Hỏi Đáp Tất Tần Tật Về ...TSONLINE TAIWAN !

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi hoahongtinhyeu, 9/2/11.

1. DJ_Yun

DJ_Yun Mario & Luigi

đồ ở đây đc tính là cả vải vả quần áo giày dép nữa ^^

2. Vadis

Vadis Donkey Kong

Đem pet 2 con 6x Dũng tuyền 2 con 7x Hỏa tiễn,agi 40-45 lên VAQ kết quả là không thể combo được ( đã set agi Hỏa tiễn cao nhất,combo pos 3 v.v...) , EPM < 150 :(( Ai chỉ giùm em tại sao thế :((. Có Q nào bot 3 con 6x hoặc 7x (dành cho 2 hỏa tiễn) mà hp bọn nó thấp không nhỉ ? Khách hứa cung hp 600 lận, không sao kham nổi :(

3. Kendy ★ Wake

Kendy ★ Wake C O N T R A

chưa đủ level trung bình thì lấy gì mà compo hả chú , level trung bình ở VAQ là 83 mà team của bạn mới có 6x 7x mà đòi compo 100% là điều ko tưởng , đã thế mà bác còn đòi kiếm mấy cái Q 3 con 6x 7x thì tui cũng xin chào thua , với level của bạn như vậy thì ít ra cũng phải tầm 400 Exp mặc dù ko compo , gáng nhảy lọt xọt vài ngày thì sẽ compo khá hơn thôi mà , ai chơi ban đầu ko có acc kéo mà ko phải chịu cảnh đó chứ
    còn vấn đề 1' mà bạn dc có 150 Exp thì xem ra có vấn đề thật rồi đó , à mà ở VAQ thì agi trên 32 là dc rồi

4. Vadis

Vadis Donkey Kong

Bác chưa hiểu ý em rồi :)) Em đang train pet chứ không phải char.
    -Đúng là lvl 6x train VAQ thì EPM phải 400-450, thế mà ở đây EPM < 150, thế mới nên chuyện :))
    - Nếu chỉ 2 pet hỏa tiễn thì KHÔNG CẦN quan tâm đến lvtb, đơn giản là từ lvl 50 > 74 em để 2 pet hỏa tiễn bot Du Côn 5x bên Lan Dương, EPM ~600-700 và gần như không giảm theo lv. Đương nhiên đến lv này thì hết EXP rồi, và nếu bot Khách Hứa Cung thì hp của nó cao quá, 2 HT không chết nổi, nên mới phải hỏi :)

5. Kendy ★ Wake

Kendy ★ Wake C O N T R A

vậy mình cứ tưởng team bạn mới 6x 7x , mà tầm level đó thì bot ở VAQ k đeo Huân Chương kháng chiến thì cũng dc tầm 600 exp , mà bác có dùng Huân Chương ko mà chỉ thấy cho pet đánh ko vậy , ko thấy chú đề cập đến vấn đề này và cũng ko biết level trung bình team bạn là bao nhiu

6. Vadis

Vadis Donkey Kong

Tất nhiên là xài Huân Chương, cho 2 Dũng tuyền + 2 Hỏa tiễn, char def và cứ nghĩ rằng EPM 800-900, kết quả là như trên :( Cảm tưởng cái Dũng Tuyền không thể hiểu nổi, nó không chịu vào combo mặc dù agi chỉ chênh nhau 2-5 điểm :(

7. luburan

luburan Donkey Kong

vậy à nhưng team mình 9x rồi ko biết đồ kiếm ở đâu nữa ko lẽ mua shop mix chung với khoán à

8. deoaibiet1

deoaibiet1 Youtube Master Race

Mình mới chơi ts , cũng co 1 team 35 , định sang cho tào bào , nhưng đi mãi ko được sang Từ châu , ai hương mình cách qua đó để bot với

9. PH007

PH007 Donkey Kong

vào động mê cung khoa châu ở thanh châu để qua từ châu :)

10. deoaibiet1

cám ơn bạn , nhưng mình mới chơi nên chưa rành đường . Bạn có thể chỉ mình cụ thể đc không . Ví du. mình đang ở cự lộc, đi làm sao sang đâu , rồi tiếp đâu ... để tới Từ Châu

11. PH007

PH007 Donkey Kong

12. deoaibiet1

uh ,mình sang được rồi . Phải tìm bản đồ đia đạo mới wa đươc. thanks nhé :D .
    Tiện đây , các ban cho mình hỏi . Mình có team 2 thuy 36 , 2 hoa 27 ,1 đia 36 . sao mình bot o tào bảo : cái EMP = 50exp là sao nhỉ . Mình bot = hoa tiễn + mưa đá , không dùng pet ?

13. DJ_Yun

DJ_Yun Mario & Luigi

mưa đá là bắn đá hay là ném đá hả bạn ?

14. deoaibiet1

a` mình bot ở tào bảo , con đia. dùng skill đầu tiên ý : thuât mưa đá(9sp).

15. zFantasy

zFantasy T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Thuật mưa đá ko combo đc, nếu ko có mini thì phải lv 34 trở lên bot Tào báo mới có exp nhé

16. deoaibiet1

lev đều là > 37 mà sorry viết nhầm

17. DJ_Yun

DJ_Yun Mario & Luigi

bạn chỉnh lại skill là ném đá hoặc đá lăn đi vì mưa đá ko skill đc
    nghe bạn nói mình ngờ ngợ , hôm nọ đi chơi quan chiến bot Giản Ung có bác bot = skill Liệt Hỏa :|

18. darkprince238248

darkprince238248 Mario & Luigi

đánh giá cao phần ý tưởng ;))....

19. deoaibiet1

ảo tung chao em chỉnh , đấu vật rồi , thừa dame rồi

20. luburan

luburan Donkey Kong

cho hỏi đào khoán nếu cầm cuốc thì phải xài kill ATK mới đào khoán đánh dc các char xài int làm sao đào đây

---------- Post added at 07:10 ---------- Previous post was at 06:46 ----------

cho hỏi mấy điểm INt ATK AGI bao nhiêu là max nếu tăng max rồi mặc đồ vào có tính + thêm không