Hỏi đáp mọi vấn đề về PSP - Newbie đọc chú ý trang 1

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi tikger, 31/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. libra_dmg

libra_dmg T.E.T.Я.I.S

ko có cái psnlover đấy thì ko vào dc hả bạn , hay vào dc mà bị ban :-? . vào dc PSN rồi thì có thể down mấy cái miễn phí trên đó ko vậy

2. kgta_ftu

kgta_ftu The Warrior of Light

Ko có vẫn vào dc với đk máy cậu là OFW 6.31. Còn down mấy thứ free ko bh sony baned đâu.

3. shuumaikoyuna

shuumaikoyuna Fire in the hole!

thẻ mack 2 tốc độ cóp của nó giao đọng tỏng tầm khoảng 5m/s,cái này đang xài thấy chơi game ổn không giật,còn thẻ màu đỏ nó đề là HG thì tốc độ cao hơn khoảng 7m/s,cái này chưa xài nhưng chắc chắn là ổn hơn thằng kia :)):)):))(cũng tính đổi HG nhưng xài mack 2 thấy cũng ổn nên chưa muốn đổi len HG)
    còn dán thì màn hình chắc chắn phải có để chống xước còn dán máy thì tùy thích thì dán kô thích thì để con máy màu nhựa nguyên bản cho đẹp
    khoe hàng tí (tốn 200K:|:|)
    [spoil][​IMG]
    [​IMG][/spoil]

4. duc_anh82

duc_anh82 Youtube Master Race

Cho mình hỏi chỗ nào copy game vào ổ cứng giá tốt nhỉ? Mình muốn copy vào ổ cứng để về chơi dần. :D

5. hminhbao

hminhbao Legend of Zelda

tự tải về cũng được mà bạn :D copy thì qua mấy tiệm game tốn 5k hay 10k 1 game gì đó :D hoặc nhờ bác nào trên gamevn ở gần nhà copy cho :)>-

6. shuumaikoyuna

đang hỏi cop vô HDD cơ mà,tính thế nào mà 5-10K như cóp game lẻ thế,cái đấy tính tùy nơi giao động khoảng từ 1k đến 3k 1GB dung lượng,ở hà nội thì qua lý nam đế có 2 hàng chuyên cóp game 91H và 27 hay 29 ấy kô nhớ,kô thì vào game center ngay đó hỏi xem có cóp game vô HDD kô,trước thì thấy có cóp nhưng giờ kô biế ôcnf cóp kiểu đấy kô
    mà cóp game lẻ mới lên giá rồi 7K 1 game \:D/\:D/\:D/,trước chỉ thấy mỗi hotgame nó cóp game là lấy 10K chứ chả nơi nào khác lấy 10K cả

7. hminhbao

hminhbao Legend of Zelda

hehe :D cả đời toàn ngồi cắm máy download game nên chả đi copy bao giờ :D thấy giá trên halo đợt coi là 10k 1 game :))

8. quan.92

quan.92 Youtube Master Race

máy mình 3k 5.03 gen C nên chỉnh phần GEN VSH MENU như nào để chơi tốt các game

9. duc_anh82

duc_anh82 Youtube Master Race

Sáng nay vừa copy ở số 3 Hàng Mành 10k/game đấy cả nhà ạ. Mình muốn copy để có dữ liệu game cũ thỉnh thoảng chơi lại. Game mới thì từ bây giờ sẽ down (Mình mới có PSP thôi :D)

10. kgta_ftu

kgta_ftu The Warrior of Light

Mình lưu ý cậu trc là ko phải lúc nào file save cũng chạy trên dc trên mọi FW đâu đấy!!!!

11. shuumaikoyuna

qua lý nam đế mà cóp,cái hàng số 3 hàng mành đó chuyên mông máy mà cóp game thì cũng đắt nữa,đúng là mình quên mất hàng đấy nó cũng cóp game 10K
    trước tìm mua máy qua đấy hỏi nó đưa 1 con 1K mà mông lại xong nó bảo hàng mới 99%,nhấn nút thì cái bộ đệm tàu mình không lẫn vào đâu được cứng cứng khó nhấn,đợt đấy PSP hack full đang hiếm 1K toàn 2m đến 2,5m mà nó bảo mới 99% nó đòi có 1m4,zông thẳng chả bao giờ qua lại cái hàng đấy nữa

12. hell95

hell95 Mr & Ms Pac-Man

Nếu chơi ở chế độ ko pin (cắm sạc ấy) thì có ảnh hưởng gì đến máy ko mấy bạn.

13. Iwase Taketo

Iwase Taketo Dragon Quest

Không ảnh hưởng đến máy nhưng nó ảnh hưởng đến pin. Sẽ làm cho pin bạn mau chai
    Mình bị rồi :((:((:((. Bạn đừng nên làm vậy nhé !

14. giahuypro

giahuypro You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

Có nghe rõ họ hỏi gì ko vậy, họ nói là họ ko bỏ pin vào máy mà dùng sạc làm nguồn mà :-w

Bạn Tri thân mến ;)) Nếu như thế cũng ko sao nhưng ko an toàn so với chơi bằng pin, nếu lúc mất điện thì sao ;))

15. warriosbest

warriosbest SPARTAN John-117

:) cái đó thì phải chịu rùi =)) - muốn chơi = sạc thì phải chấp nhận số phận - đen thì qua đc 1 đoạn đánh trùm khó vật vã chưa kịp tới chỗ save nó phụt 1 cái ;;) - đỏ thì chơi 24/24;))

Vẫn chưa mua PSP vì vẫn đắn đo vụ lấy link kiện tàu lắp vô máy rùi bảo new :-ss

16. veveve1

veveve1 T.E.T.Я.I.S

Tốt nhất là cậu mua con Fat sĩ máy mới làm j`
    Khi nào đi mua thì có thể kiếm cậu nào nhiệt tình mua cùng
    Nói thế giờ m` chhia tay Sony đây
    đã kiếm đc con ppc nhwng chwa có psp

17. progesco1203

progesco1203 Youtube Master Race

cho mình hỏi nếu mua game trên psn và chuyển qua psp bằng media go thì sau này nếu copy file game vào máy tính thì có thể copy trở lại psp để chơi dc ko :-/

18. warriosbest

warriosbest SPARTAN John-117

Thì từ trước đến nay chả dùng 2nd bao giờ cả :P
    chắc lần này mua ở shop bác Việt thui;;)

19. Cau2CJ

Cau2CJ Legend of Zelda

Oh đẹp thiệt nhưng mặt đĩa nếu khớp luôn thì chuẩn.E đã mua dc e FAT text thử thì thấy tốc độ load game ko khác gì Slim (Mặc dù trước đó có xài nhưng vì 1 số vấn đề nên đổi e này để dư tiền tậu thẻ vip :D)

20. libra_dmg

libra_dmg T.E.T.Я.I.S

bác nào có nhiều game psp ko cho em qua cóp nhờ phát , ngồi down dc có khoảng 20GB =.= , mà toàn mấy game ps1

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.