Hỏi đáp RTK10

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi Hung Long, 5/7/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Hung Long

Hung Long Silent Assassin Administrator

Sao em vẫn còn chơi cái patch cũ vậy? Vô www.gamevn.net/~threekingdoms để download cái patched executable San10.exe đi.

2. hanamichitm

hanamichitm Mr & Ms Pac-Man

Patch này sử dụng làm sao đây hả Hunglong...........
    mà patch này có hơn gì cái 2339 không vậy........
    tui chưa thử mà patch này có chạy trên win me được không thế.

3. Anh4494

Anh4494 Youtube Master Race

::) tui vào đó thấy cái ễcuted mới hơn mà sao nó tới 4 me lan?
    cám ơn hânmichimt da gui mail nha

4. Rotto

Rotto Mr & Ms Pac-Man

Thằng LuBu của bác thua xa thằng Triệu Vân của tui post ở mấy trang trước, bên skill tui lên gần hết chỉ còn mỗi cái Navy là chưa đi học.

Tui muốn cướp cái kích + con ngựa của LuBu, lúc ra trận tui dụ hắn duel, lúc đó TV của tui mới có 97 war, vậy mà thắng LuBu như không, sau đó tui chém hắn và cướp đồ của hắn.

Mà công nhận là bác chịu khó luyện Intelligent ghê, chắc mấy chục năm chỉ lo kiếm tiền và luyện công.

5. kysibongtoi78hn

kysibongtoi78hn Youtube Master Race

đã đánh bại lữ bố rùi thì thu phục nó chứ giết làm giè, thu phục rùi lột đồ nó là xong thui mà. vừa có đồ sài vừa có tướng xịn.
    hic' các bác ui lấy con ngựa của thằng Lưu Bị sao khó thế chơi đi chơi lại cả chục lần ,mà lấy được có mỗi 1 lần. mẹ kiếp cái con Đích Lư ấy chứ. Chả hiểu ra làm sao cả. bác nào lấy được dễ hơn chỉ em cái. àh bác nào tìm được con ngựa nào nữa không thế có 8 con thôi àh. híc híc híc
    còn cái thằng Khổng minh nữa chứ, nó xuất hiện o Giang hạ năm 200 mà vào đấy tìm mãi ko thấy. các bác chỉ em với nào. Quân sư mình nhiều thằng mạnh nhưng không có Khổng Minh thì đâu còn là Tam Quốc nữa, cho cả Lưu Bị đi tìm mà không ra mới đau chứ.
    Chỉ Gấp cho em nhé

6. Rotto

Rotto Mr & Ms Pac-Man

Tui đã thử thu phục hắn rùi mà hắn không chịu thành ra mới phải chém hắn, chứ tui cũng tiếc lắm (vì thèm cái kich và con ngựa wé, bit làm sao được, phải chi game nó có option "lột đồ" thì tui đã thả hắn rùi)

Có hai thằng mà tui tìm hoàn hổng được là thằng KM và thằng Trương Liêu, tui chơi từ năm 184 gì đó đến năm 217 mà thằng KM vẫn chưa chịu chui ra, còn thằng Trương Liêu không hiểu chui ra lúc nào mà lại về làm tướng cho họ Viên mới tức chứ, mất công tui phải diệt hết đất của nhà họ Viên mới bắt được thằng cha này... mất công wé chừng.

7. Fly

Fly C O N T R A Lão Làng GVN

KM có thể search ra được ở năm 200, nhưng chỉ là khi bác chơi từ sớm hơn thôi, chứ còn bác đi từ năm 200 thì không ra được đâu. Đi chính xác thì đến năm 207 mới search ra được nó cơ.

8. Anh4494

Các bạn ơi,tui mới chơi nên hông biết gì,các bạn chỉ dùm tui nha?
    tui chơi triệu vân đang làm f.o sao mình nói chuyện với mấy ông F.o khác thì chì thấy talk,learn,give sao không thấy có mục hire vậy?
    Có phải là ruler mới có mục đó hông?
    Làm sao mới làm được ruler?
    Lúc tuyển quân một đạo tới 300-500,ma mình chỉ có 500 vàng thui,có cách nào chỉ cho tui kiếm thêm không?tui có đọc mấy hướng dẫn từ trang 1-67 mà không thấy có chỉ chi tiết?
    Lúc nãy chơi tui gặp ông dia wei ,là ai vậy?

