Hỏi Đáp - Thắc Mắc về Rohan : Blood Feud !!

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi binhtaquang, 29/4/08.

1. kingraider08

kingraider08 Mr & Ms Pac-Man

moi nguoi oi cho minh hoi cai' ep' staff de? di train cho wizz thi` nen ep' op amor defen voi' hut mana mau' hay nen ep' cay dame drop voi' hut mana mau moi ng` cho e y kien voi

2. emgaico2hondai

emgaico2hondai Mr & Ms Pac-Man

nen ép atk speed ban ah` =((=((=((

3. kingraider08

ua? wizz ma` ep' attack speed chi vay^. a hem? hiu~ cho lem' co' the^? giai thich' cho e duoc. ko

4. ztottiz

ztottiz Donkey Kong

Damge drop luôn là lựa chọn số 1 cả train lẫn pvp. Bạn ép khoảng 3x damge drop sẽ thấy sự khác biệt rõ rệt :D

5. kingraider08

ty ztottiz 30 charrrrrrrrrrr 30

6. dhanvn

dhanvn Dragon Quest

trò nài mình thấy ngoài một số class đánh dựa vào crit thì ép crit còn lại thi nhau ép drop dam mà ko để tâm đến op khác mấy. mình thấy nh op hiệu quả đấy chứ. ví dụ def mà ép block dam kết hợp với tỷ lệ bl của shield và chiêu buff thì sẽ được hơn 40% block chứ chả chơi. với tỷ lệ đó thì thật kinh dị

7. ztottiz

ztottiz Donkey Kong

Bạn block đc 40% nhưng ko có damge drop thì chịu đc mấy hít của templar hoặc dhan ? Trong khi templar lv 99 hit dhan lv 99 trung bình khoảng 4k-5k hp thì bạn là defender nó đánh bạn cũng nhiu đó damge thôi hoặc thấp hơn 1 chút :D Vô mass war là chết ngay nếu ko có damge drop.
    Đó cũng là 1 lí do Rohan tuy hay nhưng lại thiếu tính cân đối

8. Ninja

Ninja C O N T R A

Hì, 1 năm quay lại xem ra Rohan vẫn đông vui ghê, đang tính chơi lại, có class mới, mình thì ko máu mê mấy trò đi phang nhau, đi đánh quái là thích, có người nói chơi lại thì chơi sever mới nhưng mình lại ko nghĩ thế, cứ cũ nhất thì táng, đồ rẻ, ko phải sợ mất bãi, tính mình thích solo, chắc đánh Gaint gì đó, train cho sướng:D

9. ThanhTriBoss

ThanhTriBoss Youtube Master Race

các bác ơi em đang muốn chơi lại rohan, nghi lâu lắm rồi mà giờ quay lại vẩn thấy đông ghê nên muốn quay lai chiến đấu với lại cũng đang rãnh, có bác nào còn acc share cho 1 cái chơi hoặc bán cũng được, hiện mình đang cần 1 acc và ít rps ai bán PM yahoo conmaitinhanh74 nhé

10. Kratos

Kratos Youtube Master Race

cho minh hỏi mấy cái talisman đánh bos ra hay mua trên shop RP vậy ?
    có phải họ đeo hết 1 lúc ko ?

20STR/10VIT Hat : more damage, more def.

20 All stats Attire : more damage, more def.

10 All stats Talisman : more damage, more def.

15 All stats Talisman : more damage, more def.

10 All stats General Talisman : more damage, more def.

15STR Talisman : more damage, more def.

11. kknml001

kknml001 C O N T R A

cái gì cũng có giá của nó, ops nào ngon hiệu quả thì giá bán sẽ mắc và ngược lại, chú nên tìm hiểu kĩ đê . giống như ops tăng % def ( ops armor đó ) cũng ngon nhưng đâu có ai xài.đơn giản là vì nó không hiệu quả cao như damage drop.

12. anhneku

anhneku Youtube Master Race

mình mới chơi các bạn cho mình hỏi cái Styling Ticket mình mua trên IM dùng để làm ji ? mình muốn thay đổi kiểu tóc bằng cái này được ko ? tại giờ mình ko thích kiểu tóc này nữa nên mình muốn đổ mà ko bít là dùng cái nào nữa :((

13. Ninja

Ninja C O N T R A

Mình đánh Gaint, lv 40 rồi, thấy cũng xài được cả 1 kiếm+1 dao găm, ko biết xài thế thích hơn hay là song kiếm hơn? Nếu dùng 1 kiếm +1 dao găm thì chiêu lv 50+25% cho dual Sword có tác dụng ko?Vì dual Sword có nghĩa là 2 kiếm mà. Mình đang tính xài Pet Chim và ép vũ khí thì dùng tốc độ xuất chiêu. 1 năm quay lại, giờ thấy nó bán cả ngọc Op trong shop, ko hiểu là mua thế có giới hạn ko nhỉ?

14. arthas

arthas Persian Prince Lão Làng GVN

Được. Ngoài ra còn được khuyến mãi hình xăm, sẹo, xỏ khuyên môi, mũi ;))

15. Ninja

Ninja C O N T R A

Cho mình hỏi là Gaint có quest solo ko vậy? sao ko thấy nhỉ?

16. dhanvn

dhanvn Dragon Quest

Chính vì giờ ai cũng ép drop dam nên cái chiêu confusion của dhan lại thành ra rất hiệu quả. đánh chúng nó drop dam ghê quá nên dam thường chẳng được bao nhiêu chỉ còn trông cậy vào invenom thế nên confusion luôn, tự nhiên nó phải đứng 26 giây cho mình đánh:))

17. kknml001

kknml001 C O N T R A

ý bạn là sao , mình vẫn chưa hiểu lắm :-?

18. ztottiz

ztottiz Donkey Kong

Nó đứng yên 26s cho bạn đánh nhưng trong 26s đó 100% bạn đánh nó sẽ miss miss miss :))

19. congaimoilon

congaimoilon Sonic the Hedgehog

cho mình hỏi cái Merchan soul lúc train dùng thế nào (nó ghi là giảm giá 5% của thương gia npc), và mình thấy có nhiều người chơi Human thì cầm được 2 tay 2 kiếm, lv nhiêu thì có thể cầm đc dual vậy

20. kknml001

kknml001 C O N T R A

1/ khi cậu mua đồ trong shop NPC or consignshop,thì có thể dùng cái soul đó mà giảm giá món đồ muốn mua, khi dùng thì có tỷ lệ fail và success, nếu success thì món đồ cậu mua giảm 5 10 20 30 50% tùy loại soul, fail thì giá bao nhiêu là mua bấy nhiêu.
    2/human cầm 1 sw 1 dagger,dual của class khác xài,human k xài dc. lv thì down xuống mà xài thôi, vd vk lv 15 mà cậu lv 10 thì down nó xuống lv 10 mà xài.