Hỏi đáp RTK10

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi Hung Long, 5/7/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. PrinceIce

PrinceIce Mr & Ms Pac-Man

Bạn phải có một file kích hoạt để tạo tướng cơ.
    Thư tìm trong trang này, có đường link để download file đó về (chẳng biêt còn dùng được không)
    http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?t=46318&page=3&pp=10
    Khi có file này, bạn phải tạo tướng trước khi sử dụng bản patch tiếng Anh. Sau đókhi đã gõ đày đủ các thông tin, bạn Alt+Tab ra ngoài, chạy cái chương trình kích hoạt. Quay trở lại phần OK sẽ dùng được.

2. sicut

sicut Youtube Master Race

tui cũng làm đúng vậy, nhưng sao trong phần Bio,tên đều không gõ chử đc. Ngay cả khi save nó cũng không cho tui gõ tên,nhấp chuột vào nó không hiện gì cả.

3. Darkan

Darkan Youtube Master Race

He
    Huynh cứ tải thằng cu SANXloader hay SAN10 loader về mà tạo.
    Khoẻ re làm gì nghĩ nhiều cho mệt.
    Nhung mà cái í nó Unlock hết tất cả event với lại tướng rồi.
    Huynh muốn tự chơi thì không hay lắm.
    (Theo đệ thì huynh tạo tướng rồi quay về chạy cái SANX là hay nhất)

4. hoabangxue

hoabangxue Youtube Master Race

Tui mới chơi sanX nên chưa biết nhiều nên có ai chỉ giúp tôi làm cách nào mà mình cầm thằng tướng dưới chướng thằng khác nhưng mình nổi loạn được không. Ví dụ như tôi cầm thằng Quan vũ nhưng muốn tự mình làm vua thì phải lam như thế nào không dưới chướng Lưu Bị nữa

5. luan

luan Donkey Kong

T_T chỉ cần bạn bỏ chạy hay chiếm quyền của chủ tướng là được nhưng trước tiên phải save lại và phải có 1 đạo quân kha khá nha ^^ nếu ko là chết đó....còn use lệnh nào thì tôi wên rồi sry nha ^^

6. Ginta

Ginta Donkey Kong

1 là bạn vô nhà mình rồi chọn retire gì đó để từ quan sau đó mua lính để tạo phản hợac đi chiếm thành khác
    2 là bạn vô mục đầu tiên đó quên tên rồi, xong chọn revotl gì đó để nổi loạn nếu thành công thì bạn sẽ lên làm ruler còn nếu thất bại thì tự biết đó không cần nói nhiều
    Nhưng tui khuyên bạn là nên làm theo cái thứ 1, cái thứ 2 khó thành công lắm tỉ lệ là 0.000000001 % hê hê hê

7. Lord MT9999

Lord MT9999 Donkey Kong

game này chừng nào ra tiếng Anh vậy các bác? Nó có chơi theo kiểu đóng vai từng nhân vật ko? Tui khoái kiểu này lắm nhưng cái RTK 9 lại ko chơi theo kiểu này, chán ghê.

8. sicut

sicut Youtube Master Race

Huynh nào có cách khác để học skill Doc không chỉ mình với.

9. hoabangxue

hoabangxue Youtube Master Race

Cám ơn bạn nhiều lắm .nhưng cho mình hỏi thêm phần tạo ướng như the nào vậy ? mình vào có chon hình ,các chỉ số ,năm sinh......nhưng phần ghi tên lại khônng có gì vậy phải làm như thế nào .Bạn chỉ giúp mình với cám ơn bạn trước

10. Bakien

Bakien Youtube Master Race

Học skill DOC có thể bám theo thằng Hoa Đà liên tục, nói chuyện, mời nó uống rượu loạn lên. Nó sẽ cho quyển sách để được skill này.

