Hỏi đáp về Tomb Raider: Legend

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi lamtacla, 3/4/06.

1. kemattudo

kemattudo Youtube Master Race

trời ,con thuủy quái to gốm ,chẳng biết làm sao mà cho nó chầu diêm vương ,,huynh muội chỉ em với .....:whew:

2. anmap83

anmap83 Youtube Master Race

Ai chĩ e cách wa màn ỡ Ghana dùm,chỗ mà có cái hồ nước và mấy phiến đá nhảy wa nhảy lại đó,e đi hoài mà ko wa

3. firehell

firehell Mr & Ms Pac-Man

đối với con này thì bác hãy bắn vào máy cái chuông xung quanh(hình như chỉ có 4 cái thui):D khi bắn vào đó thì nó sẽ phát ra tiếng động khiến con quái chú ý đến cái chuông,lúc này bạn hãy nhanh tay dùng cuộn dây nam châm để kéo sợi dây để cái chuông rơi vào đầu con quái(thời gian này bác phải thực hiện thật nhanh nếu ko nhanh thì sẽ miss và again nha).cứ làm tiếp với 3 cái chuông còn lại thì sẽ kill dc con quái thôi.hihihihih:D :D :D

4. jimde92

jimde92 Youtube Master Race

chan we' may' tui khi mua ve` co san~ TOMB ở trong ổ roài ma` luc' vaô`chi lai. hien ra cai bảng CD WAS NOT FOUND xong no kick lun chan we' ai giải thích dum` với, ngay` trước van~ choi duoc. ma` từ hồi cài lại WIN nên giơ` mới the' huhuhuhuuh::( ::( ::(

5. LIVE_WORLD

LIVE_WORLD Youtube Master Race

Card màn hình 6200
    2.40Ghz Ram 512Mb có chơi ngon lành Tomb Raider:Legend được ko vậy mấy bác.

6. truongbom

truongbom Youtube Master Race

em chơi đến màn ở Peru khi xuống một cái hầm thì có đá rơi xuống lấp mất đường, giờ em chả biết đi thế nào nữa cả. bác nào chơi qua rồi giúp em với!

7. lamlee1

lamlee1 Youtube Master Race

em chơi ngay đoạn đầu đã tắc,sau khi giết mấy thăng lính trước ngôi đền,đi vô trong qua loạt bẫy,có cái bẫy 2 bức tường đập vào nhau phải đẩy cái thùng để đi qua,sau khi qua vô 1 căn phòng có 1 cái thùng ở trên ,2 cái ở dưới,1 cái ở dưới cái cầu bập bênh bằng đá,nó băt đăt vào 3 cái lỗ,làm sao mà mang 2 cái lên được bây giờ

8. vitualboy

vitualboy Youtube Master Race

mình giết được con thủy quái rùi, sau đó trượt xuống cái dốc, mũi tên chỉ lên, sauu đó qua phải, sau đó cấm qua trái là sao? mình chơi hoài kô qua được khúc này ( toàn bị nó ăn thịt)hic... chỉ dùm mình với

9. HUNGXIPOBOY

HUNGXIPOBOY Youtube Master Race

THẤY AE NHÀ TA CHƠI GAME NÀY RẦM RỘ WA......EM CŨNG TỪNG CHƠI THỬ TRÊN N-GAGE ROÀI...HAY TUYỆT,NHƯNG CHẮC CHẮN 1 ĐIỀU ĐÓ LÀ CHƠI TRÊN PC MỚI ĐÃ....HUUUUU VAT MÀ EM KO BÍT LẤY LINK Ở ĐÂU MÀ DOWN VỀ CẢ.......FORM NÀY EM MỚI ĐĂNG KÍ HÔM NAY NÊN CHƯA BÍT TÍ GÌ CẢ......MONG CÁC PRO ĐI TRƯỚC CHỈ GIÁO........EM XIN LINK TẢI GAME TOMB RAIDER VỚI..:o :p :-*

10. kemattudo

kemattudo Youtube Master Race

bỏ ra 15000 mua cái đĩa DVD về set up vao không phải sương hơn sao? tải về làm chi cho tốn tiền cha mẹ huh?

11. matrixtom

matrixtom Youtube Master Race

Các bạn cho mình hỏi bản Regent này có chạy được trên Vista không? Mình định mua để chơi nhưng không biết có được không?

12. Harley Quinn

Harley Quinn Sonic the Hedgehog

Chơi tốt ::)

13. huong1511

huong1511 Youtube Master Race

các pác cho em hỏi cái. nếu các bàn mà mình lấy đủ mấy cái "đồng bạc vàng" thì khi phá đảo có phần thưởng j zậy

14. prehn00447

prehn00447 Youtube Master Race

toi den nepan roi bi vuong tang da roi ai di qua chi giup voi

15. prehn00447

ai biet danh quai o ban nepan ko chi tui voi

16. jill_valentine

jill_valentine Legend of Zelda

huhu,. tôi ở màn bolivia đây khúc đẩy 3 cái thùng ở dưới mộ tôi làm được rồi nhưng không biết làm sao đi tiếp vì chổ qua cánh cửa là 1 chổ trũng khá rộng không nhảy qua bên kia được.

17. Nova_star

Nova_star Youtube Master Race

bạn không có tài nào mà nhảy từ bục bên đây qua bên kia đâu
    mình chỉ bạn nhé " từ cửa chính đi vào ở bên tay trái có cột , leo lên đó nhảy wa bên cái mép tường bám vào đó đu lên trên chỗ có một sợi dây xích dài treo dọc theo cái gian sảnh ,bám vào sợi dây xích đó , đu qua bên kia ,bám vào tường ---> bám vào cái cây xào đưa ra ----> phóng người qua bên bục bên cánh cửa;;) < hoàn thành> :D , nhung nói trước vào trong rồi thì phải phản ứng lẹ với các phím lên xuống . (lần đầu tiên mình chơi thì mình hơi bị bất ngờ bởi cái vụ này):;)

18. prehn00447

ai chỉ mình cách đánh con quái cuối cửa ban đồ nepan với
    tôi cầm kiếm đánh mãi ko chết

19. huong1511

huong1511 Youtube Master Race

bàn bolivia này tìm "gold" cũng mệt. tui vào bàn này loay hoay mãi mới tìm đc nốt mảnh "gold" đấy. tomb legend này nếu chơi mà bỏ qua những reward thì đi nhanh lắm còn ko mà tìm đủ bronze silver gold thì chơi mệt

20. Nova_star

Nova_star Youtube Master Race

đúng rồi bạn , thực tế thời lượng của bản The legend chính là một trong những điểm yếu mà TGG đã từng đưa ra .WQuá ít nên đối với một số gamer sẽ gây cảm giác cụt hứng .Nhưng mà phải công nhận là loạt game này rất hay nên dù cho nó ngắn hay dài đi nữa thì mình vẫn ủng hộ hết mình . đặc biệt là phiên bản Anniversary đang tung hoành . ( ÔI sao mà nhắc tới là thấy thèm rồi ... chắc phải đi mua liền thôi ... ghìn wá rồiiii!):p