Hỏi đáp về Races và Classes

Thảo luận trong 'Lineage 2' bắt đầu bởi NV, 10/8/05.

1. Sorite

Sorite Dragon Quest

Bác cứ chê DE mage trong khi số lượng người chơi class đó còn nhiều hơn dòng Elf mage. Dòng SpS đi train lâu lâu mới thấy một người chơi

2. Arcangel

Arcangel Mr & Ms Pac-Man

Vì Sps train mà ko có SE/EE đi theo recharge thì nhanh phải ngồi thở lắm. :D

3. Sorite

Sorite Dragon Quest

Hehe đương nhiên rồi, tui đang chơi 1 con lvl 71, giờ cày chua quá tính bỏ chơi lại con Elf bow khác

4. qwe123

qwe123 Mario & Luigi

chịu không nổi nhiệt hiz cày ở CoD vựt vã mới lên được 85 tình hình là đã lên 85 mà hết ga + chóng mặt vl,sau khi lên 85 đánh 1 con % nó ít ***** tả nổi =.="kỉu này chắc 5 6 ngày mới len được 86 trong khi 2 tuần lên 85 =.="

5. chickbeo

chickbeo Youtube Master Race

2 tuần lên được 85, bạn có thể cho mình biết một ngày bạn chơi mấy h được không? Mình sợ trong trường hợp mình thì 2 tháng còn chưa lên được 8x (1 ngày khoảng 2h). Chủ yếu solo vì xin pt khó quá, may ra đi kama thì kiếm được pt. Vào TOI thì bọn nó cứ điếc lác, farm ầm ầm, ks thì chậm.

6. LittleRabbit

LittleRabbit C O N T R A Lão Làng GVN

Cho hỏi Tyrant thì nên farm solo hay farm theo party hả các bác. Các bác giúp thêm em chỗ đi farm từ 45-50, 50-60 nhanh đc ko? Thx :D.

7. Kentiny

Kentiny Mayor of SimCity Lão Làng GVN

farm party lúc nào chả ngon nhưng thường trong party nó tuyển mấy con dam cao train mới lẹ như mage ấy hoặc bơ 45-50 cruma tầng 2 50-60 TOI 1

8. quangduccz

quangduccz Mr & Ms Pac-Man

Thank bro. Lính mới tò te có gì tại hạ mong được chỉ giáo. !

---------- Post added at 14:43 ---------- Previous post was at 14:40 ----------

Thôi nghe bro nói vậy cũng yên tâm để tập trung grind char này. Thanh kiu vi na milk !

9. K810i

K810i Liu Kang, Champion of Earthrealm

Nếu có support hỗ trợ ngon thì ko 1 class nào là thọt đâu, kể cả archer cũng như melee. Với lại pvp cũng tùy vào địa hình nữa, ví như đánh thành hay masswar ở những nơi thoáng đãng thì archer với mage khá ngon vì rank xa dễ kite, còn mass pvp tại những nơi chật hẹp thì party melee kèm healer lại phát huy hiệu quả.
    Chơi archer bản GOD thì đứng càng xa damage càng to, lên 4th thì skill của class nào cũng mạnh cả, đều có thể ăn được last hit.

10. hikalvn

hikalvn Youtube Master Race

11. qwe123

qwe123 Mario & Luigi

mẹ ơi đang ganh tỵ với thằng leader cày 4 ngày lên 85 nè,lên CoD từ 76 9 ngày là lên 85,mình mất 5 ngày để lên 76 chơi 1 ngày 8-10 tiếng,tại trong clan có thằng iss enchanter rùi,1 2 ngày là nó đi theo clan lên CoD buff cho team 4 5 tiếng 1 ngày,mantee + x2 là lên vù vù hí hí tình hình là bow R85 đẹp quá ráng chờ thêm 4 ngày nữa lên 86 mặc set R :))
    Nếu lvl dưới 70 mà là bow thì farm ở bải Robot không cần pt bảo đảm cực nhanh

Chỉnh sửa cuối: 26/12/11
  12. xobanana

xobanana Mr & Ms Pac-Man

@qwe123: cho mình hỏi là lên 8x là nó cho đồ cấp đó luôn hả bạn, hay phải làm Q, raid boss gì không? Ví dụ lên 85 làm 4th xong là nó cho đồ R?

Chỉnh sửa cuối: 26/12/11
  13. games&games

games&games C O N T R A

14. mioNguyen

mioNguyen Samus Aran the Bounty Hunter

Đã khuyến cáo cho 2 bé drop SPS vì recharge ko nổi, trong khi đó nerc/SH vô tư.

15. chickbeo

chickbeo Youtube Master Race

SH thì mình thấy bèm liên tục thì mana rút cũng kinh. Ăn các kiểu đủ loại, đập đầu lấy mp.... vẫn bí bách. Làm con gà buff thì kéo lẹt đẹt, đành chuyển sag PS cho lành

16. Kentiny

Kentiny Mayor of SimCity Lão Làng GVN

mình đang chơi orc nè đi train lv xài skill hút máu bao mana luôn không bao giờ hết trừ khi buff thì sạch bách mana trong 1 lần buff

17. QuaiVatToTBung

QuaiVatToTBung Godslayer Κράτος Lão Làng GVN

COD là bãi nào thế nhỉ :-? bow 82 lên dc ko :-?

18. badboy262

badboy262 Youtube Master Race

mình cảm nhấy tank DE có sự điểu chỉnh lớn quá, lv55 rồi mà mana chưa đc 900,chỉ số crit cũng giảm,hồi xưa đã dễ dính stun rồi h còn dễ dính hơn trước,khi nào ngáp ruồi lắm mới đỡ đc 1 cái stun của quái
    cho mình hỏi luôn, nếu như mình max lv thì bộ đồ ncsoft cho có tình ngày ko ? nếu có thì chả lẽ phải vô luxury shop để mua set S mặc tạm ????

19. games&games

games&games C O N T R A

mình đã quyết định chơi tank human :D

giờ cũng gần 40 rui nhưng ko biết nên theo paladin hay Dảk avenga cho tôt đây

cho hỏi hình như paladin cũng có summon phượng hoàng mạnh cũng giống nhưng báo đen của DV phải ko mọi người

20. QuaiVatToTBung

QuaiVatToTBung Godslayer Κράτος Lão Làng GVN

cầm nerc đến giai đoạn 7x đau khổ lắm, 1 con hybrid ko có aoe chả pt nào tuyển đâu X_X