Hỏi Đáp Tất Tần Tật Về ...TSONLINE TAIWAN !

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi hoahongtinhyeu, 9/2/11.

1. darkprince238248

darkprince238248 Mario & Luigi

đầu tiên tưởng mấy con kia lởm 1 boom die lên hỏi test xong toàn lv 8x nản không thì 1 boom có vẻ khá ngon :-?
    quán trà diệp thành bạn nha

Chỉnh sửa cuối: 2/3/11
  2. nhocshock6789

nhocshock6789 Youtube Master Race

mấy bạn cho mình hỏi bot 3 anh em xong thì mình bot ở đâu nữa, mình ko xài mini mới 16x

3. lehuuhai

lehuuhai Mr & Ms Pac-Man

ai biết con thỏ màu xanh xanh bắt ở đâu không, thấy có thằng tàu càm, nhìn đẹp quá ^^!

4. luburan

luburan Donkey Kong

cho hoi vải kiếm ở đâu đánh NPC nao roi vậy mấy bạn

---------- Post added at 08:15 ---------- Previous post was at 06:39 ----------

cho hỏi thêm bây h team mình 9x rồi, hỏa học max "liêu hỏa nguyên" rồi địa max "long trời lỡ đất" còn dư kill ko biết học kill nào, mình muốn học một ít cho thuật đào khoán để đi đào khoán dc ko chỉ cần 1 acc học đào khoán thôi phải không

5. Kendy ★ Wake

Kendy ★ Wake C O N T R A

đã đi đào khoáng là phải học hết tất cả các char nâng 10 + 1 acc chủ pt nâng 10 điểm skill thuật dò xét nữa

6. deoaibiet1

deoaibiet1 Youtube Master Race

CHo mình hỏi : sang kiến nghiệp thành (giang đông) phải qua gate nào , có 1 gate thì nó ghi "bạn phải có tư cách là 1 thành viên., mới tham gia đươc trận chiến " , hẻm đánh được đi xuống dưới thì đánh mấy cái tàu xong vào trại gì đó . mình phải làm sao để vào kiem nghiệp thành

7. DJ_Yun

DJ_Yun Mario & Luigi

qua cái gate mà đi từ sông vào có cái thằng Đổng Trạc nó đứng ở world map ý bạn

8. luburan

luburan Donkey Kong

cho mình hỏi muốn mix vũ khí INT chừng 8x thì công thức thế nào trong công trức cơ bản ko có
    với hỏi thêm cho kiếm da và gỗ ở đâu mấy bạn

9. vn10514946

vn10514946 Youtube Master Race

các bạn ơi có ai cho mình xin nick YH để hỏi thăm từ đầu về TSTW không,mình bỏ TS lâu rồi giờ muốn quay lại chơi quá,ai giúp mình với

10. Kendy ★ Wake

Kendy ★ Wake C O N T R A

muốn mix dc sách int 7x 8x hay cao hơn nữa thì cần phải có giấy và phụ thuộc và điểm của giấy đó là bao nhiu nữa , tầm level đó thì bạn farm Q giấy 23 điểm ở Ích Châu thì thỏa thích mà mix , còn muốn nhanh hơn đỡ mất công sức hơn thì mua shop trong các thành cho nó lẹ khỏi có rườm rà , sách shop max level là 93 bạn nhé + 26 int đấy

11. luburan

luburan Donkey Kong

mình mới chơi ko có kim nên muốn tập mix luôn đó mà, bạn cho hỏi giấy kiếm cụ thể ở chỗ nào và mĩ chung với cái gì coi điểm của khoán hay giấy thế nào mình nge noi hoài nhưng ko biết điểm coi ở đâu

12. Kendy ★ Wake

Kendy ★ Wake C O N T R A

Q farm giấy 23 điểm là Q để nằm trong chuỗi Q lấy quạt kích ngọc đó bạn , nhưng chỉ đánh có 1 trận và nhận dc hên xui là Song Bửu và vải hoặc giấy 23 điểm , đặc biệt Song Bửu ko giao dịch dc ( tác dụng nó là x2 item khi mix đồ ) , điều kiện nhiệm vụ Q này hình như là level 25
    còn bạn muốn coi điểm của khoáng hay vải thì điều đầu tiên bạn cần làm là phải vào đoàn hoặc thành lập đoàn gì đó miễn sao có trong đoàn là dc sau đó bạn vào phần quân đoàn chọn mục Tài Nguyên rồi ấn vào cái nút đóng góp vật phẩm sau đó cân item mà mình muốn cân xem nó bao nhiu kí lô gam ( để item số lượng là 1 thôi nha bạn tránh hiểu lầm để cả set rồi nó lên cao ngất ngưỡng bạn tưởng thật thì chết )

Chỉnh sửa cuối: 3/3/11
    luburan thích bài này.
  13. ppha20

ppha20 Youtube Master Race

Cho em hỏi Phùng Kỷ ( hệ địa - lv 82 ) bắt ở đâu vậy ??

14. luburan

luburan Donkey Kong

sao mình send đồ cho nhau ko dc nhỉ cả hai đều đã có BDY rồi đánh ten vào ấn send đồ vẫn vậy

---------- Post added at 20:58 ---------- Previous post was at 20:52 ----------

thank bạn KenDy tiện thể hướng dẫn mình lập quân đoàn với

15. DJ_Yun

DJ_Yun Mario & Luigi

có thể nick bạn đã ấn Khóa ( bật hình cái máy tính ở góc dưới cùng bên phải trong game cái ô dưới cùng bên trái là ô Khóa hoặc Mở việc nhận đồ từ BDY )
    lập quân đoàn thì TS này là dễ nhất đó , ở cái ô bên trái ô đội ngũ ( party ) có cái ô Quân Đoàn đó ... ấn vào rồi đặt bừa 1 cái tên là xong :'>

16. handsome_boy91

handsome_boy91 Mr & Ms Pac-Man

cho mình hỏi là mình có char atk học thanh lưu thì cần int bao nhiêu để ko bị thiếu mana, nhất là khi bot thạc tấn thanh lưu cho char bom ?

17. oneapple

oneapple Liu Kang, Champion of Earthrealm Lão Làng GVN

khoảng 80 đến 100 :-bd .

18. Vadis

Vadis Donkey Kong

Nếu hỏa tiễn + TL 1 lần thì int 80 (chắc chắn), boom tốn 60 mana thì int tầm 160-170 (không chắc lắm). Hồi QNB mình int tầm 140 thì TL tối đa được 56sp.
    Bác nào cho em hỏi thỉnh thoảng khi bot nó dừng lại không chịu bot nữa là sao nhỉ ? Bot Thạc Tấn mỗi lần giải ma là nó không tự động warp về vị trí bot vì không đủ tọa độ đúng không nhỉ ?

19. handsome_boy91

handsome_boy91 Mr & Ms Pac-Man

đủ thanh lưu qua lại với char bom ko bạn ?

20. quangtn

quangtn Mega Man Lão Làng GVN

int thanh lưu ở thạc tấn phải tầm 15x+++