Hỏi Đáp - Thắc Mắc về Rohan : Blood Feud !!

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi binhtaquang, 29/4/08.

1. phu_dinhcao2

phu_dinhcao2 C O N T R A

nếu thế này thật thì đã sẵn sàng chơi lại con mới...
    tốn bao nhiêu thời gian của mình...

2. leomabu

leomabu Youtube Master Race

tai nạn quá, hơn tuần nay ko chơi rohan

vừa chơi dc 1 lúc , đi check thùng đồ thì ko vào đc , thấy báo lỗi bạnk does not exist

consignment shop thì cũng mất hết đồ để đấy bán

lỗi gì vậy????????????=(( ăn ko ăn hỏng hết đồ tui rùi

3. Inferboy

Inferboy Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

---Cho mình hỏi sao con pet rồng của mình gọi ra nó ko + dmg j hết vậy

---Àh và con Hawk j đó sao ko thấy ai bán hết dzạ :D hay chưa có hả...

4. sirblack

sirblack Mr & Ms Pac-Man

Consignment chỉ có thời hạn trong 7 ngày, nếu bạn ko lấy ra có nghĩa là đã bị xóa :D

5. linkink6

linkink6 Youtube Master Race

Tui nhặt đc 1 viên Enchas Skill Stone gì đó chắc để up Skill còn viên này ko hiết dùng làm gì, ai bít chỉ tui với

6. Inferboy

Inferboy Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

---Viên đó dùng để reset skill dành cho DE thì fải...DE có skill nào như thế đó :D bạn check lại thử xem

---Hôm bữa tui mới ép rớt cái enhance skill :(

7. s4v3n

s4v3n Youtube Master Race

Mấy bạn cho hỏi kill bt mã 5 sao lên dc 6 -7 ...... vậy bạn

8. lekhiet56

lekhiet56 Youtube Master Race

Các bạn làm ơn cho hỏi : Cái nón rộng vành mà một số ng. hay đội(giống nón châu Âu thời xưa-quý tộc) kiếm ở đâu vậy? DE đội có được không?

9. binhtaquang

binhtaquang »

@s4v3n dùng skill enchant stone làm quest hoặc lụm ( kha hiếm) câu cá ( cực hiếm ) hoặc mua trong cash shop ( chưa thấy bán thì phải)
    @lekhiet cái nói đó là phần thường cho những người đã tham ra giai đoạn Closed beta , chả có + gì mà xấu xấu nữa ,ai cũng đội được cả , ko thể giao dịch, ko thể mua bán,ko thể vất bõ :D

10. MrCenix

MrCenix Mr & Ms Pac-Man

Cho hỏi cái item "Skill Reỏation stone" dùng để làm gì ? Và bán đc bao nhiêu :-/

11. lekhiet56

lekhiet56 Youtube Master Race

Cám ơn bạn Quang, bạn vui lòng cho biet thêm cái Item Lucky Champ và co mấy cái giong giống vậy để lam gì? Sư dụng nhu thế nào?

Bạn Quang ơi, chính xác nó tên là Merchant's Soul Lucky và Mẻchant's Soul Medium nó nói là bán cho Shop Mẻchant giá khá cao: 2000 và 4000, còn bọn ở town đặt giá bán có khi đến 40k?

12. NNL

NNL Youtube Master Race

tớ mới lụm được cục skill enhan stone, có bạn nào chỉ mình cách bán với

13. NPP_HunterVN

NPP_HunterVN Mega Man

lên trên Exchange Market, viên này của cậu rẻ cũng phải 1500 Rps, quy ra là 15$... nhưng với điều kiện là cậu biết bán :)) ko thì về làng gõ vào đầu chúng nó vài chục mil cũng ko sao đâu :'> đại gia bốc vội lắm :'>

@ linkinh6 :tẩy skill...

nó add dmg trực tiếp luôn... cậu để ý ở mấy cái dòng thông số vàng vàng bên góc phải ấy... nó thông báo là được bao nhiu dmg ở đó...

edit : cho tớ hỏi làm cách nào để lắp được 2 bảng skill như trong mấy cái ảnh của mọi người ở topic show hàng... và có rồi thì ấn kiểu gì :|

14. binhtaquang

binhtaquang »

@lekhiet Merchant's Soul Lucky dùng để mua đồ giảm giá trong shop ,npc , hoặc là consigment shop , thay vì bấm vào purchase thì bấm vào use menchantsoul , khi đó sẽ được giảm giá , vd : bình thường là 1mil ,khi xài lucky soul giảm 10% thì chỉ tốn 900k để mua , nên xài khi mua những món mắc tiền :D
    @NPP 2 bẳng skill :-?

15. MrToni

MrToni Youtube Master Race

Help ... mình muốn chuyển pass nhưng lại ko nhơ câu hỏi bí mật của Rohan thì làm thế nào ?

16. mioNguyen

mioNguyen Samus Aran the Bounty Hunter

Cho mình hỏi về các scroll tăng exp , mkill v.v party... cách hoạt động và thời gian hiệu lực

17. NNL

NNL Youtube Master Race

Nhưng mà món này đâu có treo shop được đâu bạn.
    Bạn nào bít cách giao dịch trên Exchange Market ko nhỉ, hướng dẫn cho mình với, co hình ảnh thì quá tốt :p

18. NNL

NNL Youtube Master Race

cho mình hỏi về bot cái. Mình nghe nói 8/7 này có thu phí bot, như vậy là NHP đồng ý cho xài bot xả láng như VLTK à ?

19. xxhellboy

xxhellboy Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

cho tui hỏi cái skill bleding của HE có làm mất tác dụng của skill root kô vậy

20. NPP_HunterVN

NPP_HunterVN Mega Man

là cái thằng làm ra bot nó thu phí... giống VLAuto ý :| chứ ko phải YNK cho bot :| bot tù mọt gông đấy :'> ( mà may mới chỉ tù :-" block thì... :'> )

tớ thấy nó treo nhan nhản :-"

cần gì hình :-" điều kiện cần và đủ là cậu có 500 RPs để thàhn member, lúc thành member được miễn phí 25 bình super potion... hồi phát đầy luôn... 1 cái túi 30 ô trong 30 ngày... và 1 cái grow seal x2 kill count...
    mua đồ trên đó thì cứ kết cái nào và đủ tiền thì ấn add to cart... sau đó vào cart của cậu... chọn cái món đó... gõ pass vào... thấy nó hiện purchase complete! là món đó đã mua... vào game, nhìn ở dưới cái cột bên phải ( cái cột mà hiện quest sắp tới, pet pủng, tới gathering hall... ấn vào item mall, chuyển sang from web sẽ thấy món đó )
    lưu ý là đồ đạc item thì giao dịch qua lại sever được còn tiền và nhân vật thì ko :D

chơi lại con mới... may mắn là tớ đã nhớ ra cái pass của nợ đấy =))

à :)) là 2 cái bảng lắp skill vào để ấn cho nhanh ấy :)) nhưng hôm nay đã làm đc rồi :))
    nhưng mỗi lần chuyển lại phải shift 1 shift 2, cũng khá là khó chịu :D