Hỏi đáp mọi vấn đề về PSP - Newbie đọc chú ý trang 1

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi tikger, 31/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. congtao

congtao Mario & Luigi

ko đơn giản đâu, bởi vì ko có cái UMD nào hết
    còn cách nào khác ko vậy???

2. helltalein

helltalein snake, snake, snaaaake

Vậy thì mình xin chào thua..................

3. veveve1

veveve1 T.E.T.Я.I.S

Hình như giá ngày này là 150k thì phải bạn ở đâu nên tìm hiểu kĩ trước khi dùng ha ha
    Đồng tính 2 chân 2 tay vs bác

Theo m` thì bạn thử formart flash 1 xem sao
    đwgf nhìn nhầm 1 thành 0 nhá

4. congtao

congtao Mario & Luigi

chán thật, mấy 2k, từ trước giờ chơi game bình thường có bị gì đâu, sao mấy ngày nay giở chứng, giờ chỉ có xem phim là ko bị gì hết, còn chơi game thì nó tự nhấn "home" hoài
    format flash 1 như thế nào, chỉ luôn đi, có nguy cơ bị brick ko?

5. veveve1

veveve1 T.E.T.Я.I.S

HOk bạn àk!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Hóa ra là ông anh up film 18 đc đó congtao

6. kgta_ftu

kgta_ftu The Warrior of Light

Cố gắng kiếm 1 cái UMD là tốt nhất!!!! UMD demo tầm 100k đổ lại thôi mà!!!

Vào Recovery mode để format!!!! 1 thì ko có khả năng nhưng 0 thì có đấy cậu!!!

Chỉnh sửa cuối: 8/9/10
  7. veveve1

veveve1 T.E.T.Я.I.S

Hâm mộ bác quá làm mod bên pspvn mà giờ em mới bik

8. LILDEEking

LILDEEking Mr & Ms Pac-Man

Cho mình hỏi cái này, trưa nay mình vẫn lôi con PSP ra xài bt, nhưng để ý thấy đồng hồ sai giờ, mình vào setting để chọn chỉnh thời gian, mà khi vào mục chỉnh tời gian thì máy báo lỗi code j j đấy, rồi nó ra màn hình xanh dương có nhiều đoạn chữ, mỗi đoạn là mỗi thứ tiếng, sau đó tự restart lại. sau khi restart thì máy mình bị thế này, trc kia ở XMB thì X là chọn, O là thoát thì giờ O là chọn còn X là thoát, có ai biết cách đưa máy về bt thường ko, giúp mình với, thx nhiều nhé :):):)

9. ltminh6793

ltminh6793 Mario & Luigi

mình vào gamestorrent down game mà sao dùng flashget ko down được file torrent nhỉ? để cắm cả tiếng vẫn 0%

10. warriosbest

warriosbest SPARTAN John-117

Dùng Utorrent ý - nếu ko thấy down thì chắc mí cái tracker bị die - hoặc ko có seed :P

11. kgta_ftu

kgta_ftu The Warrior of Light

Vào Recovery mode tìm regetrty hack rồi đổi trong đấy cậu ah.

12. LILDEEking

LILDEEking Mr & Ms Pac-Man

Làm đc rồi, thx bạn nhiều nhá :bz:bz:bz

13. hoangminh017

hoangminh017 Mr & Ms Pac-Man

Mấy bác cho mình hỏi sao 2 hom nay mediafire có bị lổi hay ko mà sao mình vào dow game hay phim diều chả dc?

14. shuumaikoyuna

shuumaikoyuna Fire in the hole!

1K bền rẻ chắc chắn, và 1K chắc chắn là hack full được hiện tại kô có thằng 1K nào phải hack hen
    2K mỏng nhẹ có 2 đời main 1 đời trước cũng hakc full được giống 1K còn 1 đời ra sau main TA0083 chưa hack full được phải xài hack hen giống 3K
    còn về chơi game thì 2 thằng có thể nói tốc độ bằng nhau hết,đều chip 333,nếu có bảo chơi game giật thì chỉ do thẻ lởm hoặc để chip thấp còn cả 3 đời 1K 2K 3K tốc độ chạy game nó như nhau

