Hỏi Đáp - Thắc Mắc về Rohan : Blood Feud !!

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi binhtaquang, 29/4/08.

1. Asiu

Asiu Youtube Master Race

kô có cách nào lấy lại pass hả , kì vậy chòy , coi như mất pass 1 là mất hết tất cả sao
    con của tui 85 rùi mất là nghỉ lun đó::(::(

2. zumlaroh

zumlaroh Youtube Master Race

mình mới chơi rohan, nay muốn mua rp để train, nhưng không biết cách để mua, ai có thể giúp mình được không, nghe nói muốn mua đồ trong item mail phải có acc, nhưng liệu cách để tạo thì sao, mong các bro đi trước chỉ giáo giùm, thx

3. nguyenviettruc

nguyenviettruc Youtube Master Race

:^o các pác ah, em thấy mấy hôm nay nổi lên nhiềiu vụ bị GM rohan block acc quá, mỗi người bị block đều có những lí do riêng, hack, ko hack, sài rp lậu, thậm chí có những lí do rất buồn cười vì chủ acc là ... người Việt Nam, v.v.. Pác nào có kinh nghiệm hoặc hiểu biết thì cho em, nói riêng và những người chưa hiểu về chuyện này nói chung biết về hiện tượng block hàng loạt này với .

4. rongmotvuot

rongmotvuot T.E.T.Я.I.S

Đã test và có kết quả như sau:
    - Scrol solo + Scrol party -> Exp bonus của cà 2 được cộng vào. Ví du 100%(binh thường) xài scrol solo x2 -> sẽ được 200%, nếu xài thêm pt scrol x2 sẽ 300% exp(event x2 exp thì sẽ thành x4 exp so với x1 của lúc bình thường)
    - Seal solo + Scrol party -> Exp vẫn được cộng thêm
    Chưa test thử vì ko dám test nhưng có ai đã từng test qua xác nhận dùm:
    xài Seal solo và Seal party thì vẫn có nhận được exp của cả 2 hay chỉ được 1 cái??? Ko dám thử vì 860 rps ... ko ít... Có người nói nó ko có tác dụng(có thể lúc đó bug) nhưng hiện nay thì sao??? Ai đang xài xác nhận dùm nhé:):x

5. binhtaquang

binhtaquang »

Được hết, xài suốt :D

6. livenodie

livenodie Youtube Master Race

Mình đang chơi thì bị lỗi như vậy , vài người bạn đang chơi cùng cũng thế.
    Theo mình hiểu thì
    TTL (Time to Live) xác định giá trị thời gian của một gói IP có thể sống trong mạng mà không cần đạt điểm đến của nó. Đó là một cách có hiệu quả ràng buộc về số lượng định tuyến IP là có thể đi qua trước khi được bỏ đi. Thông báo này cho thấy rằng các TTL hết hạn trong thời gian quá cảnh.

Biết thế nhưng chẳng biết làm thế nào :D
    Ko log được vào web, ko vào được game
    Ai biết giải quyết lỗi này chỉ anh em phát.

7. rongmotvuot

rongmotvuot T.E.T.Я.I.S

Chèn ai move cái bài trên này làm đọc chả hiểu lỗi đó là lỗi gì T___T
    Bị lỗi có chứ HTTP... là server ko update dc nên nó báo lỗi đấy mà... Do tụi nó có nhúng cái tính time gì đó nên 1 số nơi server nó ko hiểu múi giờ -> bị lỗi( toàn nằm ở múi h gần vn mình nên vn mình 1 số hay bị lỗi này lắm..)

8. amsun85

amsun85 Youtube Master Race

Mình đã nghe qua rohan từ lâu nhưng giờ moi co thời gian chơi.Cho mình hỏi ROHAN English thì sever nào là mới nhất.và guild vn o sever do ten gi.

