cái xkai đấy bắt buộc phải xài Gen d à cậu, mình là m33 có được không

6. r0z0z

r0z0z Donkey Kong

Mình chịu cậu hỏi ngay trên topic đi .

7. rongtuchien

rongtuchien C O N T R A

Cho tớ hỏi, trước h máy tớ 3k gen C full chơi game rất bt, dạo này ko hiểu sao mà đang chơi ys seven thỉnh thoảng lại tắt phụt 1 cái, phải hack lại từ đầu. Ai biết cách fix chỉ giùm, thanks :D

8. hungcan

hungcan Youtube Master Race

Mình muốn cài CWCheat để chơi cheat trong game nhưng ko bik làm sao . Có bạn nào chỉ mình cụ thể cách cài , bản nào mới nhất . Làm ơn hướng dẫn cho mình nha !

9. ditetaobao

ditetaobao Youtube Master Race

cho em hỏi dùng gameboot thì có bị brick không ạ,mà em xem hưỡng dẫn chả hiểu gì cả,không biêt vào R flash0 như nào

10. warriosbest

warriosbest SPARTAN John-117

Rút thẻ --> cắm vào đầu đọc thẻ -> cắm vào PC - trong quá trình chuyển dữ liệu mình có lỡ chạm tay vào vùng cấm thì phải 8-}

corrupt = hỏng dữ liệu trong thẻ -> phải format lại thẻ rùi copy dữ liệu vào lại

Mình chơi vẫn ngon - mà có để hack ko thế ?

nghịch trong flash0 linh tinh bị thành gạch đó - đừng dại ^^

http://forum.gamevn.com/showthread.php?693861-CWCheats-The-First-Universal-Cheat-for-PSP-

Chịu khó search kĩ ở ngoài trước khi hỏi nha ;))

Chỉnh sửa cuối: 28/10/10
  11. MonkeyHanu

MonkeyHanu Mr & Ms Pac-Man

Máy PSP 3K mới mua 3 tháng thẻ 8G bán giá 4tr dc ko nhỉ... Đang kẹt wa'.....

12. thangcb

thangcb Chutik Chào Buồng GVN CHAMPION Lão Làng GVN

Mọi người cho hỏi hiện có 1 em PSP Red 2006 OFW 3.73 , ko biết em nó hạck full được ko và làm thế nào để check nếu máy là main TA-088v3 ?

Thanx rất nhiều

13. warriosbest

Tùy theo tình trạng của máy - còn bao nhiêu % - xước, bẩn v...v - thẻ 8gb loại gì supported hay ko supported - của hãng nào

14. tieumalanh

tieumalanh Mr & Ms Pac-Man

mấy pro ơi giúp với mình lỡ làm rớt cái thẻ nhớ 8 gb giờ nó bị hở 1 góc khó nhét vô máy nhét vô dc thì chỉ hiện gam cũ vẫn chơi dc còn game mới thì ko hiện giờ phài làm sao hic hic

15. MonkeyHanu

MonkeyHanu Mr & Ms Pac-Man

Mua về dán màn hình liền.. mua cái case nhựa và dán cái skin nó lên máy lên... Do cái skinn 2K nên dán đè vòng sắt lun.. kỉu này ko trầy vòng \:D/ nếu tháo dán ra hết chắc dc 97%... Thẻ support Magic BH 5 năm 1 đổi 1... Tặng kèm 1 thẻ 32Mb Zin chuyên hack
    Giá 4 tr dc ko bác =.=''

16. thandieu2008

thandieu2008 T.E.T.Я.I.S

có ai biết cách tháo toàn bộ máy PSP fat ko :D,đang bị kẹt con vít:(,mà mấy cái gai xung quanh vít bể hết rồi nên phải tháo máy để đụt ra :(,cái lỗ vít dưới nút càng L ấy :(

17. tieumalanh

tieumalanh Mr & Ms Pac-Man

em format thẻ giờ chép game mới dc rùi nhưng game mới chép lại nằm ở dưới lúc trướ thì ở trên làm sao sửa lại như cũ vậy mấy pro giúp với

18. W0rldGame

W0rldGame Youtube Master Race

Bạn phải có cục pin pan thì mới biết dc bạn ah ! n thường thì n~ cái FW 3.73 là hack full dc ! nếu không hack dc thì pm M nhé m chỉ cách cho ! Y!M zingxuvn123

---------- Post added at 19:39 ---------- Previous post was at 19:38 ----------

ốc bạn bị trờn rồi thì chỉ còn cách bẻ ra thôi bạn ah! bẻ khéo ở chân cái nãy ốc máy ấy ! nói chug là rất dễ hỏng vỏ :)

19. lewinus

lewinus T.E.T.Я.I.S

Cho hỏi pin tháo ra để lâu có tự xả ko vậy mọi người (PSP1000) ?

20. warriosbest

Chắc ổn đó :-* - tiếc là mình mua con psp3k 4tr7 thẻ 8gb rùi :)

Mình cũng vậy nè ;))

-> máy bạn phải set giờ đúng -> games iso/cso sẽ có creation dates/times chuẩn -> copy vào psp nó sẽ xếp file đc tạo gần nhất -> ở trên -> và file đc tạo lâu nhất -> ở dưới

oR có thể dùng software SetFileDate 2.0
    Download: http://rapidshare.com/files/250137485/setfd20.zip
    Down về cài - chạy -> chọn thẻ nhớ - chọn ISO -> set lại date/times creation cho games - và nhớ set dates/times ở psp chuẩn nha :D

Chỉnh sửa cuối: 28/10/10
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.