Hỏi ngang xương (các vấn đề trong game)

Thảo luận trong 'Cửu Long Tranh Bá - 9 Dragons' bắt đầu bởi [Xike]Bboy, 13/11/06.

1. Hư_Trúc@@

Hư_Trúc@@ Legend of Zelda

ai cho em hỏi cái sao em cứ đang chơi thì nó lại bi out ra ngoài hoai vậy cứ chơi tâm 5-10 phút là lại bị như thế à ai biết chỉ giùm em vơi =.=

2. huyking27

huyking27 Youtube Master Race

em cũng bị như hư trúc ,mong các bác cứu tụi em híc híc

3. honey.amy

honey.amy Youtube Master Race

cho em hỏi . em chơi CLTB lên đến 5khí9, thiên hoa 3 ( tanker ) ngocnhi2 ( buff) em bỏ CLTB 1 time ( có lẽ 6 tháng ) . Gần đây có ý định chơi lại . vào web CL đăng nhập tk vẫn đc vậy mà vào game nó ghi sai pass là sao ? trước đây em chơi sv thanh vân , sau khj sát nhật với thất tinh ==> tinh vân===> hắc long hic hic sao hok zô đc T_T ai giúp em với

4. chitteo

chitteo Youtube Master Race

Sau khi cập nhật xong bản 46 thì khi em nhìn vào người khác thấy trên người sứt sẹo lung tung, quần áo bt và trang phục lẫn lộn. Ai có cách khắc phục thì chỉ cho em với nha. Hic, chưa chơi game nào tốn nhiều công sức sửa chữa thế này:(

5. lastsamurai

lastsamurai Chuyên viên tâm lý Nhân Viên Y Tế

Xin cho mình hỏi là mình muốn kiếm hình ảnh tỏng mấy các Quyết như Dã Thú Các hay Vạn Kim Điện thì phải tìm ở đâu, trong các trnag web nào ?
    Đang cần để nghĩ về một trò mà mình đã gắn bó suốt 3 tháng nhưng đã chia tay nó
    Ai biết xin trả lời giúp, cám ơn nhiều !

6. Huuxuan

Huuxuan Youtube Master Race

moi nguoi oi làm sao de mo them tui do hanh trang vay. Minh moi choi den cap 46. Do thuong phong van luc nhieu qua khong biet de dau

7. Huuxuan

Huuxuan Youtube Master Race

Mình mới chơi CLTB nên không biết mở rộng túi hành trang ra sao? Ai chỉ giúp mình với.

8. azxvn2

azxvn2 Youtube Master Race

huhu. kíu e với. e đổi mật khẩu cấp 1 xong đến khi đăng nhập vào game thì... ôi thôi không còn nhân vật nào nữa. thế là sao hả các bác. kíu e=((=((::(::(

9. azxvn2

azxvn2 Youtube Master Race

có ai bếit tạo nhan vật không có tên không? mấy hum nay chạy lung tung gặp mấy thằng chăng tên họ j` cả giết chỉ thấy trên đầu nó có cái j` như cái bùa màu xanh xanh. Ai bít chỉ với.

10. tuyettamtuyetnga

tuyettamtuyetnga Youtube Master Race

Cho tui hỏi máy tui ram 512 card màn hình 128mb mà sao chơi 1 hồi là cứ bị đứng máy vậy

11. superkeokeo

superkeokeo Youtube Master Race

cho hỏi,mình muốn reset điểm khí,nhưng nó lại bảo là chọn lại chức trách,nếu mình vẫn chọn chức trách cũ skill có bị reset về lv 1 ko?và ngộ ý có bị reset ko?

12. superkeokeo

superkeokeo Youtube Master Race

cho hỏi,mình muốn reset điểm khí để + lại , nhưng nó lại bảo chọn lại chức trách,vậy nếu mình chọn chức trách cũ thì skill có bị reset về lv1 ko?ngộ ý có bị reset luôn ko?

13. RunanSaga

RunanSaga Mr & Ms Pac-Man

Ráng cày tanker VĐ lên dq rồi reset sang buff........bây giờ ko biết nên chơi kiếm hay quyền.
    Quyền thì ra đòn quá chậm, lại yếu.....mặc dù nhiều skill.....đánh đỡ buồn ngủ
    Kiếm train tốt, với dam cao......mỗi tội chỉ có 1 em Vô cực kiếm
    Mấy bác cho cái y kiến với nào

14. TrinhNhanKhuong

TrinhNhanKhuong Legend of Zelda

Vừa Quyền vừa Kiếm được mừ ^^ Mỗi tội đầu tư vũ khí thì hơi... ^^
    Mình chơi Quyền là chính, cày Max các Charge Quyền thấy vui nhắm, chứ cứ VCK mà óanh hoài chán nhắm đó >.< Quyền óanh Crit ầm ầm nên Dam ko nhỏ đâu đừng xem thường. Kiếm óanh Crit ít, Dam thì lúc to lúc nhỏ, nói chung chừng nào bạn nhắm có cây Kiếm +7 trở lên thì hẵng óanh Kiếm chính ^^

15. TrinhCTai

TrinhCTai Dragon Quest Lão Làng GVN

Sao sau bản cập nhật 56 thì mất tiu đâu cái Sv Xích Long vậy trời :((

16. Demonds

Demonds Mr & Ms Pac-Man

1.em chơi Bí Cung phải làm nv tìm ngôi mộ bị hư hại(vị trí bên phải lối vào Huyền Xá Thôn như trong Q ghi) nhưng mà em tìm hok thấy, đánh mấy cái bia đá gần Tử Vong Cốc cũng hok ra, các anh chị Bí Cung giúp em với
    2.cho em hỏi hộp gỗ của Lục Thiết Chấn ở đâu ạ? em tìm hết Trường Thành Bình chắc chết mất :((

17. LCH3101

LCH3101 Mr & Ms Pac-Man

Em là người mới chơi, chơi ma giáo nhưng sao làm cái nhiệm vụ cho thằng Vương Hưng nó bắt mua rượu cho nó uống mà sao chả biêt làm nào ??? mua nữ nhi hồng để vào người rồi đồng ý mà vẫn ko xong đc quest :-/:-/:-/ Giúp em với ::(::(

18. whatyougot55

whatyougot55 Youtube Master Race

bạn ơi chỉ mình cách tăng điểm tiềm năng cho phái ma giáo với:D

19. goldennaruto

goldennaruto Youtube Master Race

hixxxx
    mình down toàn tập về chạy update bình thường ::)
    bắt đầu-->chạy bình thường-->Xkernel error ::(
    ai giúp mình với

20. Kẻ 2 Mặt

Kẻ 2 Mặt T.E.T.Я.I.S

Mới chơi nên ko bik . Làm sao có đc danh hiệu "Giết chết Giang song ma" vậy? & sao tui nghe nói thứ 7 + thứ 8 là có đại hội anh hùng gì đó phải ko? còn có người nó chỉ có thứ 8 mới có ,Cho tui hỏi Ngọc đổng thứ mấy, lúc mấy giờ thì đi vậy?