9. Kratos

Kratos Youtube Master Race

Cho em hỏi :
    1. Khi em đuợc bạn em pt, co 1 hình chữ nhật hiện ra HỎI EM CÓ nhẫn gì gì đó --> giúp em chuyển đến chỗ đang train của pt. Nhưng em ko có cái nhẫn ấy. VẬY nhẫn ây mua ở chỗ nào vậy, bao nhiêu tiền (crone hay RP)
    2. Có phải khi chết Có loại nhẫn gọi nguời khác tùy theo ý mình đến hs cho mình được ko. nếu có thì mua ở đâu.
    3. Em thấy có reivive scoll để hồi sinh khi chết. Em hỏi là cuộn này mua ở đâu, bao tiền, Mình chết dùng có tự sống lại ko hay phải nhờ người đến dùng?
    4. Em muốn mua đồ trên playrohan.com Ở HÀB|NỘI thì phải làm thẻ ở đâu để thuận tiện an toàn nhất.
    Em newbie mong mọi người chỉ giúp. Cám ơn

10. rongmotvuot

rongmotvuot T.E.T.Я.I.S

1> Nhẫn đó gọi là Summon ring chơi xổ số ra dc -> chỉ xài dc 1 lần=))
    2> Ko có... Hồi sinh của spiest cần revive scrol của spiest -> có hồi lại 1 số exp bị mất lv cao thì hầu như lấy lại dc gần hết exp, còn ko mua revive scrol -> hs nhanh nhưng ko phục hồi exp... Hoặc dùng item mall hối sinh lai6 khi chết...
    3> Revive scrol mua trong chỗ NPC bán máu ở cái tab thứ 2 giua74 tab bán máu.mana và bán đá biến. Cái này dùng để hs người khác nhưng ko dc hồi lại 1 phần exp bi6 chết... Item mall có bán đá hồi sinh cho chính` mình...
    4> Làm thẻ visa debit của ACB sau đó add paypal rồi vô web của ACB kiếm 4 cái sốactive code của paypal mới active dc paypal -> mới mua rps để có acc EM dc...(Lưu ý phí duy trì tháng của visa là 100k 1 năm...

11. Optimus Prime

Optimus Prime Liu Kang, Champion of Earthrealm Lão Làng GVN

mình mới chơi , ko biết mấy cái cánh dơi , cánh chim hay miếng đùi gà ( :)) ) để làm j vậy nhỉ , với cả hòm đồ của mình ở đâu

12. toi5

toi5 Try Hard Moderator Lão Làng GVN

đem bán kiếm vài trăm crones chơi...........................

13. Optimus Prime

Optimus Prime Liu Kang, Champion of Earthrealm Lão Làng GVN

có G VN nào ở toỉan ko zay , toàn đánh 1 mình hơi chán

14. rongmotvuot

rongmotvuot T.E.T.Я.I.S

mấy cái kia bán lấy tiền thôi ko cần thiết phải nhặt..., thùng đồ là NPC có biểu tượng Streasure đó...

15. le_minh200491

le_minh200491 Youtube Master Race

Các tiền bối đã đi trc cho em hỏi có cách nào chuyển đồ và crone từ 2 nhân vật cùng 1 nick nhưng khác sẻrver đc. ko ???

Xin cám ơn nhiều !!!

16. sanwww

sanwww Donkey Kong

bằng niềm tin ah :'>:'> hohohohohohoho

17. le_minh200491

le_minh200491 Youtube Master Race

thực sự ko đc hả bác ? Cả cái exchange market cũng ko giúp đc àh...::(

em chơi 1 con HE ben sypheris nhưng chán quá chuyển qua Torian chơi DK vậy ma`....::(

18. dr4k

dr4k Youtube Master Race

có EM thì bán char crones ra RPs rồi sang torian dùng RPs mua char khác

19. iloveyou56

iloveyou56 Youtube Master Race

- Cái việc chuyển RP từ acc này qua acc khác bây giờ an toàn ko các anh , seal đồ armor , vũ khí nhưng mà opt dõm rồi mua để chuyển RPs có được ko ? Em có 1 acc còn giữ ít RPs nhưng mà quên câu hỏi cho nên muốn chuyển qua 1 acc khác để sử dụng và chơi tiếp nhưng sợ bị block EM giống như kì trước T_T
    - Anh nào biết tư vấn dùm em cách nào chuyển RPs là an toàn nhất . Thanks nhìu ạ

20. kei1989

kei1989 Donkey Kong

Vứt đồ ngon ngon lên múc xong vào game trade lại.