[Hỏi-Đáp] Những vấn đề rắc rối trong Blade And Soul

Thảo luận trong 'Blade And Soul' bắt đầu bởi Keni_, 2/12/13.

1. ngoc.anh.ngoc

ngoc.anh.ngoc Donkey Kong

^
    Lấy đồ trước rồi out cũng được mà :3cool_shame:
    Hôm nay ping <150 mà đi còn lag hơn ping 500, ảo dã man :5cool_sweat:

2. saoemy

saoemy Donkey Kong

Đúng là nếu mình out thì cái phần thưởng từ BOSS sẽ ko phải của mình , nhưng bạn quên 1 chuyện rất quan trọng ( giả sử nếu cái sừng đó nhiều , từ khoảng 4 cái trở lên mà bọn nó BID giá cao thì ko cần phải xài cái mẹo này nhưng nếu đó chỉ là 1 - 2 cái thì sao =)) , vừa được 1 đống tiền , vừa được cái hòm của DUN thì chọn cái nào , thỉnh thoảng đen quá mới phải out thôi , 1 cái sừng BID lên 5v thôi thì lãi = 7 -8 cái rồi =))

P/S : _ Đây là cách kiếm tiền nhanh nhất , nếu chịu khó áp dụng khi đi DUN lvl cao , đặc biệt là DUN tím 36 ,
    ** Lưu ý : đang LAG hoặc DELAY thì ko được phép sử dụng , chết ko kịp ngáp đó =))

Chỉnh sửa cuối: 4/1/14
  3. redtape

redtape Youtube Master Race

đúng gòi nếu nhiều sừng thì ko nên xài , còn 1 cái thì nhử nhử =))

4. maxnguyen

maxnguyen Donkey Kong GameOver Lão Làng GVN

các bác cho e hỏi thế này thì làm sao ah....

5. saoemy

saoemy Donkey Kong

Giữ Alt để hiện ra cái mũi tên rồi ấn vào cái cuộn sách ở góc phải trên cũng màn hình kia kia :2cool_burn_joss_sti

6. redtape

ủa sao cai DUN bị lổi món nào củng báo 1v . mà hết time trã giá ko đc xu nào ....... 5 cai sừng ko đc cái nào củng ko đc chia 1v

- - - Updated - - -

2 con bos phụ ở DUn 36 rớt món nào nó củng báo 1v . mà hết time ko đc nhận 1 xu :(

7. saoemy

saoemy Donkey Kong

chẳng phải đã chống chỉ định là LAG và DELAY là chết hay sao =)) ( di chuyển nhân vật , nhận nhiệm vụ còn khó chứ nói gì đi DUN cả đấu giá , giờ lag đến rồi ) ( hoặc thằng đấy khôn nó out ra thi sao , có vài thằng KHỰA biết trò này đấy :))

8. redtape

không phải
    giá default tất cả các món trong DUn đó là 1V ko ai dám trã luôn , không thằng nào out luôn ....... 2 món rớt ra từ mấy con bos mini đều 1v .......... cái lạ là PT hình như ko ai có xu nào :|

9. saoemy

saoemy Donkey Kong

LAG hoặc BUG , chưa găp tình trạng này bao giờ :5cool_sweat: ( làm gì có chuyện cố định là 1v )

10. vumuoi

vumuoi C O N T R A

cái này chịu à, hỏi thẳng chủ pt ý, từng bị món nào cũng min bid là 1 bạc r :2cool_burn_joss_sti

11. redtape

5 cái sừng bỏ luôn :2cool_burn_joss_sti 1v ko thằng nào dám trã . mà củng ko đc xu nào :6cool_what:

12. nghia9a

nghia9a Title này để cho lên dogtag Lão Làng GVN

thằng chủ pt nó set min bid đấy . ta toàn bid 5 sừng 40sil, nó bid cái ta bid thêm là lên đc 58sil, đảm bảo éo thằng nào dám bid lên 64 :)).

13. Tiamo001t

Tiamo001t Mario & Luigi

Có 1 vấn đề nữa là dun 36 chỗ mở hòm lấy ngọc 5 cạnh không cần canh me lúc boss gần die thì nhanh tay mở ai nhanh người đó đc.....cứ cho thằng nhanh tay mở....các bạn đứng cạnh cái hòm bấm liệt F....khi chạy hết time mở...bạn sẽ hôi của đc của thằng nhanh tay kia....mà không phải thông qua đấu giá nếu có bid:6cool_smile:....cho những ai chưa bít...ai bít rồi thì xem cho vui
    P/s : lưu ý là mạng ngon nếu không sẽ không ks đc ~.~..... và nên cẩn thận 1 số bác tàu akay vì mất ăn sẽ cù nhày xem bạn đánh boss đến chết mới vô:1cool_look_down:

14. silverz0301

silverz0301 Youtube Master Race

Có trick để chơi xấu mấy anh tàu. Nếu mình là chủ pt. Đánh boss gần die. Nhanh tay chuột phải vào tên mình chọn auto loot to leader. chết boss bọn kia nhặt sẽ vào tất tay mình. :5cool_big_smile:. Sau đợt đó tên bác k phải tiếng tàu nên tụi nó dễ nhận diện và anti. Lâu lâu làm thì ok :1cool_look_down:

15. Tiamo001t

Tiamo001t Mario & Luigi

Đi f8 random mà...ít khi đc chủ pt lắm ( hoặc có thể mình gà không biết cách làm chủ pt :9cool_too_sad: )....mà phần thưởng rớt từ boss toàn linh tinh + ít xu....đồ ngon là lên bid hết rồi :2cool_sad:

16. silverz0301

Lâu lâu được làm chủ pt thì làm trick đó hốt sừng. pt 4 dễ ăn hơn. pt 6 k dc sừng còn bị anti thì khổ :1cool_look_down:

17. redtape

ring + earning lvl1 - lvl20 farm ở đâu để up lvl vậy ??????????? kiếm mà khùn luôn :( . Guild chat thì bị lag ko ai support được . mấy bro bik chổ nào farm chỉ với

- - - Updated - - -

tui làm lead hoài mà ko làm trò này . mới lvl40 chỉnh bậy nó out PT bỏ lại con boss là khóc :))

18. silverz0301

Giờ nhìn lại thấy đồ lv 36 đổ xuống đắt vãi lái. Trong khi 37-45 thì rẻ bèo :3cool_angry:

19. redtape

:)) đồ dưới 20 đắt lòi luôn :)) 1 cai ring rác để ép nó quất 6b :))

20. vumuoi

vumuoi C O N T R A

cái này hay à, để vác con clone queue :3cool_shame: đc chủ pt thì game ,không thì out queue lại :4cool_beauty: