Hỏi đáp RTK 8

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi Mog, 30/3/03.

1. PHTNMT

PHTNMT Mr & Ms Pac-Man

Cho tôi hỏi cái,trong TRK8 có thể cưới được nhiều vợ ko vây, làm cách nào để cưới được mấy bé nổi tiếng vậy,và anh em kết nghĩa có bị giới hạn ko thế.

2. newest

newest Mario & Luigi

CHo hỏi RTK là game ps hay là pc vậy,tôi chưa bao giờ chơi cả?

3. TaDu

TaDu Youtube Master Race

BẠN CÓ THỂ BÁN NÓ CHO MÌNH LẠI MÀ .NHẤT CỮ LƯỠNG TIỆN MÀ.BẠN ĐỊNH BÁN NÓ CHO TUI GIÁ BAO NHIÊU VẬY?CO' GÌ MAIL TUI NHE
    [email protected]

4. Allian Dark

Allian Dark Dragon Quest

Tui biết các bạn là cao thủ các bạn làm ơn chỉ tui cách thành hôn đi :zhao Yi, Xu Jian, Da Qiao, Xiao Qiao, Diao Chan, Sun Shang Xiang, Hu Ji, Cui Lan, Jíng Rong, Lin Zhi, Yun Ling, và nghe các bạn nói là có con Guan Yu nữa các bạn làm ơn nhé

5. Zeus

Zeus Donkey Kong

Cho tui hõi bộ có RTK 8 sao mà tui hõi ngoài BTX nó nói là không có chĩ có RTK 8 trên PS2 thôi.Mà RTK 8 trên PS2 nó dỡ quá không chơi nỗi.

6. Zeus

Zeus Donkey Kong

Tui cưới cợ được rồi nhưng mà đã mấy năm rồi sao chưa có con hã,mình có thễ cưới 2 vợ được không.Ngoài các item bán trong chợ thì còn có cài nào khác nữa không,xin các bạn chĩ cho mình với.

7. pompei

pompei Legend of Zelda Lão Làng GVN

cứ lên trang www.rtkgames.com/download/ là thấy thui, đủ cả 9 bản luôn. Bản RTK 8 thì bao gồm hơn 100 file nhỏ, các bác cứ down dzìa rùi dùng Max Splitter mà nối lại thành 1 file lớn ==> cứ thế mà chơi.

8. Lu Xun

Lu Xun Mr & Ms Pac-Man

Cho hỏi cái bản down này thì có các event xảy ra ko thế bạn? trò này mà chơi ko có event thì chán lắm. Mà trò này có hack ko nhỉ bà con?

9. kevohinh2001

kevohinh2001 Youtube Master Race

Dễ lắm hãy đi mua 3 món đồ tặng cho nó :
    - gold earring
    - scent pouch
    - koto
    rồi vào tớnman

10. Zhou Kai

Zhou Kai Youtube Master Race

Bạn sang bên mục hướng dẫn mà tìm, có bài hướng dẫn RTK 8 đấy

11. legend of king games

legend of king games T.E.T.Я.I.S

He he lấy Cui Lan là dễ nhứt,em này chẳng chạy bao giờ,chỉ cần tí fame,biết chữa bệnh thế là ổn.Mí đứa còn lại đòi hỏi cao quá,cóc thèm lấy cho chúng nó ế ^_^.Quan Vũ làm quái có con gái mà lấy!

12. Zhou Kai

Zhou Kai Youtube Master Race

Quan Vũ có con gái đấy, bác không nhớ đoạn Ngô Quyền sang kết thông gia, Quan Vũ chẳng bảo con tao không thềm lấy đồ chó Ngô à. Ngô Quyền hận quá nên càng quyết tâm đánh Kinh Châu

13. getaway

getaway Mr & Ms Pac-Man

có ai biết chơi RTK 8 trên ps2 không ????????????

14. legend of king games

legend of king games T.E.T.Я.I.S

Giống hệt trên PC chứ khác gì đâu.Mỗi tội dễ dùng thủ đoạn hơn thui vì có thể lấy 8 thằng 1 lúc!

15. Yue Shan

Yue Shan Youtube Master Race

Không biết bản RTK8 trong www.rtkgames.com/download/rtk8 có phải là bản PUK không nhỉ? Có bác nào biết chỉ em với. Em không ở nhà nên chưa có trò này, giờ có link rồi, sướng quá, nhưng nghe nói là bàn PUK chơi hay hơn, chuẩn hơn nên hơi... lo lắng hìhì... Có bác nào có chỉ dẫn chơi trò này ko, cho em với huhuhu... Tieng Tàu la vấn đề muôn thưở của người chơi RTK. Mong các hảo thủ giúp đỡ. Email của em là [email protected]. Cám ơn mọi người!!!

16. Hung Long

Hung Long Silent Assassin Administrator

Đó là RTK8 (normal) chứ không phải PUK. Hướng dẫn thì bạn hãy lên gamefaqs. Doug (CarpTails), bạn của HL, đã có viết một cái faq rất chi tiết rồi.

17. Yue Shan

Cám ơn Hung Long nhiều! Hichic, chán thật. Nghe nói là bản PUK hay hơn nhiều, vậy hay và đầy đủ hơn như thế nào vậy Hung Long? Và có dia chỉ nào có thể down dc ko? Một vấn đề nữa là em dang chơi RTK8, la 1 tướng mơi tự tạo dưới trướng Lưu Bị, nhưng ko hiểu sao mỗi lần đi đánh là nó cứ tự động cho mình quân cung thủ, mà em thì mê quân ngựa. Có cách nào để cải thiện ko bác? Có bác nào biết chỉ em dzới! Cám ơn nhìu nhìu!!!

18. Yue Shan

Bà con ơi! Giúp tui nữa với hichic! Tui có thằng tướng tự tạo, chỉ so War của nó có... 100 à haha... Thêm thanh kiếm +3 nữa, vậy mà sao tôi duel với thằng Lu Bu (war 108) hoài mà nó ko chiu! Có cách nào để duel tướng dễ ko vậy? (Trừ cách giảm war nhé haha...). Cả thằng Ma Chao (War 98) cũng ko dám choảng nhau voi tui hichic, buồn quá!!! Bà con ai co kinh nghiệm thì cho tui học hỏi với!!! Cám ơn nhiều!

19. Yue Shan

Ah quên nữa, Hung Long cho hỏi cai GAME FAG ma Hung Long nói tìm ở đâu vậy? Tui tìm hoài mà ko thấy! Buồn quá trời!!!

20. improssible

improssible Mr & Ms Pac-Man