Hỏi / Đáp mọi vấn đề về Warcraft - Lính mới vào đây.

Thảo luận trong 'Warcraft' bắt đầu bởi K249, 27/11/07.

1. denny_2x10

denny_2x10 The Warrior of Light

Bạn làm ơn cho mình link được không :) mình toàn tải bản nó ghi là frozen throne nhưng lúc cài chỉ có mỗi RoC thôi

2. _tear_

_tear_ The Warrior of Light

Ngay dưới topic này có bản upload của bạn skull đó : http://forums.gamevn.com/showthread.php?503351-Warcraft-III-Full
    Bạn kéo xuống phía cuối #1 có link đó nếu đã có bản ROC rồi thì giờ bạn down bản frozen throne thôi . Sau khi cài đặt đầy đủ thì bạn update patch tùy theo bạn muón chơi cái gì .

3. lovelonlac

lovelonlac Mr & Ms Pac-Man

chào mọi người , em vừa mua đĩa new xịn ( 2key )war3 + extension TFT lun . Vấn đề là , sau khi cài 2 đĩa , version đang là 1.21b , em tìm ko thấy file BNUpdate.exe để update lên mới nhất . Cái lên đây tải cái 1.26a . ............. Cuối cùng cũng Không vào dc Battle.net ( thử hết server lun ) ????????? H e phải làm thế nào ???? cám ơn

4. denny_2x10

denny_2x10 The Warrior of Light

Các bác ơi cho em hỏi sao em bỏ map JDay199b.w3x vào folder download mà vào game cứ chọn map xong bấm create game thì nó lại ra chỗ chọn map là sao ạ

5. _tear_

dday chơi trên patch 1.23 đó . Còn bạn đang xài patch mấy ? Nếu trên 1.23 thì bạn down patch dạng rar bỏ vào thư mục war giải nén đè lên là dc

6. djdangphu

djdangphu Donkey Kong

Chào các bro,

Chuyện là trước đây Em chơi DDay với mấy bạn của Em qua GameRanger. Lúc trước chơi bình thường lắm, không có chuyện gì xảy ra. Nhưng tự nhiên mấy ngày hôm nay Em bị cái lỗi là mỗi khi vô game là nó báo "Frozen Throne has stopped working" và khi vô trong thì Em không thấy host của bạn Em đâu cả.... nên ko chơi được. EM đã cố thử nhiều lần nhưng vẫn bị. Game thì chơi Offline được, nhưng khi mà nối mạng chơi là bị, xin các bro nào là cao thủ giúp Em về vấn đề này với...

Em sử dụng WINDOW7, 32 BIT. Đây là video lỗi của Em, các bro xem giúp Em với nha.
    http://www.mediafire.com/?75if2bwc7pg6h8c

Em xin cám ơn các bro.

7. djdangphu

djdangphu Donkey Kong

chưa có cao nhân nào giúp Em àh.... help me please.....

8. LFerryT

LFerryT Legend of Zelda

có ai cho mình hỏi làm sao để tank được hồ máu vậy

9. nortman9x

nortman9x Youtube Master Race

Các bác cho em hỏi
    Em chơi war3 cả năm nay vẫn bình thường tự dưng hôm nay nó hiện thông báo "Warcraft III was unable to intialize DirectX. Please ensure you have DriectX 8.1 or newer intalled and that your display drivers are current. DirectX may be found on your Warcraft III install CD under Options." Các bác giúp em với ! E dùng win7 32bit , DirectX 11.

10. sherm300

sherm300 Youtube Master Race

ai cho minh xin lệnh của map CastleFightES với

11. gachoi_game

gachoi_game T.E.T.Я.I.S

Các bạn cho mình hỏi. mình vào GG rồi chạy war. nhưng vừa vào war 1 lúc thì nó toàn bị dis ra vì lỗi là xử dụng hack @@

mà rõ ràng mình ko cài HM hay các loại hack gì đó.

ai biết lỗi chỉ mình với nhé

12. maikhoamkv

maikhoamkv Legend of Zelda Lão Làng GVN

mình là lính mới nên mấy a cho e hỏi: file mdx là file gì vậy các a??? và có chỉnh sửa file này được ko? nếu chỉnh sửa được thì các a làm ơn cho e xin chương trình chỉnh sửa file mdx với!!! vì e toàn thấy trong file mpq toàn là file mdx ko àk!!!e muốn mod Warcraft đó mà!!giúp e với!!!

13. shadowfiend1

shadowfiend1 Youtube Master Race

ai cho mình hỏi map " Reapers Arena: FT Ed BetaV1.5 " can` gi` de~ nhap. va` ma~ nhap. la` gi`
    neu' co' luon map 1.37 vs 1.38 luon thi tot' hon
    thx may' ban truoc' nhe'

14. mrhuynhtiendat

mrhuynhtiendat Youtube Master Race

mấy bác cho em hỏi trong DotA hình như có 1 secret item giấu ở đâu đó phải không? tại em nghe có mấy thằng bạn nói vậy?

15. ThanatosII

ThanatosII Crash Bandicoot GVN CHAMPION ✟ Grim Reaper ✟ Lão Làng GVN

Lâu quá ko chơi War III, giờ mới cài lại và update lên 1.26 thì chơi dc DDay phiên bản bao nhiu vậy các bác ?

16. _tear_

Ở kế room nó có ghi mà . Đa số chơi 19.9b là nhiều nên bạn xài patch 1.23 đó. Nếu h là 1.26 muốn down xuống 1.23 thì bạn down patch dạng file rar bỏ vào thư mục war giải nén đè lên là xong.

17. NET79b

NET79b Youtube Master Race

cho mình hỏi down map melee ở trang nào

18. quoctin1992

quoctin1992 Youtube Master Race

Cho mình hỏi là ở map 8 Hero Siege (link: http://www.epicwar.com/maps/11221/) mình không biết làm thế nào để sử dụng được secret heroes?(Những con hero lv 10 ở bên góc phải trên của mini map)
    Cảm ơn

19. chaoban0

chaoban0 Youtube Master Race

có ai bik tên map nài ko, map nài phiên bản 35-50 ấy, map nài có 4 team cứ 1 khoảng thời gian nó lại ra boss ở giữa[​IMG]

20. ManhHieu95

ManhHieu95 Youtube Master Race

hay , doa .....................30 chart