---------- Post added at 08:50 ---------- Previous post was at 08:46 ----------

bệnh của MF nó thế thì chịu nó chứ sao,1 vài hôm sau nó lại down được bt,toàn down free hết mà đòi nó lúc nào cũng ổn định được sao

---------- Post added at 10:34 ---------- Previous post was at 08:50 ----------

conmment lai nhé M33-6 chính là bản 5.03 gen C bị đổi tên do 1 nhóm khác (mà mọi ngừoi gọi là Nga ngố gì ấy) lấy của nhóm hack Gen đổi tên lại đó,và vì vụ đó yahiro hay yashiro chả nhớ người làm ra bản bản hack Gen C tuyên bố thoái lui và từ tháng 1 năm ngoái đến giờ anh em chưa cóa bản hack mới hơn >''<
    nhớ hồi mới lên topic nhóm hack gen còn làm, trong tháng 11 ,12 ra từ bản 5.50 A rồi B rồì D,còn 50.3 hen cũng ra liên tục A đến C trong vòng có 1 tháng,từ lúc nhóm đó bị ăn cắp bản hack đến giờ gần 1 năm mà có thấy nhóm nào làm bản hack mới đâu

Chỉnh sửa cuối: 9/9/10
  15. Cau2CJ

Cau2CJ Legend of Zelda

A nói đúng lắm :D Nhưng mà e nghe nói do RAM FAT là 32MB trong khi Slim là 64MB nên load game chậm hơn.Vậy có đúng ko a:-/

16. shuumaikoyuna

shuumaikoyuna Fire in the hole!

xài qua fat với 3K chứ chưa xài qua 2K nhưng thấy việc load game của nó nói chung chả khác gì nhau,nhanh hay chậm do game và do thẻ thôi,có nhiều khi chơi MH với thằng em mà cho nó xài con fat nó vào game trước mình
    việc load chậm hoặc chơi game giật thì mình đã từng bị với 1 vài game khi đó xài thẻ thường thì chơi như fan 7 hay bounty huond thấy giật lúc nhiều quái,lúc mua thẻ mack 2 thì hết giật
    nói chung 1 dong máy và game nó làm chung cho 1 dong đấy khác đời mà phần cứng giống nhau thì không phải lo,cậu nên mua theo ý thích cảm quan,thích xài mỏng nhẹ hay bền chắc (nói thế thì cũng kô pahir bảo 2K hay 3K kô bền đâu nhé,do cảm nhận thôi) của mình,nói chung 3 đời 1K 2K 3K cấu hình nó thì xêm xêm bằng nhau ,có chăng chỉ có thằng GO là chip 480 thì may ra bảo nó nhanh hơn tí mà thực ra nó nhanh hơn thì cũng 1 phần do nó xài bộ nhớ trong kô phải đọc thẻ như các đời trước
    nên kô phải lo về cấu hình đâu,game thì nó làm ra cả 4 đời đều chạy ổn thôi,mua máy thì chỉ tùy theo ý thích,thích hack full hay xài hen cũng đươc và điều kiện kinh tế của câu :)

17. voidness

voidness The Warrior of Light

^ mình dông ý . Cái tốc độ chạy game của psp là do thẻ thôi . Còn load thì máy nào cũng như nhau :)

18. libra_dmg

libra_dmg T.E.T.Я.I.S

máy xài CFW có vào dc PSN ko nhỉ , có lo bị ban giống như PS3 hay Xbox360 khi live ko :|

19. Cau2CJ

Cau2CJ Legend of Zelda

Oh vậy chắc nên mua 1 cái PSP Fat với cái thẻ "cịn" là ok :D.Nhưng mà e ở TPHCM thì nên mua thẻ xịn ở đâu? Thẻ màu đỏ với thẻ mark 2 thì nên mua thẻ nào?
    A cho e hỏi là máy mua về nên dán keo xe toàn thân hay là dán miếng dán màn hình hay là cả hai cái luôn ah?

Chỉnh sửa cuối: 9/9/10
  20. veveve1

veveve1 T.E.T.Я.I.S

HCM lên 5giay bạn àk Fat cũng rẻ thôi!

cần psnlover bên 2pic homebrew plugins kìa

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.