Hỏi - Đáp và Yêu Cầu post ở đây

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi Thierry Nguyen, 1/8/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Roxio

Roxio Donkey Kong

lol kể chuyện thằng bạn làm gì thế, nói chuyện của mình đi, xoắn qua tới thằng bạn của mình và ở đây cũng chẳng thằng nào đứng ra làm chứng cái lời của bạn vừa đâu não ạ 8-} 8-}8-}

giúp thì đã giúp rồi, chỉ cho cách mà tìm đó tại sao ko tìm ngồi đó chờ dọn sẵn luôn cho ăn hay sao ?!

cái tư tưởng lúc nào cũng chẳng chịu tự làm tự tìm hiểu trước toàn ngồi đó thích ăn sẵn thì thôi

cái thứ 1 là thấy đc cái đầu và cái suy nghĩ no ra sao rồi, cái thứ 2 suy nghĩ vậy mà đòi thành công trong cuộc sống hay chiến thắng trong game thì .... nằm mơ nhiều chút nữa chắc cũng khó

bạn biết tại sao nhưng nước trên thế giới phát triển nhanh hơn VN ko? Là vì VN có những người như bạn đó, có những thằng học trò như bạn đó, đến định nghĩa 1 người thầy tốt là như thế nào cũng chẳng làm đc.

Ng ta hướng dẫn bạn chứ đâu có nấu sẵn dâng lên cho bạn ăn, nước ngoài bạn đi học ng ta nói qua bài học rồi bạn tự về nhà tự kiếm sách hay lên mạng mà làm bài, sách là công cụ ng ta hướng dẫn bạn xài công cụ chứ đâu có đưa ra đáp án cho bạn ?! Cái kiểu suy nghĩ và dạy học nặng tính lý thuyết và thích ăn sẵn kiểu VN khiến cho dất nước phát triển chậm đấy

Ko phân biệt và hiểu đc những lời đơn giản đó thì cũng phải xét lại coi đầu óc mình đến đâu

Việc chơi game có phải là thước đo hay ko thì trước hết chơi game muốn thắng thì cũng phải bỏ cái A+ vào nó trước đi rồi hãy nói, đến cả cái game đơn giản cũng ko làm đc thì thôi cho xin cái học vấn hay sự trưởng thành bản thân gì gì đó chắc cũng còn chưa đến đâu, rồi cũng đến thôi nhưng chắc lâu hơn ng bt một tí.

Còn việc hỏi đáp thì có ngườ đáp rồi, có điều ko chịu tự làm ăn mà thích ăn sẵn và h còn ngồi xoắn với QQ

đã crack rồi thì ko update đc, update sẽ bị báo lỗi, và bạn cứ làm theo hướng dẫn cài đặt trong cái đĩa bạn mua

còn ko thì có một topic về crack sc2 ngoài kia cứ việc tham khảo vào qua đó hỏi

2. xxSayGoodByexx

xxSayGoodByexx Fire in the hole!

Cho mình hỏi là mình được thằng bạn share cho cái soft iNS-sc2wolpromo, có thể max minerals, gas với mở cả bản đồ. Thế là nghịch ngợm chơi campaign kiếm những cái achivement mà mình chưa đạt được. Đến giờ mới nghĩ ra là liệu blizzard nó có coi đấy là phần mềm thứ 3 can thiệp vào game, rồi ban nick mình không. Vừa tạch 60$, vừa mất công sức chơi, tiếc lắm =((.

