Hỏi - Đáp Sango Heroes khác

Thảo luận trong 'Những game Tam Quốc Chí khác' bắt đầu bởi trannhatvu, 14/2/07.

1. uyennhi1

uyennhi1 Donkey Kong

uhm theo mình biết có lẽ là lính cấp 40 thằng linh sắt í nhưng hình như cũng 2 lần lun *_*
    hình như ko có lính nâng cấp 3 lần bạn à

2. phulam07

phulam07 Youtube Master Race

Bạn ơi có thể up ảnh hướng dẫn hack Sango6 = Artmoney lên không ?
    Tìm chỉ số của mấy thằng tướng mà nó ra quá trời luôn. Hình như cái chỉ số này kg thay đổi thì sao mà lọc nó ra được..... Help me!

3. uyennhi1

uyennhi1 Donkey Kong

uhm rất xin lỗi nhưng nếu bạn up lên 1 cái hình chỉ số của tướng mình sẽ chỉ cho. Chủ yếu phụ thuộc vào lúc search của bạn thôi. Khi search bạn nhớ trừ các khoản + thêm của vũ khí ngựa ...Khí search thì chỉ cần search integer 4 byte thôi trừ cái khoản điểm để học skill thì cần search float nếu nhớ ko nhầm thì float 4 lun

4. nguyenhuutuan

nguyenhuutuan Youtube Master Race

Trò này mà chơi hack nửa thì mình thua. Nếu dùng nó thì chẳng còn hấp dẩn nữa. Phải tự đánh khi lấy được 1 món đồ nào đó mạnh thì mới thích.

5. mrte

mrte Mr & Ms Pac-Man

đồng ý là tự chơi, nhưng nó chơi gian quá thì làm thế nào,thừa lúc dân chúng đang ngủ, đêm hôm kkhuya khoắt đem quân vô đánh thì lúc đó dâng thành lên cho chúng àh

6. zieges

zieges Youtube Master Race

sắp có sanguo heroes 7 ùi,hình siêu đẹp nhìn mê quá

7. uyennhi1

uyennhi1 Donkey Kong

san 7 còn lâu mới ra bạn à giờ có thêm khá nhìu skill đó bản đó nghe nói chủ yếu chú trọng về 3 anh em LB, thoai thui cứ chơi chờ chi cho mệt

8. bekim

bekim Donkey Kong Lão Làng GVN

có rùi chứ còn lâu gì nữa, đang tải về nè bạn ui,vào đây xem thử đi http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=397764
    mà cái Dlink DSL-504T của tôi ko bít cách mở port thế nào mà cứ có 2 mũi tên vàng khè hoài nên tải chậm wá

9. phulam07

Cuối cùng cũng hack đc. Nhưng chỉ hack máu đc thui. Đánh lâu quá....

10. vuhoan1501

vuhoan1501 Youtube Master Race

ujodinsong6 enter
    addthing IDitem enter
    >225 la` ID cua chien' ma~

11. uyennhi1

uyennhi1 Donkey Kong

đã có trên quầy chưa ? Download thì mình ko có thời gian rồi

12. Rigo

Rigo C O N T R A Lão Làng GVN

1/Cho mình hỏi đánh mấy cái đạo quân màu đỏ trên bản đồ thì được ích lợi gì vậy ( quân và thú tiên ...)
    2/ mình kéo quân đi đáng mấy cái trại hoang trong vùng ( hình như là cướp hay sao ấy ) thì để làm gì hay chỉ cho vui , với lại sao khi đánh thành của các nước khác lâu lâu lại thấy chúng có thêm 1 đạo quân khác là sao ????
    3/ Chiếm hết thành là thắng phải ko , mình chiếm gần hết rồi nhưng thấy dễ quá , chỗ nào là chỉnh lên mức khó nhỉ :'>:'> hồi đó mình chơi SH5 thấy thành nào tụi nó cũng 5 đạo , bây giờ toàn là 1 đạo ::(::(::(
    4/Cách cho mấy tướng mặc đồ ấy , mình thấy mấy quyển sách hay cái gì tương tự như nó ( cho vào ô thứ ba ) đôi khi tăng phép thuật cho mấy tướng đôi khi ko có gì thay đổi cả .>> bạn nào rành bày mình giúp :'>:'>
    5/ Vô thiết triều ngay lúc ban đầu , cái hàng 1 cột 1 hiện hình tụi tướng bấm vào nút xanh thì đưa cái gì ấy có ý nghĩa gì vậy , ko ấn có sao ko , đôi khi nhiều tướng quá ấn vô thật lâu :'>:'>
    6/Lâu lâu chọn 5 tướng vô đấu với tụi nó thắng thì được 1000 là tiền hay điểm thưởng >> nếu là tiền thì dùng để mua đồ chỗ nào , mình chưa biết cách mua đồ toàn xài đồ có sẵn cho tướng thôi =((=((.

