Hỏi đáp RTK10

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi Hung Long, 5/7/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ZCross

ZCross Mr & Ms Pac-Man

chắc lúc này đạo ấy của cậu gần dủ 1 vạn rồi, còn thiếu vài trăm nưa thôi, hoặc thành của cậu đã hết tráng đinh để tuyển quân :o , chắc nướng quân nhiều quá lại Recruit liên tục chứ j ? :-/
    cũng lại lý do trên, chắc thành cậu hết tráng đinh rồi T_T

2. 436179825

436179825 Youtube Master Race GameOver

Mình vẫn chưa hiểu?Mỗi lần daft quân là tốn vàng thôi mà

3. ZCross

ZCross Mr & Ms Pac-Man

cậu xem các chỉ số của thành có 1 chỉ số là Poppular ấy, chỉ số ấy là số dân còn lại mà cậu có thể recruit thành lính, còn dân là còn recruit đc, hết dân thì đành sang thành khác vậy chứ biết làm sao T_T

4. IllidanStormrage

IllidanStormrage Donkey Kong

Có ai có soft nào có thể chỉnh file save của san10PUK ko thế , ko phải bản 10 đâu nha ,cái của san10 ko thể chỉnh đc chán ghê .!

5. Chai-en

Chai-en Legend of Zelda

Cho em hỏi tí:
    Em chơi màn lịch sử ấy, chọn Lưu Bị đang xây dựng thành BeiHai thì đột nhiên có thằng ở thành PingYan kêu kêu gì đó, rồi đột nhiên mình làm chủ tướng của thành PingYan và bỏ thành BeiHai cho thằng đó quản lý.
    Vậy là sao ạ.
    Thêm cái nữa là không biết tướng của mình khi lên Nhất Phẩm và mình cho nó quản lý một thành ở chế độ tự quản thì không biết nó có phản mình kô.

6. trauchihao

trauchihao Youtube Master Race Lão Làng GVN

xin chỉ tui cách unlock mấy màn history đi pà kon

7. DengMingRi

DengMingRi Youtube Master Race

Đó là vì bạn bị cấp trên ra lệnh đổi thành (hay bạn đề xuất đổi thành). Cái này gọi là "transfer government" trong mục Hội Nghị.
    Còn trong game thì ai củng có thể phản nếu bạn không biết cách điều khiển hay lòng trung thành của tướng bạn không cao.

8. boy_ham_choi078

boy_ham_choi078 Youtube Master Race

chơi san10 bây giờ cực lắm , ko có bản pk để chơi, link thì die còn mua thi ko có, mà chơi san10 ko có bàn pk thì coi như chưa chơi

9. boy_ham_choi078

boy_ham_choi078 Youtube Master Race

lính thương thì ko nâng cấp đc chỉ có đánh thắng tào tháo thì may ra có

10. DengMingRi

Bạn muốn phần nào? Tôi thích nhất là trận Xích Bích.
    Bắt đầu khi Lưu Bị bị Tào Tháo dí chạy đến tận cùng. Khổng Minh sẽ sang bên Đông Ngô thúc giục chống lại phe Tào Tháo. Sun Quan sẽ chém bàn và thề sẽ không đội trời chung với phe Tào. Châu Du sẽ đem 2 đạo quân ra bến Xích Bích và sau khi Khổng Minh cầu được gió đông nam thì phe Tào sẽ bị thiêu bởi Châu Du.
    Để chơi được màn này, bạn phải chơi màn history tháng 5, 207. Bạn dùng Châu Du (Zhou Yu) sẽ thấy tất cã những sự kiện xảy ra. Nhớ là sau khi Khổng Minh qua bên Ngô thuyết phục, thì bạn nên gởi Lu Shu qua bên thành của Lưu Bị trao vàng để thảo phạt Tào Man.

11. trauchihao

trauchihao Youtube Master Race Lão Làng GVN

cho mình hỏi cái màn thứ 3 sau màn Tào Tháo định ám sát Đổng Trác là gì zỵ,gòy lúc Lục Tốn bị lạc zô thập bát binh trận của KM (ko bít đúng ko) đc Hoàng Thừa Ngạn dắt ra,cảnh này có màn history trong san10 ko,và mấy cảnh từ số 10 đến hết mình chưa tìm ra đc,thanks bạn trước lun

12. DengMingRi

Sau màn Tào Tháo âm mưu sát hại Đổng Trác không thành là màn "Mỹ Nhân Kế" của Vương Doãn. Nếu bạn muốn thấy hết thì nên chơi Lữ Bố. Màn này cũng thú vị lắm.
    Còn màn Hoàng Thừa Ngạn dắt ra thì bạn phải chơi Lục Tốn và đánh thắng 1 thành nào đó bên quân Thục. Sau đó bạn sẽ bị lạc vào Thập Bát Binh Trận của Khổng Minh.
    Hình như trên đây hoặc bên gamefags có post cách chỉ dẫn. Chúc bạn thành công.

13. NEVER LOSE

NEVER LOSE Donkey Kong

tui là nguời mới, có ai cho tui bản RTK10 patch English với, ko phải phần PUK nhé (Vì phần PUK tui cài xong kô chơi được), cám ơn

14. dong_nat_88

dong_nat_88 Youtube Master Race

các bác làm ơn chỉ em cách làm sao để có con với, thằng tướng tự tạo của em đã có vợ rùi mà ko bít làm sao để có con đây. HELP!!! (mong có nối dõi lắm rùi) ^.^

15. VanThanh99

VanThanh99 T.E.T.Я.I.S

Bác nào có thể post Patch Tiếng Anh...Đã download các File trong San10 như RTK10.rar và S10Loader.zip bỏ vào San10 nhưng vẫn chưa có tiếng Anh.Vì nhiều tranh quá nên ai có thể post link để download luôn..Tìm kiếm mấy hôm mà không thấy
    P/S : Em tìm hoài không ra chứ không phải nhác tìm^^

16. VanThanh99

VanThanh99 T.E.T.Я.I.S

Bác chỉ giùm em Link down với ! Các patch trong Download down hết về mà chạy không được !

17. Lengocnam

Lengocnam T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Các pathc dow về, giải nén ra, nếu ko giải nén thì làm sao chạy được? Dùng Winrrar giải nén, sau đó chép file san10 Loader và file path dịch menu vào thư mục cài game, nhấp vào path dịch menu. Chú ý, path dịch menu cần có file san10.exe orginal thì mới patch được.

18. VanThanh99

VanThanh99 T.E.T.Я.I.S

Bác gì ơi..Em đã down về nhưng không tìm thấy file San10.exe orginal. Bác có thể chỉ link hoặc up lên giùm em với !Cảm ơn bác nhiều:-/ :-/ :-/

19. tommyvicecity

tommyvicecity C O N T R A GameOver Lão Làng GVN

khổ đời bác mod nhà ta!!!!!! Ghi sai chính tả nên bị hỏi khéo!!!!!!!! :|

Còn nếu hỏi thật thì "San10.exe orginal" theo ý bác ấy là file San10.exe nguyên bản!!!!!

20. Lengocnam

Lengocnam T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Hic, Tommy nói đúng rồi, San10.exe original chính là file nguyên bản. Tuy nhiên sau khi path dịch menu xong, bạn có thể chạy game bằng file San10 Loader luôn.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.