3. blood_timon

blood_timon Youtube Master Race

[/COLOR]

đã crack rồi thì ko update đc, update sẽ bị báo lỗi, và bạn cứ làm theo hướng dẫn cài đặt trong cái đĩa bạn mua

còn ko thì có một topic về crack sc2 ngoài kia cứ việc tham khảo vào qua đó hỏi[/QUOTE]
    minh tim hoài ma ko thấy topic ve crack cua sc2 pro oi chi minh với,thanks trước

4. Mad Mike

Mad Mike T.E.T.Я.I.S

Topic này để cãi lộn hay để giải thích thắc mắc cho mem vậy?
    Và các cậu biết tụi học trò đâm chém nhau, bọn ngoài đường giết nhau, là tại vì chỉ có vài lời qua tiếng lại như các cậu mà không biết kiềm chế bản thân để tránh mấy cái tác hại đấy không?

5. Roxio

Roxio Donkey Kong

http://forum.gamevn.com/showthread.php?724066-SC2-WOL-Tat-ca-link-download-va-Crack-tai-day

chúc vui

gì thì gì chứ chĩ có mấy đứa IQ thấp + não teo + não phẳng mới đi chém nhau thôi cậu, chưa làm đc gì tốt mà toàn gây tiếng xấu thì thôi đập đầu vào tường chết cho nhanh, chứ ở đời trước là lo cho thân mình 2 là đừng để 2 cụ ở nhà mang tiếng ko biết dạy con ... thế thôi

Chỉnh sửa cuối: 16/10/10
  6. infinitive

infinitive Donkey Kong

Giúp? Ối bu ơi! 8-} Giúp bằng cái câu : " Bạn lên youtube hoặc google mà search. " :-j

Tại vì sao làng game thủ việt nam thỉnh thoảng hay xuất hiện những thằng hoang tưởng?

Bạn biết vì sao không?

Vì những thằng lấy ví dụ CHẢ LIÊN QUAN ÉO GÌ ĐẾN NÓ RA ĐỂ VÍ VỚI NÓ.

Xin thưa. Việt nam giờ không phát triển nhanh. Ok! Đúng!

Nhưng nó chậm vì có những loại hoang tưởng , não phẳng như bạn đó.

Bạn lấy cái game starcraft ra để đo trình độ học vấn, độ chín chắn của bản thân và sự NGU-DỐT đủ biết cái não của bạn NÓ CHỈ DỪNG LẠI Ở MỨC ĐỘ GAME MÀ THÔI.

Những giáo sư, những thạc sĩ, những người đoạt giải nobel, cả đời chẳng bao giờ biết đến cái starcraft hay game nói chung, và nếu chơi, họ còn thua cả thằng kém họ chục tuổi, vậy là họ dốt?

Vậy là họ chưa trưởng thành? Sao bạn so sánh ngu thế?

Game là sản phẩm của con người. Nó không phải thước đo sự trưởng thành và suy nghĩ của bản thân.

Xin thưa, lĩnh vực khác họ có thể đè chết những thằng hoang tưởng chỉ bằng cái ngón tay út.

Thế nhé. Đừng có đem cái StarCraft hay gì gì đó ra làm thước đo để xem AI BIẾT SUY NGHĨ HƠN AI nhé. :-j

7. kim_long512

kim_long512 Bloodthirsty

cho 2 cái thẻ đỏ 2 đồng chí ra sân mà cãi tiếp

8. Roxio

Roxio Donkey Kong

QQ với xoắn thì bạn cứ việc và tôi cũng chẳng rãnh đâu mà đi reply từng post troll hay gây fame của bạn, cái gì tôi muốn nói thì đã nói rồi còn thích cãi cố và thích ăn sẵn thì cứ việc, tôi cũng chẳng muốn bàn nữa thế nhé ...
    Cái nửa là lấy cái của người khác ra mà nói thì chẳng có trọng lượng gì dâu nhé, và đi so 1 thằng lớn tuổi ko chơi game với 1 thằng chơi game, bạn học chi nhiều thế =))

9. [GVN]Gladiator

[GVN]Gladiator Legend of Zelda

Có cách nào để luyện AMP không các bác? Em phản ứng chậm quá.Tay chân hay lóng ngóng.

