Hỏi đáp RTK10

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi Hung Long, 5/7/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. amuroan

amuroan Mr & Ms Pac-Man

nè , cai vụ thang chức dó , sao tui khong hiểu ....... sao xám xịt hoài àh , chỉ có cái gov ,tui cho no làm , coi như là mất thành đó luôn àh , điều khiển không được nữa , chi ra được vài lệnh thui ah ,tui đổi ý tính bãi chức nó mà không làm được , vậy thì phải làm sao đây , ai chỉ cho tôi với

2. Rotto

Rotto Mr & Ms Pac-Man

Nếu Bác muốn bãi chức thì Bác cũng dùng lệng Governor nhưng mà không chỉ định tướng nào có nghĩa là để ô Who trống, chỉ chọn City thui. Nếu Bác làm như vậy thì toàn bộ các tướng + Thái thú ở thành đó sẽ kéo về thành của Bác hết.

3. amuroan

amuroan Mr & Ms Pac-Man

thanks nhìu nhe , mà cái thằng gia cát lượng & triệu tữ long tìm được chỗ nào ? sao tui tìm hoài không thấy... ? còn nữa ,cái skill doctor... tui phải tìm ai để học đây với lại làm sao tìm vợ hehe , thằng tướng thèm có con nói dõi goài :D

******các bạn chỉ tui đọc tên tiếng trung quốc đi , sao tui chả bít đọc

4. maldini84

maldini84 T.E.T.Я.I.S

he he, vị huynh đài chắc chưa thử dùng Art hack nó rùi, em chui tên Quan Vân Trường cả 5 chỉ số đều nhau với con số là 60000 còn được nữa, nhưng dễ bị lỗi khi uýnh thành lém ( nhất là thành nào có mấy cái bãi đá ), nên thườnh chỉnh là 9999, còn khi uýnh Campain thì con số tốt nhất là 255 thui, chỉnh lên cao thì nó có cái lợi khi thu phục tướng, bấm 1 fát là mí cha theo mình hè

5. kysibongtoi78hn

kysibongtoi78hn Youtube Master Race

tui kiếm được đồ item +war ít quá có độ hơn chục cái ah`, ma` có mỗi vài cái mạnh còn thì toàn đồ ẹ quá. có ai kiếm được thêm nhưng cái nào mà ko có trong danh sách này thì bảo tui với nha.
    Kiếm +10, kiếm +7(đổng trác),kiếm +5(tào tháo),3kiếm +3(tào tháo, lưu bị, tôn kiên),kiếm +1, giản+2 (hoàng cái)
    Kích +8(lữ bố), mâu +5(trương phi), mâu +3(trình phổ), kích +2 (điển Vi), giáo +2,giáo+1.
    đao +5(quan vũ) 3 thanh đao +1.
    2Cung+3, 3cung +1.
    chuỳ +3(cam ninh), chuỳ +1.
    Ám khí +2, ám khí +1
    ngoài ra kiếm được thêm có 8 con ngựa.
    Moi người ơi có kiếm được cái gì nữa ko, không tính sách đâu nhe'
    Đồ cho võ tướng ấy nhé

6. golden angel

golden angel Donkey Kong

you vào topic RTK 9 hỏi thì sẽ có người trả lời ngay thôi! bên này RTK 10,ko biết có ai trả lời giùm ko! nhưng theo tui thì khi nào thằng wân sư nói có hiện chữ màu xanh! thường là tên khu vực thì chỗ đó có item thôi!

7. Darkan

Darkan Youtube Master Race

Bác Maldini84 nói đúng ý em roài...
    Nhưng mà bác vẫn lỗi lắm.Bác cứ đóng băng cái chỉ số ấy lại là xài vô tư luôn.
    Em cho lead lên 2000 thế là nó chạy khắp bản đồ luôn

8. kysibongtoi78hn

kysibongtoi78hn Youtube Master Race

xin lỗi Golden Angel nhé RTK 10 có lượng item khác hẳn với RTK 9 có rất nhìu đồ mới mà RTK 9 chỉ có thèm rỏ rãi. chỉ có 1 số item là ko thay đổi vì là item đặc biệt còn lại vì RTK 10 là 1 game có dạng nhập vai nên item đã thay đổi cơ bản khác hản với item ben RTK 9, bổ sung rất nhìu đồ mới, lượng item đã tăng lên gấp nhiều lần nên mình mới phải hỏi. ví dụ loại đao +1 war bên RTK9 chỉ có 1 thanh mầu đỏ thì bây giờ đã là 3 thanh với 3 mầu xanh lục, xanh dương và đỏ, item bên RTK 10 còn dùng để tặng nên số lượng đã tăng lên nhiều. cách tìm đồ cũng khác nữa không thể dùng lệnh seach để tìm được mà chỉ có thể lột đồ của tướng nếu nó là tướng dưới quyền mình, chặn đường cướp đồ nếu ko là tướng dưới quyền, hay đi mua trong shop, hoặc hunt trong trade thôi. vì vậy ko có quân sư nói gì đâu.
    dù sao vẫn cám ơn bạn khi đã trả lời bài của mình

9. canna273

canna273 Youtube Master Race

Tui mua dc. 2 cái kiếm +2 war trong shop khoảng năm 220 trở đi, mà nếu chơi thời trước đó ko thấy.