Mình hỏi nhiều quá mong các bạn thông cảm , tiếng tàu toàn là mò chơi thôi ko hiểu gì cả :'>:'>

13. thanchetmatnet

thanchetmatnet Mr & Ms Pac-Man

bạn ơi cho mình hỏi khi searh chỉ số của tướng vd quan vũ la 99 nhg chỉ số tướng ko thay đổi đc thì sao mà filter dc vậy còn nếu để nguyên thì nó ra mây chuc ngin` gia' trị liền

14. BlackXIII

BlackXIII Mr & Ms Pac-Man

Chơi lâu rồi và cũng ko nhìu nên bít gì thì chỉ bạn cái đó :)
    1/Đánh tiên thì tăng chỉ số cho tướng (máu,mana,power,intel);đánh lính dc tiền và item,kinh nghiệm..;đánh thú cũng dc item.
    2/Đánh mấy cái trại tui nghĩ để kiếm tiền và kn thôi.Còn việc đánh thành xong,sau 1 thời gian tụi nó có quân lại là tất nhiên,mình xây lính thì nó cũng phải xây lính chứ.
    3/Bạn có hack lên mạnh quá đánh tụi nó sớm quá ko mà nói chỉ có 1 đạo?Tui chơi bình thường thấy tụi nó cũng lên lv,ghép quân bình thường mà.Chọn khó hình như lúc mới đầu chọn tướng xong,ra mấy dòng tui ko bít là dòng nào,bạn thử chọn qua ô thứ 2 hết xem.
    4/Mình ko bít tiếng Hoa nên cũng pó tay
    5/Cái đó là phong chức cho tường đó,chức càng cao thì càng có nhìu skill phép,để ý con số dưới cùng bên avatar của tướng là điểm dùng phong chức,chức chia theo đẳng cấp từ 1->14,cùng 1 đẳng cấp có thể có nhìu chức khác nhau(số điểm cần up cũng khác nhau)
    6/Mua đồ lúc thiết triều lun đó,tab thứ 2,dòng 1 là mua đồ,dòng 2 là chọn đồ cho tướng
    @thanchet :chỉ số chỉ thay đổi khi xài item or đánh tiên thôi,lên lv ko tăng đâu

15. thanchetmatnet

CÓ ai biết hack lev hoac chỉ số tướng ko chỉ minh` với

16. uyennhi1

uyennhi1 Donkey Kong

hack chi số đc nhưng hack lv thì ko đc. Bạn dùng artmoney là đc thôi có gì đâu

17. thanchetmatnet

nhg cho mính hỏi hack chỉ số thì no' ra mấy chuc nghin` gia' trị thì biết lấy cái nao`

18. bekim

bekim Donkey Kong Lão Làng GVN

ặc cho nó đi óanh lên level hay ăn cái gì đó miễn tằng war lên rùi vô filter tìm với cái giá trị mới vừa tăng lên
    bao giờ còn 1 cái thì ơ rê ke ke

19. thanchetmatnet

làm thế ko đc bạn ah` khi đó fiter no' ko ra gia' trị nao` nua ca

20. phulam07

Mình đồng ý với nhận định của bạn. Dò và lọc mãi và kết quả cuối cùng là 0.
    Mình chỉ hack máu và tiền thôi.