[HỎI ĐÁP] Tất cả các phiên bản Grand Theft Auto

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi Hei, 2/11/11.

1. Lord Xerces

Lord Xerces Mario & Luigi

Click phải vào file setup, chọn Properties, chuyển sang tab Compatiblity, chọn Compatible with Windows XP SP3... gì đấy rồi cài :-?
    ^ dunno lol.

2. dinhdi1996

dinhdi1996 C O N T R A

làm gì có nút để bật xi nhan đâu :9cool_canny:. Mấy cái tiểu tiết đó chắc mod họa may mới có :2cool_go:

3. thanhcafu

thanhcafu Youtube Master Race

các anh cho em hỏi là cấu hình của em thế này có chơi được GTA 4 hok ạ; máy em là laptop:
    intel core ị 2.5ghz
    nvidia geford 610m 2gb
    ram DDR3 4gb

4. minhthang775

minhthang775 Youtube Master Race

e cài bản Grand Theft Auto IV: Episodes From Liberty City nhưng nó toàn tiếng nga giờ muốn đổi sang TA thì sao mấy a

5. loadingGTA4

loadingGTA4 Mr & Ms Pac-Man

ai chi cho minh biet cach tao acc offline cua game GTA 4 Episodes-From-Liberty-City di minh cai game ma ko thấy muc nay o đâu cả các bản chỉ zum` chứ nó ko cho mình save hjx

6. lethanhvinh016

lethanhvinh016 Mr & Ms Pac-Man

hiện tại mình đang xài bản patch 1.0.4.0 + crack Razor1911, giờ muốn mod gì cần fải cài thêm gì nữa ko ?

7. loadingGTA4

cho mình hoi bạn nào co bản OPEN IV xài cho EFLC ko share cho minh vs minh` can no để add xe

8. dinhdi1996

dinhdi1996 C O N T R A

@lethanhvind016: được roài, mỗi tội con lap hơi nóng í :4cool_baffle:

9. training

training Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Cho mình hỏi bản Grand Theft Auto: Episodes from Liberty City có gọi taxi đc hem
    Sao gọi ko đc ,chơi hoài lái xe mệt quá :(

10. loadingGTA4

có ai bit cách add them xe vao GTA4 EFLC ko , add them xe chu ko phai replace xe dau nhé chỉ mình với , mình có cai trainer có menu add car ma ko bit lam sao để add hết help me:3cool_adore:

11. loadingGTA4

co ai chi mình sưa lỗi cua nhiem vu sexy time cua gta 4 EFLC Đi , hjx cái nhiệm vụ đánh cắp chiec trực thăng tren chiếc du thuyền ngoài biển đó, ko bit máy nha mình bi zi ma chiếc du thuyền bi lỗi ko load dc, no chỉ có cái hjnh du thuyền bên ngoài thôi khi chay vào toàn là biển ah hjx help help

12. phoenix.0612

phoenix.0612 Youtube Master Race

bro nào vào giúp e với, e xài Dell Vostro 3450 Core i5, ram DDR3 4G, card ATI Mobility Radeon HD6630, e cài cả chục lần GTA IV, dùng thử đủ các bản patch từ 1.0.1.0 --> 1.0.7.0 của razor rồi mà vào game cứ lag tung lên, bực quá lại gỡ game ra nhưng lên mạng đọc được bài nào hướng dẫn cài mới là lại hì hụi ngồi cài thử nhưng vẫn tình trạng giật giật, e kết series gta lắm nhưng đến GTA IV thì mãi mà koh được chơi, bro nào bít chỉ dùm e chi tiết cách cài và dùng bản patch nào cho phù hợp giùm e vs, thank nhìu nhìu ^,^

13. cau be yeu game

cau be yeu game Mr & Ms Pac-Man

Ai cho em hướng dẫn tất cả các vị trí của hidden packages, Unique Jums và Rampages của Vice city đc không ạ, em vào mục Hidden packages của box nhưng cái hình đều lỗi hết rồi, không hiểu là do mạng nhà hay do sever up ảnh bị lỗi

14. lay

lay Persian Prince

bạn cài bản 1.0 rồi up patch thứ tự từ 1.0.1 đến 1.0.4 xem, mình cũng làm vậy và chơi ok, chứ lên đến 1.0.7 thì giật lòi chơi nhảm nhí vãi

15. Venus Caster

Venus Caster T.E.T.Я.I.S

Cái này là chi tiết : http://guides.ign.com/guides/482089/page_8.html
    đây là map: http://www.gamefaqs.com/pc/561641-grand-theft-auto-vice-city/faqs/20589

Mấy cái này cậu cứ dùng google là ra hết,khỏi phải hỏi làm gì

16. cau be yeu game

cau be yeu game Mr & Ms Pac-Man

Cám ơn bạn, mình có tra google nhưng tra bằng Tiếng Việt nên không ra, trình Tiếng Anh của mình hơ í ẹ :)

---------- Post added 26-04-2012 at 00:30 ---------- Previous post was 25-04-2012 at 22:59 ----------

Oài, mình thập đủ 100 cái hidden packages, nhưng bạn ơi, đã giúp thì giúp cho chót, tìm giúp mình vị trí thữ hiện mấy cái rampages và unique jumps có hình được không bạn, ở cái kia nó toàn Tiếng Anh mình mới chỉ dịch ra vài địa điểm thôi

P/s: xin lỗi mod vì post 2 bài liên tục nhé

17. ngovietuclc

ngovietuclc Mr & Ms Pac-Man

game thì ở đây http://forums.gamevn.com/showthread.php?674636-Tim-dia-chi-download-GTA-IV-tin-cay/page4 : tải về file nào lỗi thì repair
    cài game xong up patch vs crack ở trong này vào xem nào http://www.mediafire.com/?i873o81478u4d7t
    hướng dẫn ở đây http://vn.360plus.yahoo.com/asushome_noinho/article?|mid=1252
    còn muốn enbsies or mod thì ở đây http://vozforums.com/showthread.php?t=2055637
    mình từ hồi chơi gta iv chỉ dùng patch vs crack ở đấy ! hồi đầu cũng bị như bạn thôi về sau thì là do con card vs nguồn cùi nên bạn yên tâm là nếu dùng cái trên mà lag thì :7cool_feel_good:

18. Venus Caster

Venus Caster T.E.T.Я.I.S

đầy đủ tất cả map ở đây
    Còn chi tiết thì bạn nên tìm trên Youtube,sẽ tìm được vị trí cụ thể .

Chỉnh sửa cuối: 26/4/12
  19. kingblackcat

kingblackcat Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

cho mình xin link GTA IV, MF hay torrent cũng được

20. phoenix.0612

phoenix.0612 Youtube Master Race

bạn ơi cho mình pát giải nén phần patch + crack được không