[Hỏi-Đáp] Những vấn đề rắc rối trong Blade And Soul

Thảo luận trong 'Blade And Soul' bắt đầu bởi Keni_, 2/12/13.

1. bahamut3000

bahamut3000 Legend of Zelda

Em troll hắn thôi bác, có hiện tượng khoe đồ mà, ko lẽ tier 9 mà chưa từng thử click vào reset mấy cái lỗ ở vk :9cool_canny:

2. hazymoon93

hazymoon93 Donkey Kong

em có click rồi nhưng ko để ý mới lại lúc đó còn lv thấp còn bây giờ em f full gem lên ko có thử qua chả mấy hôm trước mở cai hòm daily nó ra ai biết đc nó là cái gì người ta mới chơi cứ đổ thừa:3cool_adore:lần sau ko đùa kiểu đấy nha tý nữa ng ta đáp đi 4v5 may à xem qua bác bên dưới ko tý toi:6cool_ah:

Chỉnh sửa cuối: 20/1/14
  3. quanglongquý

quanglongquý Mr & Ms Pac-Man

nghe vui đấy chứ :4cool_hungry: kiểu này đánh hoài luôn:3cool_adore:

cơ mà mình không muốn cầm hai ba thanh gì đâu, mình chỉ muốn cây đoản kiếm dài được như kiếm của blademaster thôi, kiếm hiện tại như căm tăm hay con dao mổ lợn ấy :4cool_confuse:
    mình down Umod từ đầu rồi mà không biết sài, bạn chỉ mình với

bạn cày thêm 1 thanh 37 nữa lúc đi lang thang thì đeo cây ấy vào, lúc đánh thì móc cay kia ra, cây lv 1 mình vẫn giữ đây này

4. maradonal

maradonal Mr & Ms Pac-Man

Khi nãy làm Q vào phe trắng xanh rồi, nó hiện bảng bấm "K" bấm xong không biết làm gì tiếp theo, không tăng được cũng không confirm được

5. bahamut3000

có skill đâu mà tăng, đi làm q tiếp đi.
    Vãi cả tay này, mấy cái vớ vẩn ko chịu tìm hiểu cái gì cũng ráng hỏi cho = đc :4cool_baffle:

6. maradonal

Tìm chổ nào cậu Search trên web nó đâu có hướng dẫn từng Q như Aion, màn hình vẫn hiện bấm "K" đâu có tắt đâu ? bỏ luôn à ?. Game này tiếng anh thì mình đâu có hỏi tùm lum như thế này, không biết mới hỏi chứ cậu ?

- - - Updated - - -

Tìm chổ nào cậu Search trên web nó đâu có hướng dẫn từng Q như Aion, màn hình vẫn hiện bấm "K" đâu có tắt đâu ? bỏ luôn à ?. Game này tiếng anh thì mình đâu có hỏi tùm lum như thế này, không biết mới hỏi chứ cậu ?
    Ảnh này, bạn nào biết giúp dùm mình nhé :)

Chỉnh sửa cuối: 20/1/14
  7. Vεnt

Vεnt Donkey Kong

chọn 1 trong 3 cai phải ko bạn, cứ chọn đại cho xong quest rồi bấm K, nó chỉ là recomed build thui,xong có cái hình nhỏ nhỏ o dưới chỗ build skill ấy, click vô nó chọn o giữa cho n1o reset hết skill nó recomened build đi rồi build theo bạn thích / tham khảo web cũng dc :3

8. maradonal

sao mình bấm mấy lần k thấy gì nhỉ :D. cũng k cho tăng, để tối mình thử lại, cám ơn nhé :)

9. Anthropos

Anthropos T.E.T.Я.I.S

boss dun Poh á ? bác cứ đứng trực ở đó là biết ngay mà :5cool_big_smile:

10. Vεnt

Vεnt Donkey Kong

à nếu zi có thể nó auto tắt cái bảng cho bạn roi, nếu zi bạn phải bấm K nhìn bên góc trái của cái K đó có chữ recommended ý [cạnh chữ search] là xong, với lại sau này bạn có build skill nhiều mà bấm vô cái tròn mình nói nó sẽ reset all lun, ko mún zị thì bạn cứ R-click lên skill bạn mún bỏ là OK :3

11. lORl

lORl Fire in the hole!

Q đó lv 15 mới làm được, cày lên 15 đi là mở K chỉnh skill được thôi. Chú ý cái main Q vàng đó, có cái bảng nhỏ phía trước yêu cầu lv 15.
    Mà nhớ lv thấp ráng làm hết Q kể cả Q phụ nhé (có thể bỏ mấy Q daily hình dấu mũi tên có ký hiệu vô cực ở giữa), nếu ko lên cao có vài Q yêu cầu xong Q trước đó mới mở, phiền lắm :8cool_matrix:

12. Anthropos

Anthropos T.E.T.Я.I.S

người ta hỏi thì cứ giúp, lại còn nói này nói nọ:4cool_confuse:, chơi gametueengs Tàu đã đủ toét cả mắt rồi :3cool_embarrassed:

13. Vεnt

Vεnt Donkey Kong

@maradonal Lori nói đúng đấy bạn, nãy ko để ý lvl voi cái Q nó ghi 15 kìa, nhưng nếu gặp trường hợp như mình nói thi cứ làm theo là ok, bữa cũng có 1 lần bị con clone ngồi mò lại thì dc :3

14. tripletap

tripletap Mr & Ms Pac-Man

cục đó dùng để fix slot gem, mình đang cần để fix slot cho cây tier 9 bị up thọt hức :9cool_too_sad:, nếu ko có nhu cầu thì bạn bán lại cho mình nha,pm nick JinShun trong game :7cool_feel_good:

15. bahamut3000

Q khinh công leo tường mua item ở đâu vậy các bác, em lục tung auction mà chả thấy bán :9cool_pudency:

16. phuonglop12a2

phuonglop12a2 Mr & Ms Pac-Man

Cũng up thọt 1 slot , lên đấu giá nhìn giá nó xong mình mém đập máy :((

17. Vεnt

Vεnt Donkey Kong

ở khu faction 45 ấy bợn, yêu cầu rank 8+ với 50 bạc :4cool_hungry:

18. bahamut3000

À nhầm, cái khinh công 3 cơ, cái leo tường thì em học rồi bác ợ

19. quanglongquý

quanglongquý Mr & Ms Pac-Man

cần hướng dẫn dùng Umod dể mod vk ~~

20. tripletap

tripletap Mr & Ms Pac-Man

item đó bạn phải làm Q faction đến rank 9 mới mua đc ở npc phe nha bạn :4cool_baffle:
    bác còn đỡ,mình lúc mới tập tọe qua map 3 đc 1 cục tí ta tí tởn đem bán giá 1v50 đệt :9cool_too_sad: