Hỏi - Đáp Sango Heroes khác

Thảo luận trong 'Những game Tam Quốc Chí khác' bắt đầu bởi trannhatvu, 14/2/07.

1. uyennhi1

uyennhi1 Donkey Kong

† Xin lỗi cái hình thông báo lỗi của bạn bé quá mình căng mắt nhìn nhưng ko ra::( Nếu bạn cần mình gởi đĩa ra cho nè bạn chịu tiền EMS là đc ::)

† Sao mình tạo tướng chơi mãi mà ko đc nhỉ có thể gởi file save cho mình mượn đc ko ? Tất cả file trong mục save lun nghe ;;). Mình về nc đến 99 lần roài lào chít liền đó vì cái này chỉnh đc mà:p

† Cái chỉ số float đó mình đc 99999 roài nhưng chả cóa gì hết hixx

† Bạm đi ra shop giữa biển chưa shop đó bán đồ nhân vật ko á có cây kích riêng của Lã Bố, lân cấp 70:o & 1 số thứ khác nữa :cool:

Gởi file save và bản đồ cho mình nếu có thể nghe :;)

2. DarkStarNIIT

DarkStarNIIT Dragon Quest GameOver

-Mình ko có quyền hạn gởi file đính kèm bạn ạ , bạn đang cài là bộ 3 đĩa hay 2 đĩa
    -Cái chỉ số attack sao mình search ko được , mình search đủ kiểu dữ liệu luôn ...gần đây ông tiên ổng khôn quá vừa thấy bóng của mình là ổng biến mất tiêu :| rượt ổng vòng vòng bản đồ muốn chít luôn @-)
    - hèn gì đánh túi sơn tặc bể đầu mẻ tráng mà ko có cây kích nhưng mình cũng kiếm được cặp kiếm level 40 rùi :D

3. DarkStarNIIT

Có ai biết mua đồ ở cái đảo phía đông ko , tôi đem cả kho bạc nhà nước mà ko mua được lão đòi cái gì á

4. uyennhi1

uyennhi1 Donkey Kong

Wa cúi cùng mình cũng mua đc đồ ở đảo rồi. Bạn có nhớ mấy cái vật dụng trang bị ở ô thứ 3 ko ô trang bị ngọc sách đồ á. Có 1 cái miếng tên tiếng trung nhưng có ghi chữ UJ và biểu tượng game, cái biểu tượng mà khi mới vào là thấy đc liền đó (trước cả đoạn intro lun nghe) dùng cáu đó để đổi là đc. Mình chơi bản 2CD nếu có thể banj upload lên đâu đó rồi đưa link cho mình cũng đc.Thực ra thì chỉ số atk mình ko search vì khó quá chưa kể mình còn cho tướng ăn uống đủ thứ nữa mà nên ngồi tìm địa chỉ lấy từ địa chỉ gốc là float 4byte của số mà bạn gọi là danh vọng á đổ nó thành integer 4 rồi thay đổi address chút thấy số nào giống với số atk là đc bạn đang có bộ 3cd hả gở wa cho mình = ems đc ko mình trả tièn lại cho.
    Có gì liên lạc với mình qua yahoo cũng đc nghe nick mình là thienthao0 hoặc thienthai91 ok

5. darklight

darklight Youtube Master Race

Triệu Vân max thương là đã có tuyệt chiêu riêng rồi (đánh ra 1 rồng trắng)
    muốn có thêm 3 tuyệt chiêu cuối phải max hết cả 5 thứ( kiếm ,cung , quạt, thương, đại đao)
    trong game này tôi thấy Triệu Vân là mạnh nhất vì ngay bình thường đã được hổ trợ chạy nhanh và đánh liên tục rồi

6. darklight

darklight Youtube Master Race

cái chỉ số danh vọng đó phải kết hợp đủ lv nữa mới tăng được, lên lv 40 thì sẽ tăng đến cấp 14 , đó là cấp cuối cùng, bạn sẽ có được quân người gổ luôn khỏi cần đi đánh ông tiên trong vườn đào, và có 1 phép triệu gọi 1 con chim
    Cái đảo giữa đó bán hết các thứ đồ quý đó, nhưng nếu thứ đó bạn có rồi ( thông qua việc đánh mấy nhóm cướp ( quân 4200,4600,5000) thì trong đó sẽ ko có nữa, cây kiếp cấp 40 là ghê nhất , rồi đến cây kích của Lữ Bố cấp 31, đao của Quan Công cấp 30( bó tay, có cây màu xanh mà cấp 29)

