Hỏi đáp về Quest ( mọi loại quest )

Thảo luận trong 'Lineage 2' bắt đầu bởi NV, 10/8/05.

1. quangvu30

quangvu30 Youtube Master Race

các bác chỉ dùm em cái Q thợ săn nhận ỏ con nào thía..cám ơn các bác nhìu...

2. luongthaihoa

luongthaihoa Youtube Master Race

34/4a Tân Tiến , Tân Xuân , Hóc Môn , Tp Hồ Chí Mi
    Xin cho hỏi quest Hero thi` làm sao đây ,

3. IllicitAwakening

IllicitAwakening Legend of Zelda

Làm gì đã có server nào làm được quest hero đâu, bác chơi server nào chỉ cho em chơi với nhé, dạo này không có server nào chơi buồn quá.

4. IllicitAwakening

IllicitAwakening Legend of Zelda

À xin lỗi, không phải là tui spam mà là lúc nãy mới ngủ dậy nên không được tỉnh táo, cái quest hero có server làm được rồi nhưng hiện giờ tui không biết làm, có bác nào biết làm ơn post lên.
    Bác MD có rảnh thì dịch Q hero post lên cho mọi người đọc đi nào :hug:

5. ahna_ahna

ahna_ahna Fire in the hole!

Aa ai post dum fQ love đê
    Để anh em còn bít đường làm Q cưới vợ cái
    Postttttttttt đi viết cho đỡ mất mp
    to MD: trang dow walker đâu sao không thấy và mai tui post típ chuyện đó đừng xóa

6. kiemsidoi

kiemsidoi Youtube Master Race

em lam Q cua Human ,dong Prophet (Buff) ,doi Q lan 1,keu gap ong than lua o Hang Thu Thach nhung sao tim hoai ma ko thay!!Noi la o trong cai dau nguoi nhung di toi chang noi chuyen duoc gi ca!!Buon ghê,,,,giup em... =((

7. dukemorati

dukemorati Mario & Luigi

Đầu tiên lên l2dc.onlinewelten.com search NPC Mảkantus để biết loc .Sau đó vô game kiếm cái cửa Cave of Trial mà chui vào ,vừa đi theo loc vừa target .NPC này là 1 cái hình đầu người rất to ,to hơn player nhiều lần đó ,ko để ý thì ko thấy gì đâu .

8. MasterDiablo

MasterDiablo Black Knight

_MD đã post trang đó trong Sub-Box ở Topic mấy trang web hỗ trợ cho L2 rồi .. vào đó mà tìm, còn nếu ai mà biết cách sử dụng thì làm một cái hướng dẫn cho mọi người cũng được, trong Sub-Box nốt, đừng post ở đây rồi đến lúc......lại kêu.

9. Boy_dep_zai

Boy_dep_zai Youtube Master Race

May' anh choi em hoi~ ve` Q cua~ con slver ranger cai'.
    Sao lam` xong Q thu' 3 lay' duoc Mark of sagittarius rui` .Roi` phai~ lam` them Q nao` moi' lot. xac' duoc. ha~ may' anh

10. Saclown

Saclown Mario & Luigi

nếu có đủ 3 cái mark thì vào human guild ở girản gặp ông Grand Master ở đó mà chuyển class thôi :D

11. yarra

yarra Youtube Master Race

Em k biết làm quest wish potion để lấy heart of paagior của overlord ai chỉ giúp em nhá ?

12. Boy_dep_zai

Boy_dep_zai Youtube Master Race

Giup' em ve` Q tho. san voi'.Anh nao` pots cai' Q nay` len cho moi. nguoi` bit' de.

13. ter

ter T.E.T.Я.I.S

Quest này nếu ở bên vh thì block rồi bạn ah`, mà mình nhớ cái Q này đâu có cho cái j` j` mà bạn nói ở trên đâu ?

14. Mrslulu

Mrslulu Youtube Master Race

coa' đấy nhưng chịu thui
    tui cũng choi 1 con orc nên gửi cho Admin VH bao nhiêu cái thư + ý kiến nhưng kô thấy trả lời .......bỏ thui ......

xin cho em hỏi về mấy cái Cata và Necro đi ...cứ kêu bác Diablo post rùi mà tìm hổng thấy ..................................................................

15. Mrslulu

Mrslulu Youtube Master Race

coa' đấy nhưng chịu thui
    tui cũng choi 1 con orc nên gửi cho Admin VH bao nhiêu cái thư + ý kiến nhưng kô thấy trả lời .......bỏ thui ......

xin cho em hỏi về mấy cái Cata và Necro đi ...cứ kêu bác Diablo post rùi mà tìm hổng thấy ..................................................................

â'a'a'a'a ...seo kô gửi được vậy ta

16. kuro_tori

kuro_tori Youtube Master Race

Có ai bít Q cho mí cái bình thuốc tàng hình dành riêng cho abyss walker hun , cái nì C3 mới có , ai đã chơi office rùi mà bít tên Q với lv limit thì chỉ em với :((

17. Hilary

Hilary Mr & Ms Pac-Man

cho hỏi với Q clan level 1 2 và 3 đọc ở đâu vậy bạn mình tìm ko có thấy ah mới chơi nên ko biết làm các bác chỉ cho tui với được thkx nhìu

18. Saclown

Saclown Mario & Luigi

up clan lên lv 1,2 ko cần làm Q gì hết, chỉ cần adena với SP của leader thôi.
    Up clan lv 3 cần Proof of Blood với SP, PoB bạn đánh mấy con blood queen trước cửa lair hoặc ở Forbiden sẽ drop ra.
    Còn Q up clan lv 4,5 bạn có thể vào topic hướng dẫn làm Q mà xem.

19. zombie91

zombie91 Youtube Master Race

co ai biet Q cua dagger ben dask elf ko chi tui cai ! o ban C3 may anh bao 3 ngay ah` ai chi dum cang nhanh cang tot len lv 43 rui chang ai chi huhuhu toi nghiep !

ngoi buon can mau ngon tay
    khac len hai chu choi L2 suot doi

20. zombie91

zombie91 Youtube Master Race

toan choi human ah ! ai bit gi ve lot xac lan 2 cua DE ma choi dao ay cang ti mi cang tot ma chi cho lam nhanh vao nhu may anh human choi kiem thi cu phai goi la cho vo to? kien' danh cho no sung qua khoe de chien ma