Hỏi đáp - Tổng hợp link download của series Call of Duty

Thảo luận trong 'Call Of Duty' bắt đầu bởi Mr.Spy, 4/11/09.

1. minhkhanh159

minhkhanh159 Youtube Master Race

anh nào up giup file part41 dvd1 đi.em muốn chơi quá mà chờ mãi rồi.hic

2. minhkhanh159

minhkhanh159 Youtube Master Race

a nào up hộ em part 41 đi.muốn chơi trò này quá:(

3. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

Thôi đi mua hoặc thuê đĩa cho nhanh các bạn ạ, bị lỗi nhiều thế này chắc là do file đó bị lỗi rồi.
    Kiểu này là do lỗi đĩa, mình cũng bị, nó đòi đến file .sid số 2 rồi thông báo cài xong, chơi vui vẻ. Vào có thấy file chạy đếch đâu, đành ngồi xem mấy cái video :))

4. RPG-7

RPG-7 Mr & Ms Pac-Man

Bác nào chỉ em cách crack đi em tải về xong cài đặt vướng cái steam chẳng biết xử làm sao cả !=((
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Crack Modern Warfare 2 ấy, sorry tại gõ vội quá

5. Mr.Spy

Mr.Spy Fire in the hole!

Trong thư mục khi của ổ đĩa ảo (ở DVD2 đấy) có cái thư mục là Razor1911, bạn chỉ cần lấy thư mục đó chép đè vào game là chơi đc ngay :-?

6. caygayden

caygayden Fire in the hole!

trên ware-bb có thằng up bản FULLRIP_Globe 3.95G , bản full nó up link RS, Rip thì link hotfile, đang nghi nó fake để kiếm $ :-?

7. Tóc đỏ

Tóc đỏ Donkey Kong

Các bác cho em hỏi, cái COD 6 em cài đến đoạn này:
    Kick vào xong thì nó ra 1 window, sau đó em copy crack trong dir Razor ở disc 2 vào chỗ installed game(chỉ có 5.6GB). Rồi kick vào game thì nó báo "could not load locationlize.txt".
    Vậy là nó báo em phải ra ngoài... mua đĩa hay còn cách nào ko vậy? Chỉ dùm nhé!

8. nak_nak

nak_nak Youtube Master Race

laptop mình chơi cứ bi văng ra hoài z ta. máy mình Core2 Duo 2.4, 3 GB Ram, 512 9600M GT mình xài win7, hay là do crack ta

9. Balcang

Balcang Mr & Ms Pac-Man

Ai dow Đc bằng Mấy cái DVD1-2 Kia Và Cài Đặt thành Công Thỳ Chụp Ảnh Hướng Dẫn Từng Bước anh Em Cùng Sài nữa ......;;):>

10. Mr.Spy

Mr.Spy Fire in the hole!

Chỉ việc down về rồi giải nén ra rồi cài đặt bt thôi mà, đâu cần phải hướng dẫn từng bước :)

11. Balcang

Balcang Mr & Ms Pac-Man

đang dow gần hết rùi nhưng đọc thấy mấy người bảo phải "dùng chương trình ổ đĩa ảo DAEMON ....." lằng nhằng cái gì nữa ấy mà mình đây chưa hiểu gì cả . hơi gà nên cần người bảo không lỡ dow về làm lằng nhằng thì toi mất cả ngày trời cặm cụi dow em nó ...hjx!:-o

12. AzureKite

AzureKite Mr & Ms Pac-Man

mấy bạn ơi up hộ mình cái fileSysCheck.cfg của MW 2 cái. Down về mà chẳng chơi được chán quá :(

13. [Live2Love]

[Live2Love] Legend of Zelda

Các game bây giờ đa phần đều có dạng .iso cả, bạn nên học cách làm quen dần là vừa :D.
    Cá nhân tớ thấy dùng UltraISO dễ hơn Daemon, nói chung miễn sao bạn tìm ra chỗ "Mount this image to driver x:\" là ra vấn đề rồi :>. Lúc đó thì xem như bạn đang có 1 đĩa DVD đang chạy và tiến hành cài đặt bth. Tuy nhiên nếu dùng bản Razor thì chạy file Installer riêng của Razor chứ k chạy setup Steam nhé :D.

14. Mr.Spy

Mr.Spy Fire in the hole!

Có gì bạn vào topic hỏi đáp phía dưới :)

15. dêmntimdechoat2

dêmntimdechoat2 Mr & Ms Pac-Man

! C:\Users\hoang\Documents\Downloads\Compressed\CODMW2.razor1911.DVD2.tunggvn.GameVN.com.part01.rar: Packed data CRC failed in rzr-mw2b.iso. The volume is corrupt
    ! C:\Users\hoang\Documents\Downloads\Compressed\CODMW2.razor1911.DVD2.tunggvn.GameVN.com.part02.rar: Packed data CRC failed in rzr-mw2b.iso. The volume is corrupt
    ! C:\Users\hoang\Documents\Downloads\Compressed\CODMW2.razor1911.DVD2.tunggvn.GameVN.com.part05.rar: Packed data CRC failed in rzr-mw2b.iso. The volume is corrupt
    ! C:\Users\hoang\Documents\Downloads\Compressed\CODMW2.razor1911.DVD2.tunggvn.GameVN.com.part09.rar: Packed data CRC failed in rzr-mw2b.iso. The volume is corrupt
    ! C:\Users\hoang\Documents\Downloads\Compressed\CODMW2.razor1911.DVD2.tunggvn.GameVN.com.part10.rar: Packed data CRC failed in rzr-mw2b.iso. The volume is corrupt
    ! C:\Users\hoang\Documents\Downloads\Compressed\CODMW2.razor1911.DVD2.tunggvn.GameVN.com.part11.rar: Packed data CRC failed in rzr-mw2b.iso. The volume is corrupt
    ! C:\Users\hoang\Documents\Downloads\Compressed\CODMW2.razor1911.DVD2.tunggvn.GameVN.com.part15.rar: Packed data CRC failed in rzr-mw2b.iso. The volume is corrupt
    ! C:\Users\hoang\Documents\Downloads\Compressed\CODMW2.razor1911.DVD2.tunggvn.GameVN.com.part17.rar: Packed data CRC failed in rzr-mw2b.iso. The volume is corrupt
    ! C:\Users\hoang\Documents\Downloads\Compressed\CODMW2.razor1911.DVD2.tunggvn.GameVN.com.part18.rar: CRC failed in rzr-mw2b.iso. The file is corrupt
    giúp mình với khi mình dow hết về giải nén thì nó bảo lỗi như thế
    sao mà nhiều file bị lỗi vậy, ai chỉ giúp mình với, mất công cả ngày kéo :((:((:((

16. gnchancellor1990

gnchancellor1990 Youtube Master Race

Password cua cai United Offensive la cai gi vậy. Ai chỉ mình đi.Cám Ơn!

17. dangthanhbinh92

dangthanhbinh92 Youtube Master Race

các bác ơi link CoD4 của boyzonevn.net hỏng part 4,7,24,49,50 rồi có ai up lại hộ em ko :(

18. Mr.Spy

Mr.Spy Fire in the hole!

@gnchancellor1990: pass là td4vn.com

19. Balcang

Balcang Mr & Ms Pac-Man

dow CD1-CD2 về Giải nén Ra Bị Lỗi nhiều Quá Trời Chán Mất Mấy Ngày....:|:(

20. nhanshinichi

nhanshinichi Youtube Master Race

bạn nào bị corrup file thì lên google down cái " rar repair tool 4.0" về