10. infinitive

infinitive Donkey Kong

Ồ. Tôi chả hơi đâu cãi cỗ khi tôi sai mười mươi, tôi chỉ cãi những gì tôi cho là đúng, và trong trường hợp này là tôi đúng.

Tôi chả thời gian đâu để gây fame hay nói chuyện với những thể loại troll siêu cấp như bạn, tôi chỉ khó chịu kiểu trả lời câu hỏi văn hóa vãi hà của bạn.=))

Hơn nữa trình độ post bài, lý luận của bạn chưa đủ trình để tôi ngồi reply hoài, kiểu post tự vả vào mặt như cậu thì về nhà trùm chăn oánh rắm tự tử đi là ok nhất.

Thế nhé.

11. Never_die2311

Never_die2311 The Warrior of Light

Làm sao cho tay chân hết lóng ngóng thôi, chứ apm mình thấy cũng khó luyện lắm, làm cái này lại quên mất cái kia. Căn bản là nhớ và biết mình đang và cần làm ji` :D

12. yurnero

yurnero Mr & Ms Pac-Man

thích mỗi câu này :)) 30 char 30 char 30 char

13. Roxio

Roxio Donkey Kong

mấy thằng IQ thấp + bệnh hoạn như bạn làm hoài thì nó mới biết chứ người bt như mình ko nghĩ ra nỗi mấy trò tự sướng tự hưỡng như vậy đâu, thế nhé.

mà mấy đứa như bạn học nhiều để làm gì nhĩ, nghĩ lại cũng chĩ tội cho ba má bạn thôi, sanh thằng con ở nhà suốt ngày trùm mền tự *** tự hữi 8-}8-}8-}

14. infinitive

infinitive Donkey Kong

Thế còn mấy thằng bệnh hoạn vãi ái , biến thái vãi hà như bạn thì sao? Ở chật đất , phóng uế bẩn địa cầu.

Mình cũng thấy khổ cho ai đẻ ra bạn, làm lụng vất vả rồi tự dưng lòi đâu ra cái thằng trời đánh, thánh đâm, thiên lôi vật. Hoang tưởng , thần kinh , não ngắn , lông mũi dài.

:-j Với lại cãi không được thì cũng không cần phải giở giọng chửi bới xúc phạm đâu bạn à.

Làm thế bạn càng giống một thằng vô học thôi. =))

P/s: Sau post này dù bạn cố tình xúc phạm tôi cũng sẽ không reply nữa, vì cái loại cãi không được chuyển sang chửi, xúc phạm, thì nói thật là tôi không có thời gian tiếp nhé.

Chỉnh sửa cuối: 17/10/10
  15. Chimcò_vn

Chimcò_vn Chim Non Moderator Lão Làng GVN

Sau khi xem xét quyết định cho bạn infinitive 5 points về tội gây flame war không cần thiết !

Đối với những kẻ lười lao động hở chút là hỏi thì tôi khuyến khích ném tạ như vậy ! Box nào cấm tôi không cần biết nhưng đối với box tôi quản lý những câu hỏi đại loại như thế ăn tạ là điều hợp lý !

16. infinitive

infinitive Donkey Kong

:) Đây sẽ là post cuối cùng của tôi trong topic này, và trong box này.

1- Đây là 4rum trên mạng. Đây là ảo. Không phải NGOÀI ĐỜI.

Hơn nữa. NEWBIE người ta có thắc mắc thì mới có cơ sở để lập cái topic Hỏi - Đáp , Yêu Cầu.Bạn hiểu chứ?

Và trên hết. NEWBIE họ không phải đi xin ăn. Mà đi thắc mắc, nhờ người chỉ bảo, học hỏi kinh nghiệm, (trong trường hợp này là cách Queen đồng loạt phun trứng lên Hatchery).

Họ chưa làm gì để bị gọi là " cái loại quen ăn sẵn, cái thằng lười lao động , cái kẻ ngồi chờ sung rụng " vì đây là trên mạng, đây là ảo.

