[HỎI ĐÁP] Tất cả các phiên bản Grand Theft Auto

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi Hei, 2/11/11.

1. Ninja X

Ninja X T.E.T.Я.I.S

Lúc nó chưa xuất hiện thì lái con dodo thẳng lên trên tận trời cao luôn, đợi nó xuất hiện.
    Lúc cái máy bay shamal xuất hiện, đợi nó bay vượt mình 1 khoảng nhỏ rồi lao xuống nó (tốc độ bay xuống nhanh hơn bay bình thường) thì sẽ đuổi kịp nó.

2. Rjvendell

Rjvendell Mr & Ms Pac-Man

cám ơn bạn và những bạn khác đã giúp đỡ, lần này may quá, qua rồi dacy.gif

^^ enjoy!

3. Ninja X

Ninja X T.E.T.Я.I.S

Tình hình là lúc chơi sa-mp (không mod miếc gì hết) lâu lâu lại bị crash ra ngoài desktop và hiện bảng báo crash :|
    Cái GGMM vào bật lên thì nó báo TXD Corrupt...
    Đã thử reinstall GTA SA, sa-mp, ném molotov vào bọn SKIDROW rồi nhưng vẫn không chữa được :-<

4. duocsnake

duocsnake Donkey Kong

máy mình chơi đc driver san thì ko biết có chơi đc gta iv ở mức low đc ko nhỉ ?

5. LODNATILUX

LODNATILUX T.E.T.Я.I.S

6. chip134

chip134 Youtube Master Race

Có ai còn file save của EFLC ko? Mình chơi đến cái nhiệm vụ momma's boy thì nó cứ loading mãi thôi. Lần đầu thì đang đánh giờ thì bị has stop working, vào lại mới bị vậy. Trăm sự nhờ các bác :(

7. ntiendat

ntiendat Youtube Master Race

cho e hỏi là , lúc e vừa vào game gta 4 ( low ) thì ngon lành , ko lag ko giật gì , chơi tầm 20 phút , làm đc 2 - 3 nv , thì màn hình bị mất nhiều texture ( đường phố , nhà cửa ) , ai có thể giúp e đc k , e đã cài ultimate texture và 1 số mod nhưng vẫn bị ( original vẫn bị nha ) :(:(:(

8. lethanhvinh016

lethanhvinh016 Mr & Ms Pac-Man

cho mình hỏi 1 chút, những thông số trong handling có ý nghĩa gì, có thể giải thích chi tiết dùm tớ dc ko, tớ đang cần mod lại thông số cúa 1 vài chiếc xe để drift

9. nguyenhak63

nguyenhak63 Mr & Ms Pac-Man

Có thể máy bạn bộ nhớ RAM và VGA ít!Bạn nên sử dụng patch 1.0.7.0 và đừng nên mod thêm xe và 1 số mod khác gây quá tải bộ nhớ RAM và VGA.

10. Crazi

Crazi Donkey Kong

ác nào cho em hỏi cách cài speedometer vào gta4 ,vì cái script hook gì đó e không hiểu lắm,với cả taxi bug fix luôn,không hỉu cài thế nào ^^ ,tkx bros

11. thiensu_kute_128

thiensu_kute_128 Donkey Kong

Mình mới dow bản GTA 4 Repack 2CD từ bên congtruongit mà nguồn thì từ netkingvn
    về cài ... sau khi cài xong game mở lên nó đòi update rồi login này nọ ... mình chả hiểu gì cả..vô folder tìm crack cũng chả có ..ai rành chỉ mình vs :D
    THanks

12. Clear

Clear Youtube Master Race

Cái mission cuối GTA IV khó làm quá , ai chỉ giúp đi

13. Vitally

Vitally Baby Cu

Khi đang chơi game trên máy tính (in-game computer) trong GTA IV gõ www.whattheydonotwantyoutoknow.com sẽ hiển thị vị trí của chim bồ câu, vũ khí, giáp, điểm làm nv phụ, chỗ hồi máu, giải trí, các phương tiện.

Các bạn cho mình hỏi làm sao để đánh cái mã này vào đc vậy? Xin cảm ơn.

14. Berry

Berry T.E.T.Я.I.S

Vào game, bấm nút mũi tên đi lên 2 lần, nhập cheat vào rồi ấn chuột trái là được bạn ạ.

15. Lord Xerces

Lord Xerces Mario & Luigi

Vào một quán net coffee trong GTA 4, ngồi vào máy tính, mở trình duyệt rồi gõ vào www.whattheydonotwantyoutoknow.com sẽ ra cái trang đó.

16. Vitally

Vitally Baby Cu

Xin cảm ơn bạn rất nhiều .

17. nnnnam91

nnnnam91 Youtube Master Race

Bạn ơi cho mình hỏi mình đang chơi GTA IV đến đoạn thằng niko nhận được tin nhắn từ người vô danh (unknown mes) thì nó bảo tới chỗ dấu ? ở cuối cầu cảng của vườn lâu đài, mình đến đó đợi 24p=24h game thì chả có gì cả, từ đó về sau đi đến bất cứ điểm vàng nào để nhận nhiệm vụ cũng không được. Khi đi đến các điểm vàng đó nó chả cho mình load cái gì hết @@. Mình đang chơi patch 1.0.4.0

18. vutranloc1

vutranloc1 Youtube Master Race

Mấy pro cho mình hỏi cấu hình: Core i5 2.4ghz, Ram 4gb, Vga gefore 540m 2gb chơi Gta IV max setting dc hok ?@_@?

19. kidreturn

kidreturn Mr & Ms Pac-Man

cho mình hỏi mấy cái ringtone với themes làm sao kích hoạt cho điện thoại của Niko Belic (GTA IV) dc vậy mình chọn mua mà nó ko cho hoài :(

20. nnnnam91

nnnnam91 Youtube Master Race

Chà có ai biết vì sao mình bị vầy không chứ giờ mình đứng sựng ở chỗ này không làm tiếp được quest nào hết, chỉ làm được mỗi quest trộm xe bằng cách nhận mail thôi chứ đến những điểm để nhận quest khác thì hoàn toàn không được nhận...