10. canna273

canna273 Youtube Master Race

Skill doctor thì tui ko biết học ở đâu nhưng có sách, mua mất 12000 lận. Khổng Minh, Bàng Thống tìm ở thành của Liu biểu (hình như Xiang Yang). Triệu Vân của Công tôn toản hoạc trong Ru nan. Noài ra còn mấy thằng họ Tư mã trong thành He Nei, Lu Xun trong Wu, Đặng ngãi, Từ Thứ ở Xin ye, Khương Duy ở Tian Shui... hehe Mỗi lần chơi lại tui lại đi tìm thu phục hết mấy thằng giỏi đó. Sướng lắm.

11. maldini84

maldini84 T.E.T.Я.I.S

ko fải , tui nói là khi uýnh thành ( nhất là khi ra đồng mà uýnh chận nó lại đó ) thì mính bắn nó hoài ko chết, lúc đó tui chơi Equip là máy bắn đá :D
    Còn khi uýnh Campain thì mình chỉnh cao hơn 255 thì khi uýnh lính của mình rất mau chết
    Hồi tối chơi Chu Du mới bắt được 3 ông tướng là Khổng Minh , Từ Thứ, Bàng Thống. Cha Lã Mông thấy khoái wé chạy tới xì xào 1 hồi tự nhiên kêu mình đại ca, tui khoái wé cho chả lèm Gov luôn :;)

12. Darkan

Darkan Youtube Master Race

Tại bác để Leader cao quá mà thôi....
    ai bảo bác cho lea lên tận 60000.Em để lea 1000 nó uýnh như điên luôn chả thấy bất tử là gì :D :D :D
    lúc đầu không biết em cũng như bác.
    Còn cái em nói là đang tự nhiên chỉ số của mình về mo cơ.Có trận lea của Quan Vũ của em cò 16 ức hộc máu,lại quên không ghi lại bỏ thì tiếc uýnh 2 tiếng mới qua được.
    Còn cái vụ lea>255 mà quân mình chết nhanh thì bác nhầm rồi nó nện em toàn có hai mấy tên một fát mà quân em là archer :D

13. haiduong1000

haiduong1000 Youtube Master Race

các bác có thể cho em xem hình của trò RTK10 không với lại game này là game dang gì vậy cấu hinh máy đòi hỏi phải ra sao

14. amuroan

amuroan Mr & Ms Pac-Man

CPU 350mhz
    VGA 8 MB
    HDD 1GB
    gồm 2 CD

****cấu hình cực nhẹ nhưng chơi cực hay

15. Ginta

Ginta Donkey Kong

có ai biết cách giết tướng không làm ơn chỉ dùm đi
    tui có tới 140 thằng tướng lận nên không đủ tiền trả lương, đuổi đi thì sợ nó theo phe khác nên tìm cách giết bớt nhưng không biết.
    Sẵn đây cho tui hỏi thằng Bàng thống tên trong game là gì vậy với lại năm 200 có thể kiếm được thằng khổng minh ở đâu ? tui kiếm ở XianYan mà không thấy

16. korangar

korangar Mega Man

Bàng Thống là PangTong

Có bác nào biết cách luyện mấy skill hàng cuối không, chỉ cho em với

17. Ginta

Ginta Donkey Kong

mấy bác có thể kể tên mấy thằng quân sư nổi tiếng dùm tui được không nếu được thì ghi tên thành nó ở luôn
    tui không biết nhiều thằng quân sư nên chỉ toàn thu phục mấy thằng bèo bèo không hà
    chỉ có thằng Tư mã gì đó thôi là được à còn mấy thằng khác thì dở tệ chỉ số toàn 80 mấy không

18. great_sephiroth

great_sephiroth Mayor of SimCity GameOver

Sau bao năm vừa chinh chiến vừa học hành, thằng Lu Bu của tui đã khá thông minh, trò học hành này hay phết. :D

Các file đính kèm:

Kích thước:
      211.5 KB
      Đọc:
      77
  19. BachLong

BachLong Youtube Master Race

lâu lắm mới vào đây. Các bác cho hỏi - ở HN mua đĩa san ở đâu?
    hoắc download the nào cái link của hunglong không down được (có thể vì qua proxy)
    tình hình làm bản patch bao giờ mới hòm hòm, dịch các câu nói, các bio,các đoạn chú thích,....Nói là "hòm hòm" thôi vì chác là khó mà xong nhỉ.

20. haiduong1000

haiduong1000 Youtube Master Race

trò này có tiếng hoa không tui la dân hoa nè với lại máy celeon 633 ram 8 có chơi đuọc không cái cuối cùng cho em hỏi game này bán ở đâu

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.