11. hunter891

hunter891 Youtube Master Race

ai có phần mền nào chuyển tên tướng từ tiếng trung sang tiếng anh ko nhỉ gửi lên cho em đi mà
    em trơi chỉ nhìn mặt đoán tướng nên kém lắm

12. Leonart

Leonart T.E.T.Я.I.S

cho hỏi lại cách đấu tướng đi, sao thấy nó hên xui làm sao đó. Ai chỉ dùm chi tiết 1 chút. Còn cái nữa là sao đuợc lệnh đi đánh thành thì có lúc nó cho mình làm GOV có lúc chảng được gì, nó đưa mấy thằng ngu lên làm GOV tức múbn chết đi được

13. Conqueror_hn

Conqueror_hn Youtube Master Race

Ủa , zậy chứ sao mọi người chơi game này muộn zậy , tôi chơi wa game này từ tháng 4 năm ngoái à.À, chắc tại trên PC mới có hả? Dạo đó tôi ngồi ghiền game này trên PSII đến hơn 2 tháng mất ăn mất ngủ đó.
    Mọi người muốn kiếm được nhìu item đặc biệt hoặc là skill thì lên trang www.gamefaqs.com á, trong đó có hướng dẫn đầy đủ đó, hoặc là www.cheatcc.com.
    Nhưng mà game này khi chơi qua các phe ( cả khi tạo tướng nữa) sao đó chơi lại thì nhàm lắm.
    Tôi chơi lại khoảng 10 lần thấy chán wá rùi.
    Hôm nọ ra chơi lại load cái save cũ coi char của mình tạo chỉ số lên 99 hết , full skill nhìn mà phê lol.

14. Conqueror_hn

tôi thấy chơi hay nhất là kiểu mình tạo char mới , gia nhập 1phe nào đó rồi sau đó làm phản hoặc là tự nổi dậy thì hay, chứ nếu chơi theo phần có sẵn thì dễ quá ko hay chút nào!!!

15. Conqueror_hn

Cái trò này quan hệ là quan trọng lắm á.
    Nếu như bạn thân quen 1 thằng vua nào đó á, dễ được nó thăng chức lắm.
    Cái đó chủ yếu là do personal của bạn á.
    VD bạn chọn là Ambitious thì mấy thằng như Caocao, Liubie dễ thân lắm , nhưng mà mấy thằng ko có tham vọng như là Liubieu thì ghét mình lắm á.
    Lần gần đây nhất tôi chơi tạo char rồi kết nghĩa anh em với Zhugeliang với lại ZhaoYun đó, lúc mình làm phản nó bỏ Liubie theo mình nhá, rồi lại còn dạy mình chỉ số với lại skill nữa, thích lắm á.

16. Hannibal2005

Hannibal2005 T.E.T.Я.I.S

Cho tui hỏi đi đánh trận mang vàng đi để làm gì vậy nhỉ(không phải đi đánh campain đâu)

17. bidao

bidao Donkey Kong

Ưm , hình như chẳng có công dụng gì cả , thông thường nếu đi đánh tui chẳng mang theo đồng nào cả . Ngoại trừ là bác bị nó đập thì mang hết tiền để có gì còn chạy lẹ :D . Đấu tướng thì tui chỉ biết 1 chút thôi : High > Mid > low , nhưng chỉ có low là chém evade được còn high , mid thì hụt .

18. captain_of_lazio

captain_of_lazio Youtube Master Race

Hic ko hiểu dịch kiểu gì mà tôi chơi thấy có 3 thằng HouTou lận thế thì biết đường nào mà học T_T

19. dong_nat_88

dong_nat_88 Youtube Master Race

Các huynh làm ơn chỉ cho đệ cách phong Đô đốc (Commander) để nó cai quản giúp mình vài thành cái ? Đệ đã chiếm được hết các thành phố trong quận "Dist 1" rồi nhưng không làm sao phong Commander được. Xin chỉ giáo!

20. great_sephiroth

great_sephiroth Mayor of SimCity GameOver

Xin nhờ chút nhé.
    Ai cho hỏi ở Hà Nội thì kiếm Nobunaga 11 bây giờ có thể mua ở đâu?
    Còn nữa, có ai biết cách chơi game Takeda ko?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.