Bạn quá quan trọng cái chuyện lễ nghĩa ngoài đời, quan trọng hóa cái kiểu của bố mẹ hay chỉ bảo con cái. Cái này là một dạng của từ " Bố đời trên mạng".

Có khó gì một câu nói : " Bạn lên vào ĐÂY để tìm hiểu thêm, bạn có thể thêm "TỪ KHÓA" này rồi khai triển nó ra, những lần sau cần tìm bạn chỉ cần làm như thế là ok "

Vậy mà lại có chuyện trả lời kiểu cụt ngủn. "VÀO ĐÂY MÀ TÌM" . :-?? Bạn thấy có VẤN ĐỀ không?

2- Đúng là Box thì có luật riêng. Nhưng mình nghĩ là cái hành động hở chút là kêu người khác ( bạn Eric và bạn Zeldatozero ) của cậu Roxio thần kinh và ngu thì chả có ở đâu nó chấp nhận.

Tôi bị 5 point vì tôi có lời nói vượt qua mức bình thường. Nhưng chẳng lẽ, cái loại dùng từ ngữ thế kia lại được dung túng?

Bạn đang bao biện hành vi bao che cho mem box bằng cái luật " bằng miệng " của mình.

Tôi hiểu vì sao mà động một tí là cái tên của cậu lại được réo lên trên Yk-ĐG.

Tôi sẽ dừng chuyện này ở đây và không tranh cãi nữa. Tôi cũng chả phải đàn bà mà tỉ tê trên YK-ĐG chờ gỡ sẹo.

Thực sự tôi không ngờ cái kiểu nói năng đuổi mem lại xuất hiện ở đây, tôi cũng không hiểu sao kiểu hành xử của bạn lại có thể được cấp trên cho làm Mod.

17. Chimcò_vn

Chimcò_vn Chim Non Moderator Lão Làng GVN

Bạn có thể hiểu như vậy cũng được ! Tính tôi rất thoải mái và dễ dàng chả khi nào tôi warn thẻ ( trừ những trường hợp như bạn cãi cùn + cố tình troll gây flame war. còn những từ như ngu, thiểu năng retard thì cứ thoải mái. Nếu bạn khôn hơn tôi, bạn chửi tôi ngu, tôi chấp nhận. Nhưng bạn không chỉ ra được cái ngu của tôi thì .... ăn warn ), mem muốn sao cũng được nhưng những điều quá đơn giản thì nên tự tìm hiểu trước khi hỏi ! nên nhớ box sc không phải là box dành cho đàn bà và trẻ em, ngu thì bị chửi ngu và có ăn chửi mới thấy nhục mà tự năng vận động phát triển bản thân. Còn thể loại ngu, ăn chửi mà bật lại rồi show ra cho người ta xem theo kiểu càng nói càng ngu thì ăn warn ! Nói thế thôi. Hợp thì ở chơi, cảm thấy không được thì tìm cái forum nào dành cho đàn bà và trẻ em có box sc ấy mà tham gia !

18. Đăng Serie

Đăng Serie A Promise Can Change Your

vô tìm thông tin mà mấy trang toàn chửi nhau

xin góp ý với chim cò chút : game sc2 rating là 12+ (nhiều hình lại thấy để teen hoặc 16+, o biết cái nào đúng ?) thì chắc chắc là đàn bà và trẻ em chơi được, và nếu chơi được thì sẽ tham gia box được chứ đúng o ?

đùa tí cho không khí thoải mái

19. kim_long512

kim_long512 Bloodthirsty

rating 16+ bác ơi :| có máu, rươu bia và cả tính chất bạo lực nhẹ mà
    còn chuyện hỏi thì thôi ai thích trả lời thì trả lời, ko thì thôi
    hỏi cái gì ko quan trọng bằng việc hỏi như thế nào thôi

20. NightShadow

NightShadow C O N T R A

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.