9. Ginta

Ginta Donkey Kong

lúc là FO thì làm gì hire được, muốn làm ruler thì chỉ cần chiếm đại 1 thành là được rồi còn muốn kiếm thêm tiền thì đi làm quest sau đó tuyển thêm lính đi chiếm thành

10. Conan_bk

Conan_bk Mr & Ms Pac-Man

Cái Patch này có được khi hack thẳng vào files San.exe đó ! Tui cũng đã chuyển được 1 cái nữa ra TV nhưng ngặt nỗi nó nặng tới ~5mb ( tui xài dial-up nên o có kiên nhẫn mà up nó lên ^^ )

Cái Patch lúc đầu là RL_ gì gì đó thì là loại Memory patch ( loại này chỉ dùng được khi chơi game - hay nói cách khác là khi chạy files san.exe )

Cái khó nhất bây giờ là mấy cái đaọn hội thoại ( tui mới chỉ xác định được vài cái ).

11. kysibongtoi78hn

Nhưng tui chơi từ năm 189 cơ mà canh me đến năm 200 xuống GiangHạ thu phục nhưng seach mãi ko ra chờ đến năm 207 xuống seach cũng ko ra bây giờ là năm 210 rùi túm cả 3 anh em lưu, quan, trương bắt đi tìm mà có ra đâu tướng đi seach toàn thằng đỉnh cao pol toàn trên 90 chứ ít ỏi gì, Quách Gia, GiaHủ, Lục tốn, tư mã ý thế mà chẳng thấy gì cả Bàng thống, thì ra rùi đi lang thang mình túm được rùi mà Khổng Minh hổng thấy đâu cả đi cả bản đồ tìm xem có theo thằng nào ko cũng ko thấy, híc đau quá.

12. PS2Guy

PS2Guy Donkey Kong

Có phiên bản RTK X tiếng Anh hông ? Thích game này lắm nhưng hông biết đọc chữ Hoa !!! :whew: :whew: :-s :-s

13. Anh4494

Bồ vào forum đẽ quảng cáo hay sao vậy,có mấy bản patch mới các bạn trưóc đã chỉ rồi,ngay bên trên sao hông đọc?
    Cho mình hỏi,khi mình khỏi nghỉa có thằng hạ hầu đôn theo mà sao không thấy nó chuyển thành màu xanh lá cây ,hay nó tính làm phản,không giống như dia wei.
    Hôm trước có hướng dẩn coi chỉ số trung thành của tuớng mhình làm theo hông được có ai giúp mình không

14. hanamichitm

mua bản tiếng nhật về rồi dùng patch của Hung long là được thôi, có gần hết tiếng anh rồi, có thể nói là chơi gần như là bằng tiếng anh nhưng phải cái là còn phải dịch nhiều thứ

15. happiness

happiness Mr & Ms Pac-Man

Chà chà, muốn tìm cụ Khổng Minh Da Cắt Lạng (^_^) thì phải đi cho đúng sử, là Lưu Bị làm chủ thành Xin Ye gì đó (kế thành Wan và phía trên đám thành Lưu Biểu á, chơi tiếng Nhật quen rùi) tìm thằng bạn của cụ KM là Xu Wu gì đó trong thành này và dụ nó lao động đường phố mình, nhớ phài đi đúng sử mới được, Xu Wu sẽ bỏ Lưu theo Tào và dặn dò về Ngoạ Long Tiên Sinh, trong vòng 3-6 tháng đến thành chú Biểu làm trùm (phía dưới bên trái) tìm 3 lần ( có thể phải 1 lần/tháng or mùa) sẽ tìm ra cụ if đi = Lưu, Quan, Trương.
    Good luck to you!

16. happiness

happiness Mr & Ms Pac-Man

KM đã hướng dẫn trên rùi, còn Trương Liêu có thể phải chờ đến 188 nó mới xuất sơn và tìm nó ở thành mà Đinh Nguyên và Mighty Lữ Bố đóng năm 184 đó, tới đó search thì chú Liêu nhà bác sẽ ra thui.

17. kysibongtoi78hn

híc khổ quá thế chơi thằng khác thì ko được hả, phí của giời wá tui chơi triệu vân làm tướng cho lưu bị mãi cũng chán nổi dậy 1 mình rùi quay ra túm cả 3 anh em lưu quan trương về làm tướng, quân sư dưới trướng những thằng nổi tiếng chỉ thiếu mỗi khổng minh và chu du thôi, híc thế chơi kiểu khác không thu phục được khổng minh àh

18. duthanchi

duthanchi Youtube Master Race

cho hỏi hiện nay đã có bản patch của phần câu hỏi chưa vậy

19. jayxxx

jayxxx Mario & Luigi

sang bên thread Eng patch mà tìm kà.

20. hanamichitm

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.