7. uyennhi1

uyennhi1 Donkey Kong

nhưng ko biết đào đâu ra mấy cái UJ mà mua bi giờ lúc cần thì ko có lúc có thì bán shop
    Phép gọi 1 cpn chim là gì ? Ra sao thía ? trước giờ mình chỉ biết gọi con phượng hoàng lửa thôi

8. xichhoang

xichhoang Mario & Luigi

tôi ko biết cách trị dân có ai chỉ dùm mình đí cứ thấy cảnh dân bỏ thành mà chả hỉu làm sao cả

9. xichhoang

xichhoang Mario & Luigi

có ai bít cách phong tướng cho nó ko bấm bậy bấm bạ thì đoàn 5 tứong còn lại 1 tướng chả hiểu thá gì cả mình chơi phần này hết 8 tháng rồi mà chỉ hiểu có một tí ah2 đúng thất bại luon pót hình cung dc !

10. DarkStarNIIT

- cho chỉ số safe và kinh tế cao lên , kinh tế hàng 1 ô 2 , safe hàng 2 ô 1 khi bấm vào thành
    - ý bạn nói là phong chức cho tướng phải ko . cuối tháng bàn nội chính đó cái bản khi ấn vào cho tướng thì hiện hình đưa quà

11. uyennhi1

uyennhi1 Donkey Kong

ĐÃ MUA CD MỚI NHƯNG VẪN KO CHƠI ĐC TUỚNG TỰ MÌNH TẠO ĐAU CÁI ĐẦU WA' CHÒY LUN AI BÍT BÀY GIÚP VỚI

Ai biết cách nèo nhanh nhất để có UJ hay đồ xin xin chủ giáo. Trong tất cả các loại lính du mục, yêu quái, sói, hổ ..... con nào mạnh nhất zaayj ?

12. WindySpeed

WindySpeed Mr & Ms Pac-Man

Không download được ai có thể hướng dẫn lại không?Bấm vào cái link ở đầu topic không có download!

13. DarkStarNIIT

Ko chơi được đâu bạn vì bảng của VN bị lỗi rồi ..chắc tại crack ( tui giờ chơi cũng ko đựoc ....hôm trước lỡ ghost đè lên sao đó cài lại thì chơi hết được tức quá nghĩ chơi luôn rùi

Muốn có UJ thì đánh sơn tặc và mấy con linh thú , hay dùng Hex Edỉt mà hack nó lên nhưng nói trước coi chừng treo máy đó.

14. yugi_vn

yugi_vn Legend of Zelda

chỉnh cấp độ khó nhất là chỉnh ở đâu vậy .

15. TriệuVânLong

TriệuVânLong C O N T R A

Hỏi lại lần cuối
    Cái dow trò này chỗ nào chỉ tớ :-?
    CHỗ nào mà chỉ mất 3 4 h là dow xong ấy,sợ chờ lâu lắm :|

16. lampard08

lampard08 Guest

link dowload del roi hay sao y dow hoai ko duoc

17. uyennhi1

uyennhi1 Donkey Kong

cai' nì tui chịu ra mua cái đĩa trớt cho khỏe 14k mấy mà

lân cấp 70 hồi nào có đây lâu quá. Có ai cày tướng lên tấn công 500 chưa ?

18. yugi_vn

yugi_vn Legend of Zelda

cho hỏi phát nữa
    thanks

19. uyennhi1

uyennhi1 Donkey Kong

cái nì mình đoán thui nghe sau khi lựa tướng xong ở màn hình lựa màu cho đội thì phía dưới có mấy cái nút chọn hết sang ô cúi cùng là đc

20. TriệuVânLong

TriệuVânLong C O N T R A

where link dow :-w
    Ở HN này ra Lý Nam Đế cũng chả có cái sangou6 hoặc Tam Quốc 6 :|